แจกฟรี ตารางบอล 1 ก.ค. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

บอร์มัธ
00:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
อาร์เซน่อล
00:00
นอริชซิตี
เอฟเวอร์ตัน
00:00
เลสเตอร์ ซิตี้
เวสต์แฮม
02:15
เชลซี

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เพรสตัน นอร์ท เอนด์
23:00
ดาร์บีเคาน์ตี
เบอร์มิงแฮมซิตี
00:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
00:00
บริสตอลซิตี
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
01:45
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

อินเตอร์ มิลาน
00:30
เบรสชา
โบโลญญ่า
00:30
กายารี่
สปาล
02:45
เอซี มิลาน
เวโรน่า
02:45
ปาร์มา
เลชเช่
02:45
ซามพ์โดเรีย
ฟิออเรนติน่า
02:45
ซัสเซาโล่

32 ลาลีกา สเปน

เดปอร์ติโบ อลาเบส
00:30
เกรนาดา
บาเลนเซีย
00:30
แอธเลติก บิลเบา
เรอัล เบติส
03:00
บียาร์เรอัล
เรอัล บายาโดลิด
03:00
เลบันเต้

99474 World - Club Friendlies

Partizán Bardejov
21:00
FK Košice
Septemvri Sofia
21:00
Kariana Erden
Septemvri Simitli
22:00
Hebar 1918
Lokomotiv G. Oryahovitsa
22:00
Ludogorets II
Jászberényi Vasas
22:30
Kecskemeti TE
MRKS Czechowice-Dziedzice
22:30
KP Beskid Skoczow
Polonia Nysa
23:00
Orzel Zabkowice Slaskie
Dubrava Zagreb
23:00
Mladost Petrinja
Zeljeznicar
23:30
Velez
TEC
01:00
Sparta Nijkerk

11 Germany - 3. Liga

Zwickau
00:00
Chemnitzer FC
Hansa Rostock
00:00
Uerdingen
Viktoria Köln
00:00
Würzburger Kickers
Hallescher FC
00:00
Kaiserslautern
Bayern München II
00:00
MSV Duisburg
Unterhaching
00:00
Carl Zeiss Jena
Sonnenhof Großaspach
00:00
1860 München
Ingolstadt
00:00
Magdeburg
Preußen Münster
00:00
Meppen
Eintracht Braunschweig
00:00
Waldhof Mannheim

919 Armenia - Premier League

Pyunik
22:00
Gandzasar

143 Austria - Tipico Bundesliga

เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
01:30
Sturm Graz
Rapid Wien
01:30
แอลเอเอสเค ลินซ์

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

CSKA Sofia
23:15
Lokomotiv Plovdiv

266 Croatia - 1. HNL

Inter Zaprešić
23:55
ดีนาโมซาเกร็บ
Osijek
02:05
Rijeka

245 Czech Republic - Czech Cup

Slovan Liberec
01:15
Sparta Praha

320 Denmark - First Division

Fremad Amager
23:00
Nykøbing
Roskilde
00:00
Vendsyssel

320 Denmark - Landspokal Cup

AaB
01:00
SønderjyskE

2405 Estonia - Meistriliiga

Paide
23:00
Tammeka
Levadia
23:30
Nõmme Kalju

1233 Finland - Veikkausliiga

HIFK
22:30
KuPS
SJK
22:30
TPS
Lahti
22:30
HJK
Ilves
22:30
Mariehamn
Haka
22:30
Honka

125 Greece - Super League

Panathinaikos
23:15
Aris
PAOK
01:00
AEK Athens
โอลิมเปียกอส
01:30
OFI

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Ra'anana
00:15
Bnei Yehuda
Hapoel Haifa
00:30
Maccabi Haifa
Maccabi Tel Aviv
01:00
Beitar Jerusalem

998 Montenegro - Second League

Ibar
23:00
Drezga

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Odd
23:00
Bodø / Glimt
Viking
23:00
Sandefjord
Haugesund
23:00
Start
Aalesund
23:00
Mjøndalen
Stabæk
23:00
Strømsgodset
โรเซนบอร์ก บีเค
01:30
Vålerenga

2 Poland - 1. Liga

Puszcza Niepołomice
22:40
Miedź Legnica
Tychy 71
01:40
Nieciecza

20 พรีเมียรา ลีกา

Belenenses
01:00
Tondela
สปอร์ติงลิสบอน
03:15
Gil Vicente

155 Romania - Liga 1

Academica Clinceni
21:00
Sepsi
Voluntari
00:00
Chindia Târgovişte

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ufa
19:00
Rubin Kazan'
Orenburg
19:00
Ural
Tambov
21:30
เซนิต
Arsenal Tula
21:30
Akhmat Grozny
Rostov
00:00
คราสโนดาร์
Sochi
00:00
Dinamo Moskva

401 Slovakia - Fortuna Liga

DAC
01:00
สโลวาน บราติสลาวา

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

อัลเมรีอา
00:30
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
ลูโก
00:30
นูมานเซีย
เรอัล โอเบียโด้
00:30
Mirandés
เอ็กซ์ตรีมาดูร่า
02:45
Racing Santander
Ponferradina
02:45
Fuenlabrada

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Norrköping
00:00
Elfsborg
Kalmar
00:00
Östersunds FK
มัลโม่
00:00
Djurgården

47 Sweden - Ettan: North

Tegs SK
20:00
Karlslund
IFK Luleå
21:00
Gefle
Frej
23:00
Berga
Sandviken
00:00
Täby
Sylvia
00:00
IF Karlstad
Örebro Syrianska
00:00
Brommapojkarna
Haninge
00:30
Nyköping

47 Sweden - Ettan: South

Karlskrona
00:00
Landskrona
Värnamo
00:00
Utsikten
Torns
00:00
Lindome
Oskarshamns AIK
00:00
Linköping City
Lund
00:00
Eskilsminne
Motala
00:00
Assyriska Turabdin
Tvååker
00:30
Trollhättan
Skövde AIK
00:30
Qviding FIF

62 Switzerland - Super League

ลูกาโน
23:15
บาเซิ่ล
Neuchâtel Xamax
01:30
St. Gallen
Thun
01:30
Zürich

62 Switzerland - Challenge League

Kriens
23:15
Chiasso

404 Turkey - 1. Lig

Boluspor
21:30
Hatayspor
BB Erzurumspor
00:00
Adana Demirspor
Altay
00:00
Osmanlıspor

86 Ukraine - Premier League

Karpaty
23:00
Mariupol

5 Brazil - Serie A

Fluminense
02:00
Coritiba
Vasco da Gama
02:00
Bragantino
Palmeiras
02:00
ฟลาเมงโก
Santos
02:00
Fortaleza
Atlético Mineiro
02:00
Grêmio
Internacional
02:00
São Paulo
Sport Recife
02:00
Corinthians
Athletico PR
02:00
Bahia
Ceará
02:00
Goiás
Atlético GO
02:00
Botafogo

5 Brazil - Serie B

Cruzeiro
07:00
Avaí
Figueirense
07:00
Guarani
CSA
07:00
Juventude
Ponte Preta
07:00
Confiança
Botafogo SP
07:00
CRB
Operário PR
07:00
Cuiabá
Brasil de Pelotas
07:00
Paraná
Vitória
07:00
Oeste
Sampaio Corrêa
07:00
Náutico
Chapecoense
07:00
América Mineiro

712 Korea Republic - Korean Cup

Daejeon Citizen
17:00
Ansan Greeners
Ulsan Citize
17:00
Sangju Sangmu
Gimhae City
17:00
Gyeongju HNP
Busan I'Park
17:00
Hwaseong
Jeju United
17:00
Seoul E.
Anyang
17:00
Daegu
Jeonnam Dragons
17:00
Gyeongnam
Gwangju
17:00
Gimpo
Gangwon
17:00
Gangneung City
Pohang Steelers
17:30
Gyeongju Citizen
Suwon
17:30
Incheon United
Seongnam
17:30
Asan Mugunghwa

69697 Vietnam - V-League 2

Dak Lak
15:30
Tay Ninh
An Giang
15:30
Bình Phước
Sanna Khanh Hoa
17:00
Pho Hien

11555657 โคปาอเมริกา

กาตาร์
07:00
โคลอมเบีย
เอกวาดอร์
07:00
บราซิล
เวเนซุเอลา
07:00
เปรู

2 Poland - 2. Liga East

Olimpia Elbląg
21:00
Pogoń Siedlce
Stargard Szczeciński
22:00
Górnik Łęczna
Gryf Wejherowo
22:00
Stal Rzeszów
Resovia Rzeszów
22:00
Garbarnia Kraków
Stal Stalowa Wola
22:00
Lech Poznań II
Znicz Pruszków
22:00
Legionovia Legionowo
Bytovia Bytów
23:00
SKRA Częstochowa
Katowice
23:00
Polkowice
Widzew Lodz
01:05
Elana Toruń

5 Brazil - Carioca 1

Bangu
01:15
Cabofriense

47 Sweden - Elitettan Women

Mallbacken
23:30
IFK Kalmar
Alingsås
23:30
Sandviken
Morön
23:30
Sunnanå
Lidköping W
00:00
Jitex
Bollstanäs W
00:00
Hammarby W
Brommapojkarna W
00:00
Kvarnsvedens W
AIK W
01:00
Älvsjö AIK

119 Georgia - Liga 3

Spaeri
18:00
Tbilisi City
Gori
18:00
Guria
Kolkheti Khobi
18:00
Kolkheti Poti
Meshakhte
18:00
Gareji
Saburtalo II
18:00
Bakhmaro

3483 USA - USL League One

Toronto II
03:00
Chattanooga Red Wolves

320 Denmark - 2. Divisioin - Play-offs

Frem
23:00
Jammerbugt
FC Helsingør
00:00
AB
Vanløse
00:00
Thisted
Brønshøj
00:00
Brabrand
HIK
00:00
Aarhus Fremad
Avarta
00:00
Middelfart
B 93
00:00
Vejgaard B
Hillerød
00:00
Næsby
FA 2000
00:00
Ringkøbing
Holbæk B&I
00:00
Sydvest
Slagelse B&I
00:00
VSK Århus
Skovshoved
00:00
Dalum

251 Italy - Serie C Play-offs

Ternana
01:30
Avellino

1004 Canada - Premier League

HFX Wanderers
00:00
York9
Valour
02:00
Forge
Cavalry
04:00
Edmonton
Pacific
06:00
Atlético Ottawa

1796 Iceland - 4. Deild

KFS
02:00
ÍH
Vatnaliljur
03:00
Afríka
Árborg
03:00
Smári

491 Northern Ireland - Premiership Women

Derry City W
02:00
Sion Swifts W
Cliftonville W
02:00
Glentoran BU W
Linfield W
02:00
Crusaders Strikers W

1796 Iceland - Premier League Women

Stjarnan W
02:15
Selfoss
KR
02:15
FH

1233 Finland - Kolmonen

FC Sääripotku
23:00
Sporting Kristina
TPV II
23:00
ACE
IPS Edustus
23:00
Ri-Pa
PeKa
23:00
Liry
OTP
23:30
TP-47
VPS II
23:30
VPV
LPS
00:10
Kirkkonummi
ufabetxxx-line