แจกฟรี ตารางบอล 18 ก.ค. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

นอริชซิตี
23:30
เบิร์นลีย์

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ชาร์ลตันแอธเลติก
18:30
วีแกนแอทเลติก
สโตกซิตี
18:30
เบรนท์ฟอร์ด
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
เรดิง
ฟูลัม
21:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
ฮัลล์ซิตี
21:00
ลูตัน ทาวน์
มิดเดิลส์เบรอ
21:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
21:00
มิลล์วอลล์
สวอนซีซิตี
21:00
บริสตอลซิตี

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เวโรน่า
22:15
อตาลันต้า
กายารี่
00:30
ซัสเซาโล่
เอซี มิลาน
02:45
โบโลญญ่า

479 เจลีก

เวกัลตะ เซนได
16:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
นาโกย่า แกรมปัส
16:00
สากัน โตสู
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
16:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
โยโกฮามา เอฟซี
16:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
เอฟซี โตเกียว
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
เซเรโซ โอซาก้า
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
โชนัน เบลล์มาเร่
วิสเซล โคเบะ
17:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
กัมบะ โอซาก้า
17:00
โออิตะ ตรินิต้า

479 เจลีก 2

เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
17:00
โตเกียวเวอร์ดี้
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
FC เรียวเคียว

49477 ไทยลีก

ระยอง เอฟซี
17:45
สมุทรปราการ ซิตี้
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
19:00
สุพรรณบุรี เอฟซี
พีที ประจวบ เอฟซี
19:00
เชียงราย ยูไนเต็ด
แบงค็อก ยูไนเต็ด
20:00
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

ระนอง ยูไนเต็ด
17:45
Uthai Thani
ศรีสะเกษ เอฟซี
18:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
19:00
ลำปาง เอฟซี
ราชนาวี เอฟซี
19:00
Khon Kaen United
เชียงใหม่ เอฟซี
20:00
อยุธยา ยูไนเต็ด

99474 World - Club Friendlies

Slovan Bratislava II
15:00
Petržalka akadémia
Poprad
15:00
Lipany
Pawłowice Śląskie
15:00
Ruch Radzionkow
BKV Előre
15:00
Ivancsa
Drzewiarz Jasienica
15:00
KS Bestwinka
Admira Praha
15:15
Sokol Zápy
Mechelen U21
15:15
Westerlo
Mechelen
15:30
Westerlo
Viktoria Otrokovice
15:30
Slavičín
Hanácká
15:30
Zbrojovka Brno II
Komárno
15:30
Puskas Academy II
Sokol Hostoun
15:30
Sokol Brozany
Slovan Velvary
15:30
Králův Dvůr
Rekord Bielsko-Biała
15:30
Hutnik Krakow
Podbrezová
15:30
Liptovský Mikuláš
Letohrad
15:30
Sokol Živanice
SV Strass
15:45
SV Kloch
ลอริยองต์
16:00
Concarneau
Bačka Palanka
16:00
Rad Beograd
Gyirmót
16:00
Šamorín
Győri ETO
16:00
Balatonfuredi FC
Vrchovina
16:00
Blansko
Polonia Bytom
16:00
LKS Goczalkowice Zdroj
Kazincbarcika
16:00
Senyo Carnifex
Znojmo
16:00
Sokol Lanžho
Karlovy Vary
16:00
FK Teplice B
Slovan Rosice
16:00
Vyškov
Ceglédi
16:00
Monori SE
Nové Mesto nad Váhom
16:00
Uherský Brod
Kaposvári Rákóczi
16:00
Paksi SE
III. Kerületi TUE
16:00
Budaörs
Mladá Boleslav
16:00
Loko Vltavín
Kolomna
16:00
Ryazan
OH Leuven
16:00
RWDM
Ruch Chorzów
17:00
Motor Lublin
SpVg Porz 1919
18:00
Fortuna Köln
Čukarički
19:00
Borac Banja Luka
Bergisch Gladbach
19:00
Germania Ratingen
Ludwigsfelder FC
19:00
TSG Einheit Bernau
Strausberg
19:00
Vfb Fortuna Biesdorf
Avangard Kursk
21:00
Atom Novovoronezh
AS Eupen
21:00
Union Saint-Gilloise
Kozlovice
21:00
Sigma Olomouc II
FC Medik Sochi
21:00
Chayka
SV Deutschfeistritz
21:00
SU Semriach
Nyiregyhaza
21:02
FK Košice
Renova
21:30
Struga
Viktorie Přerov
21:30
Nový Jičín
Royal Excel Mouscron
22:00
ลีลล์
SKA Khabarovsk
22:00
Biolog
Sint-Truiden
22:00
Beerschot-Wilrijk
Karmiotissa
22:00
AEL
Frydlant
22:00
Hlučín
Pehchevo
22:00
Bregalnica Stip
น็องต์
22:00
Stade Nyonnais
SV Heimschuh
22:00
Sv Weinburg
USV Siebing
22:00
TUS Stein Reinisch
SKA Khabarovsk
22:00
Biolog
Chambly
22:30
Beauvais
Javor Ivanjica
22:30
Borac Banja Luka
Ohrid
22:30
Shkupi
Excelsior
22:50
Apollon
Paris
23:00
ดิฌง
Mladost Lučani
23:00
Partizan
SKA Rostov
23:00
Chernomorets
Royal Excel Mouscron
23:00
ลีลล์
Standard Liège
23:00
Mechelen
ก็อง
23:00
Quevilly Rouen
Dunkerque
23:00
แร็งส์
Ostbahn XI
23:00
Team Wiener Linien
คลับ บรูกก์
23:00
เกนท์
Hellas Kagran
23:00
Stadlau
Bischofshofen
23:00
Gurten
Stadl-Paura
23:00
Grün Weiß Micheldorf
Radomlje
23:00
MTK
Vorwärts Brigittenau
23:00
Wiener Viktoria
FC Stattegg
23:00
ASV Gosting
Hrvatski Dragovoljac
23:00
Orijent 1919
Novi Pazar
23:00
Borac Banja Luka
Belasica
23:00
Tikves
Menfocsanak
23:00
SC Sopron
Stadl-Paura
23:00
Grun Weiss
นีซ
23:15
กลาสโกว์ เรนเจอร์
Javor Ivanjica
23:24
Borac Banja Luka
Rabotnicki
23:30
Pelister
Croatia Zmijavci
23:30
Šibenik
Vasas
00:00
Bačka Topola
MVV Maastricht
00:00
Helmond Sport
SVU Halbenrain
00:00
SV Muhldorf
Vasas
00:00
Bačka Topola
โอลิมปิก ลียง
00:45
เซลติก
Mladost Lučani
05:00
Takovo

462 เอฟเอคัพ

อาร์เซน่อล
01:45
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ดีซี ยูไนเต็ด
07:00
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
07:00
โคโลราโด ราปิดส์
รีล ซอลต์ เลค
09:30
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เพิร์ธ กลอรี
14:00
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
ufabetxxx-line