แจกฟรี ตารางบอล 8 ส.ค. 2563

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

Tre Fiori
20:00
Linfield
Drita
23:00
Inter Club d'Escaldes
บาเยิร์น มิวนิค
02:00
เชลซี
บาร์เซโลน่า
02:00
นาโปลี

479 เจลีก

นาโกย่า แกรมปัส
16:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
ชิมิสุ เอส-พัลส์
16:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
16:30
สากัน โตสู
กัมบะ โอซาก้า
17:00
โยโกฮามา เอฟซี
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
วิสเซล โคเบะ
17:00
เวกัลตะ เซนได
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
โออิตะ ตรินิต้า

479 เจลีก 2

โตเกียวเวอร์ดี้
16:00
FC เรียวเคียว
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
16:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
V-วาเรน นากาซากิ
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
เอฮิเมะ
ฟาเจียโน โอคายามา
17:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
จูบิโล่ อิวาตะ
17:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
17:00
เกียวโต แซงก้า
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
โทชิกิ SC

49477 ไทยลีก

พีที ประจวบ เอฟซี
17:45
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
ระยอง เอฟซี
18:00
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
แบงค็อก ยูไนเต็ด
19:00
ชลบุรี เอฟซี
ตราด เอฟซี
20:00
สุพรรณบุรี เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

ราชนาวี เอฟซี
17:45
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
ชัยนาท ฮอร์นบิล
18:00
เชียงใหม่ เอฟซี
Nakhon Pathom
19:00
Phrae United
อยุธยา ยูไนเต็ด
19:00
ศรีสะเกษ เอฟซี
ขอนแก่น เอฟซี
20:00
ลำปาง เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

Chambly
14:30
Red Star
Chomutov
14:30
Baník Sokolov
Benesov
15:00
Viktoria Žižkov
MOL Vidi
15:00
Újpest
Schott Mainz
15:00
Teutonia WS
Bohemians 1905
15:00
Jablonec
Benatky nad Jizerou
15:00
Dobrovice
Kustošija
15:00
Mladost Ždralovi
Bohemians 1905
15:00
Jablonec
Poissy
15:00
Gobelins
Hradec Králové
15:15
Chlumec nad Cidlinou
Teplice
15:30
Dukla Praha
Jong Ajax
15:30
Jong AZ
Třinec
15:30
Opava
Deinze
15:30
Lierse Kempenzonen
Loko Vltavín
15:30
Bohemians 1905 B
Elversberg
15:30
Diefflen
TOP Oss
16:00
Excelsior
Arka Gdynia
16:00
Chojniczanka Chojnice
České Budějovice
16:00
Táborsko
Vysočina Jihlava
16:00
Zbrojovka Brno
Budafoki MTE
16:00
Diósgyőr
สตุทท์การ์ดต
16:00
Sandhausen
Mladá Boleslav
16:00
Slovan Liberec
Paksi SE
16:00
Diósgyőr
Helmond Sport
16:00
OSS '20
FC Den Bosch
16:00
Roda JC Kerkrade
Næsby
16:00
Middelfart
Hutnik Krakow
16:00
Resovia Rzeszów
B 93
16:00
Hillerød
Brønshøj
16:00
Frem
Jammerbugt
16:00
Skjold Sæby
AB
16:00
BSF
Alemannia Aachen
16:00
TVD Velbert
Rotenburger SV
16:00
Oberneuland
Sparta Nijkerk
16:00
AFC
TEC
16:00
NSC Nijkerk
DSC Wanne-Eickel
16:00
FSV Duisburg
ASWH
16:00
Jong Sparta
Pogoń Siedlce
16:00
Motor Lublin
Hutnik Krakow
16:00
Resovia Rzeszów
Helmond Sport
16:00
OSS '20
Monheim
16:00
SC Kapellen-Erft
Hutnik Nowa Huta
16:00
Resovia Rzeszów
MSV Duisburg
16:00
Preußen Münster
Lisse
16:30
Rijnsburgse Boys
HSC Hannover
17:00
ฮันโนเฟอร์ 96
Vanløse
17:00
Slagelse B&I
Hoffenheim II
17:00
Pirmasens
Holbæk B&I
17:00
Skovshoved
Podbeskidzie
17:00
Wisła Kraków
Mladá Boleslav B
17:00
Horky nad Jizerou
Raków Częstochowa
17:30
Lechia Gdańsk
Podbeskidzie
18:00
Wisła Kraków
Ústí nad Labem
18:00
Dukla Praha
Bohemians 1905
18:00
Jablonec
Diósgyőr
18:00
Paksi SE
TuRU 1880 Düsseldorf
18:00
SW Dusseldorf
Bristol Manor Farm
18:00
บริสตอล โรเวอร์ส
ดิฌง
19:00
Metz XI
Tasmania Berlin
19:00
Hertha BSC II
Jong Utrecht
19:00
Go Ahead Eagles
Hessen Kassel
19:00
Havelse
Plauen
19:00
Bischofswerdaer FV
Viktoria Žižkov
19:00
Slovan Velvary
Germania Halberstadt
19:00
Chemie Leipzig
VfL Halle
19:00
Tennis Borussia
ASC Dortmund
19:00
SV Steinbach
Bayreuth
19:00
Augsburg II
FSV Optik Rathenow
19:00
TuS Makkabi Berlin
Siegburger SV
19:00
Koblenz
Schonnebeck
19:00
Homberg
Mainz 05 II
19:00
Progrès Niedercorn
Bohemians 1905
19:01
Viktoria Žižkov
ŁKS Łódź
20:00
Korona Kielce
วิลเลม ทเว
20:00
IJsselmeervogels
Union Saint-Gilloise
20:00
Rebecq
Energie Cottbus
20:00
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
Ludwigsfelder FC
20:00
Hertha BSC II
TuS Sachsenhausen
20:00
Eintracht Mahlsdorf
อัลค์มาร์
20:30
ลีลล์
Verl
21:00
พีเอสวี
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
21:00
นีซ
Atlas Delmenhorst
21:00
VfL Oldenburg
Bergisch Gladbach
21:00
Düren Merzenich
MTK
22:00
Újpest
ŁKS Łódź
22:00
Korona Kielce
El Geish
22:00
El Entag El Harby
Almere City
22:00
เอดีโอ เดน ฮาก
Pardubice
22:00
Sigma Olomouc
Schwechat
22:00
Gersthofer SV
Boulogne
22:00
Rouen
Les Herbiers
22:00
Voltigeurs de Chateaubriant
MTK
22:00
Újpest
Sturm Graz
22:00
เฟเรนซ์วารอส
DJK Wattenscheid
22:00
FC Altenbochum
Atsalenios
22:00
Pao Krousonos
Maribor
22:30
Slovácko
Maribor
22:30
Slovácko
Ohrid
22:30
Drita
Radnički Sr. Mitrovica
22:30
Budućnost Dobanovci
เอสเค สลาเวีย ปราก
22:45
MOL Vidi
แรนส์
23:00
แบรสต์
ลอริยองต์
23:00
อองเช่ร์
แร็งส์
23:00
สตราส์บูร์ก
ลอริยองต์
23:00
อองเช่ร์
Paris
23:00
Troyes
Mezőkövesd-Zsóry
23:00
Várda SE
Zalaegerszegi TE
23:00
Osijek
Primorje
23:00
Tabor Sežana
Quick Boys
23:00
Telstar
ก็อง
23:00
อาเมียงส์
Excelsior
23:00
AEL
Nancy
23:00
Saarbrücken
Auxerre
23:00
Orléans
Novi Pazar
23:00
Grafičar
Cibalia
23:00
Bijelo Brdo
Zalaegerszegi TE
23:00
Osijek
Wels
23:00
Mauerwerk
SVU Halbenrain
23:00
SC Weiz II
Bjelovar
23:00
Vrbovec
SpVgg Eltville
23:00
Schott Mainz
Donau
23:30
Admira II
Donau
23:30
Admira II
Francs Borains
23:30
RFCR Symphorinois
Tarxien Rainbows
23:30
Lija Athletic
อาแจกซ์
23:45
อาร์เคซี วาลไวก์
ตูลูส
00:00
Rodez
Nea Salamis
00:00
Ethnikos Achna
MVV Maastricht
00:30
FC Eindhoven
Varaždin
01:00
Slaven Koprivnica
Pietà Hotspurs
01:15
Marsa
MVV Maastricht
01:30
FC Eindhoven

556 Belgium - Pro League

คลับ บรูกก์
21:30
Sporting Charleroi
Antwerp
00:00
Royal Excel Mouscron
Standard Liège
00:00
Cercle Brugge

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Mladost Doboj Kakanj
22:00
Sarajevo
Olimpic Sarajevo
22:30
Siroki Brijeg
Velez
00:00
Zrinjski
Sloga
01:30
Krupa na Vrbasu

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Slaven Zivinice
22:30
Igman Konjic
Travnik
22:30
Radnik Hadžići
Bratstvo Gracanica
22:30
Gorazde
Buducnost Banovici
22:30
Vis Kosova
Rudar Kakanj
22:30
Capljina
Jedinstvo Bihac
22:30
GOSK Gabela
Zvijezda Gradačac
22:30
Orasje

224 Bulgaria - Parva Liga

Montana
21:45
Arda
Botev Vratsa
00:00
ลูโดโกเรต์ส

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Sutjeska Foca
22:00
Sloga Doboj
Zeljeznicar Banja Luka
22:00
Rudar Prijedor
Sloboda Novi Grad
22:00
Slavija
Zvijezda '09 Brgule
22:00
Kozara Gradiska
Tekstilac Derventa
22:00
FK Jedinstvo Brcko
Drina Zvornik
22:00
Ljubić Prnjavor
Leotar
22:00
Borac Kozarska Dubica
Modrica
01:30
Podrinje Janja

224 Bulgaria - Vtora Liga

Yantra 1919
22:00
Kariana Erden
Sportist Svoge
22:00
Lokomotiv Sofia 1929
Dunav 2010
22:00
Vitosha Bistritsa
Strumska slava
22:00
Septemvri Sofia
Septemvri Simitli
23:00
Lovech
Sozopol
23:00
Dobrudzha 1919
Lokomotiv G. Oryahovitsa
00:00
Neftohimik

2405 Estonia - Meistriliiga

Tulevik
20:00
Legion

1233 Finland - Ykkonen

Oulu
21:00
KTP

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Pécsi MFC
23:15
Győri ETO

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Thór
21:00
Víkingur Ólafsvík
Thróttur Reykjavík
21:00
Afturelding
ÍBV
21:00
Leiknir Fáskrúdsfj.
Keflavík
23:00
Fram
Grindavík
01:00
Leiknir Reykjavík

1796 Iceland - 2. Deild

Kári
20:00
Haukar
Dalvík / Reynir
21:00
Völsungur
ÍR
21:00
Thróttur Vogar
Njardvík
21:00
Fjardabyggd
KF
21:00
Kórdrengir

455 Republic of Ireland - Premier Division

Waterford United
20:00
Cork City
Sligo Rovers
23:00
Shelbourne

455 Republic of Ireland - First Division

Cobh Ramblers
01:00
Galway United
Longford Town
01:30
Athlone Town

802 Israel - Toto Cup Ligat Al

Ashdod
23:00
Hapoel Tel Aviv
Maccabi Netanya
23:50
Hapoel Kfar Saba
Maccabi Petah Tikva
23:50
Hapoel Hadera
Bnei Yehuda
00:15
Beitar Jerusalem

251 Italy - Serie B

คิเอโว่
02:00
Spezia

748 Latvia - Virsliga

Ventspils
22:00
Spartaks Jūrmala
Rīgas FS
00:00
Liepāja

748 Latvia - First Liga

Rēzekne / BJSS
18:00
Smiltene
Dinamo Riga
22:00
Saldus SS/Leevon
Super Nova
23:00
Grobiņa

57142 Macedonia FYR - First League

Vardar
22:30
Borec

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Vålerenga
23:00
Bodø / Glimt

2 Poland - Polish Cup

Lech Poznań II
17:00
Elana Toruń
Stargard Szczeciński
18:00
Legionovia Legionowo

155 Romania - Liga 1

Chindia Târgovişte
05:00
Dinamo Bucureşti

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Khimki
20:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
Tambov
22:30
Rostov

227 Russia - FNL

Yenisey
16:00
Dinamo Bryansk
Akron
19:00
Shinnik
Spartak Moskva II
19:00
Torpedo Moskva
Olimpiyets
20:00
Irtysh
Orenburg
20:00
Neftekhimik
Chertanovo
20:30
Tom' Tomsk
Tekstilshchik
21:00
SKA Khabarovsk
Veles
21:00
Krylya Sovetov
Krasnodar II
22:00
Fakel
Chayka
23:00
Spartak Vladikavkaz
Baltika
00:00
Volgar Astrakhan

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Hamilton Academical
21:00
Ross County
Livingston
21:00
Hibernian
Motherwell
21:00
Dundee United

401 Slovakia - Fortuna Liga

Nitra
23:00
สโลวาน บราติสลาวา
Zemplín Michalovce
00:00
Spartak Trnava
Zlaté Moravce
00:00
Pohronie
Ružomberok
00:00
Trenčín
Senica
00:00
Žilina

401 Slovakia - 2. Liga

FK Košice
22:00
Púchov
Partizán Bardejov
22:00
Liptovský Mikuláš
Komárno
22:00
Žilina II
Dubnica
22:00
Banska Bystrica

47 Sweden - Allsvenskan Women

Umea W
19:00
Vittsjo
Pitea W
19:00
Goteborg FC W
Djurgarden W
20:00
KIF Orebro
Eskilstuna United
20:00
Växjö W
Linkoping W
22:00
Kristianstads W

47 Sweden - Superettan

Degerfors
18:00
AFC Eskilstuna
Jönköpings Södra
22:30
Umeå
Dalkurd
22:30
Norrby
Halmstad
22:30
GAIS

47 Sweden - Ettan: North

Täby
19:00
Brommapojkarna
Frej
19:00
Örebro Syrianska
Berga
21:00
Karlslund
Sylvia
21:00
Haninge
IF Karlstad Fotboll
21:00
Gefle
Sollentuna
22:00
Nyköping

47 Sweden - Ettan: South

Karlskrona
19:00
Eskilsminne
Assyriska Turabdin
20:00
Skövde AIK
Motala
20:00
Torns
Värnamo
20:00
Qviding FIF
Trollhättan
20:00
Lund
Tvååker
21:00
Oskarshamns AIK

5 Brazil - Serie A

Fortaleza
05:00
Athletico PR
Coritiba
05:30
Internacional

5 Brazil - Serie B

Confiança
07:30
Paraná
Juventude
21:00
CRB
Operário PR
02:00
Figueirense
Cruzeiro
05:00
Botafogo SP
Avaí
05:00
Náutico
Vitória
05:00
Sampaio Corrêa

5 Brazil - Serie C

EC São José
01:00
São Bento
Ituano
02:00
Tombense
Paysandu
03:00
Santa Cruz
Brusque
03:00
Ypiranga Erechim
Manaus
05:00
Vila Nova

353 Colombia - Torneo Betplay

Tigres
03:00
Deportes Quindío
Unión Magdalena
03:00
Orsomarso
Llaneros
03:00
Boca Juniors de Cali
Valledupar
03:00
Real Cartagena
Barranquilla
03:00
Real Santander
Atlético
03:00
Bogotá
Cortuluá
03:00
Fortaleza CEIF
Atlético Huila
03:00
Leones FC

458 Mexico - Liga MX

Necaxa
07:30
América
Mazatlán
09:30
Toluca

3990 Nicaragua - Primera Division

Real Madriz
06:00
Diriangén

1190 Paraguay - Division 1

General Díaz
03:00
Olimpia
Libertad
05:30
12 de Octubre

338 Peru - Primera Division

Carlos Stein
23:00
Real Garcilaso
Universidad San Martín
01:15
Deportivo Municipal
Deportivo Llacuabamba
03:30
Ayacucho
Sport Boys
06:00
Sporting Cristal

158 Uruguay - Primera Division

Rentistas
19:45
ลิเวอร์พูล
Cerro
22:00
Plaza Colonia
Danubio
00:30
River Plate
Defensor Sporting
03:30
Torque
Fénix
06:00
Progreso

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Memphis 901
04:00
North Carolina
Charlotte Independence
06:00
Charleston Battery
Pittsburgh Riverhounds
06:00
New York RB II
Birmingham Legion
06:30
Atlanta United II

886 Egypt - Premier League

Masr
21:00
El Entag El Harby

1424 Morocco - Botola Pro

Raja Casablanca
00:00
Olympic Safi

2568 Zambia - Super League

Kansanshi Dynamos
05:00
Kabwe YSA
Green Buffaloes
05:00
Forest Rangers
Lusaka Dynamos
05:00
Nkwazi
Power Dynamos
05:00
Zanaco
ZESCO United
05:00
Nkana
Red Arrows
05:00
Green Eagles
Mufulira Wanderers
05:00
Buildcon

488 Iran - Azadegan League

Mes Kerman
22:30
Aluminium Arak
Damash Gilanian
22:30
Qashqai
Malavan
22:30
Khouneh Be Khouneh Babol
Oxin Alborz
22:30
Shahrdari Tabriz
Fajr Sepasi
22:30
Niroye Zamini
Arman Gohar
22:30
Persepolis Pakdasht
Baderan
22:30
Sepidrood Rasht
Navad Urmia
22:30
Mes Rafsanjan
Khooshe Talaee Saveh
22:30
Esteghlal Khuzestan

97374 Jordan - Premier League

Al Salt
21:00
Al Hussein
Al Salt
00:30
Al Ramtha

74505 Qatar - Premier League

Umm Salal
20:30
Al Ahli
Al Sadd
22:45
Al Duhail

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Khaleej
23:00
Hottain
Al Quadisiya
23:00
Ohod

1439 Tunisia - Ligue 1

Hammam-Lif
23:00
Slimane
Stade Tunisien
23:00
Kairouan
Ben Guerdane
23:00
ES Tunis
Chebba
23:00
Monastir

190321 Bahrain - Premier League

Al-Najma
23:00
Al Shabbab Manama
Busaiteen
23:00
East Riffa

712 Korea Republic - K-League 1

Ulsan
17:00
Suwon Bluewings
Pohang Steelers
17:00
Gwangju
Daegu
18:00
Jeonbuk Motors

712 Korea Republic - National League

Mokpo City
17:00
Chuncheon
Cheongju
17:00
Gyeongju HNP
Daejeon Korail
17:00
Gyeongju Citizen
Hwaseong
17:00
Gimhae City
Pyeongtaek Citizen
17:00
Gimpo
Yangju Citizen
17:00
Gangneung City
Cheonan City
17:00
Jeonju

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Chernomorets Balchik
00:00
Chernolomets

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Frýdek-Místek
15:15
Sigma Olomouc II
Uherský Brod
22:00
Hanácká
Vrchovina
22:00
Vyškov
Odra Petrkovice
22:00
Viktoria Otrokovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Viktorie Přerov
21:30
Kozlovice
Skaštice
22:00
Bzenec
Nove Sady
22:00
Hranice
HFK Olomouc
22:00
Strani

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Břeclav
15:30
Zbrojovka Brno II
Start Brno
22:00
Žďár nad Sázavou
Bystřice nad Pernštejnem
22:00
Stara Rise

1233 Finland - Kakkonen

JIPPO
18:00
JJK
JBK
19:00
Kiisto
P-Iirot
19:00
PIF
JäPS
19:00
PKKU
EPS
20:00
Honka Akatemia
JS Hercules
21:00
PS Kemi

1578 Norway - 2. Division

Fløya
19:00
Kvik Halden
Skeid
19:00
Eidsvold
Florø
20:00
Alta
Fredrikstad
21:00
Kjelsås
Senja
21:00
Hødd
Levanger
21:00
Nardo
Bryne
21:00
Egersund
Fram
21:00
Vard
Flekkerøy
21:00
Arendal

401 Slovakia - 3. Liga - West

Kalna n. Hronom
22:00
Povazska Bystrica
Castkovce
22:00
Nové Zámky

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Ahlafors
18:00
Stenungsund
Sävedalen
18:30
IFK Tidaholm
Nordvärmland
20:00
Gauthiod
IFK Åmål
21:00
Oddevold

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Enskede
19:00
Kvarnsveden
Stocksund
19:30
Hudiksvall
Lidingö
21:00
Gamla Upsala
Fanna BK
21:00
IFK Österåker
Fagersta Södra IK
21:00
Stockholm Internazionale

47 Sweden - Division 2: Norrland

Stöde
18:00
Skellefteå
Umeå FC Akademi
18:30
Piteå
Gottne IF
19:00
Sandviks
IFK Umeå
19:00
Morön
Täfteå
19:00
Friska Viljor

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Hässleholms IF
19:00
Almeboda Linneryd
Nosaby
19:00
Karlshamn
Bromolla
19:00
Dalstorps
Tord
19:00
Räppe
Asarum
21:00
Husqvarna
Syrianska
23:00
IFK Hässleholm

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Kumla
19:00
Assyriska
Newroz
19:00
Värmbols
Arameiska / Syrianska
19:00
Tyreso
Huddinge
19:00
Assyriska IF
Rynninge
19:00
IFK Eskilstuna
Åtvidaberg
20:00
Forward
Gute
21:30
Trosa-Vagnhärad SK

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Onsala
18:00
Halmia
Assyriska BK
18:30
Limhamn Bunkeflo
Olympic
19:00
Vinberg
IFK Malmö
19:00
Prespa Birlik
Ängelholm
21:00
Vastra Frolunda

5 Brazil - Baiano 1

Bahia
02:30
Atlético Alagoinhas

5 Brazil - Brasiliense

Gama
02:00
Real FC

5 Brazil - Paulista A1

Palmeiras
02:30
Corinthians

5 Brazil - Sergipano

Itabaiana
02:00
Frei Paulistano

909440 Cambodia - C-League

Kirivong Sok Sen Chey
15:30
Phnom Penh Crown
Nagacorp
18:00
Svay Rieng
Visakha
18:00
Cambodia Tiger

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เพิร์ธ กลอรี
14:00
เมลเบิร์น วิคตอรี

712 Korea Republic - K League 2

Ansan Greeners
17:00
Anyang
Daejeon Citizen
17:00
Gyeongnam

146 South Africa - Nedbank Cup

Baroka
19:00
Bloemfontein Celtic
Mamelodi Sundowns
00:15
Bidvest Wits

98 Australia - Brisbane Premier League

Acacia Ridge
14:00
St George Willawong
Bayside United
15:00
Albany Creek Excelsior
North Star
16:00
Brisbane Knights

98 Australia - Capital Territory

Woden Weston
12:45
Monaro Panthers

98 Australia - New South Wales

Mt Druitt Town
16:00
Blacktown City

98 Australia - Npl Western Australia

Perth Glory II
14:00
Cockburn City
Armadale
14:00
Bayswater City
Balcatta
14:00
Gwelup Croatia SC
Floreat Athena
14:00
ECU Joondalup
Sorrento
14:00
Inglewood United
Rockingham City
14:00
Perth

98 Australia - Npl Tasmania

Devonport City
11:00
South Hobart
Kingborough Lions
11:15
Launceston City
Olympia Warriors
11:15
Riverside Olympic
Glenorchy Knights
13:30
Clarence Zebras

98 Australia - Npl Queensland

Capalaba
14:00
Moreton Bay United
Brisbane City
15:00
Gold Coast Knights
Queensland Lions
15:00
Eastern Suburbs Brisbane
Redlands United
16:00
Peninsula Power

2 Poland - Ekstraliga Women

Medyk Konin W
17:00
GKS Katowice W
Czarni Sosnowiec W
18:00
Mks Olimpia Szczecin W
UKS SMS Lodz W
18:30
UJ Krakow W

98 Australia - Npl South Australian

Croydon Kings
12:00
NE MetroStars
Adelaide Blue Eagles
12:30
Adelaide United ||
Modbury Jets
12:30
Adelaide City
Campbelltown City
12:30
Para Hills Knights
Adelaide Olympic
15:30
Cumberland United

98 Australia - Npl Victoria

Eastern Lions
12:00
Heidelberg United
Dandenong Thunder
16:00
Hume City

98 Australia - Northern Nsw

Lambton Jaffas
11:30
Broadmeadow Magic
Hamilton Olympic
11:30
Maitland

47 Sweden - Elitettan Women

AIK W
19:00
Jitex
IFK Kalmar
20:00
Hammarby W
Kvarnsvedens W
20:00
Brommapojkarna W
Sandviken
20:00
Alingsås

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

Ilves W
19:00
PK-35
TiPS W
22:00
KuPS W
TPS W
22:00
PK-35 Vantaa W
JyPK W
22:00
HJK W
Åland United
23:00
Honka W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

KoldingQ W
19:00
Brondby W
Farum BK W
19:00
AGF
Fortuna Hjorring W
19:00
FC Thy - ThistedQ

32 Spain - Tercera - Playoffs

Portugalete
00:30
Sestao River

3483 USA - USL League One

Richmond Kickers
05:30
Forward Madison

5 Brazil - Carioca U20

Bangu U20
20:00
Flamengo RJ U20
Portuguesa RJ U20
20:00
Vasco U20
Madureira U20
20:00
Fluminense U20
Macaé U20
01:00
Boavista U20
América RJ U20
01:00
Cabofriense U20
Americano U20
01:00
Botafogo U20
Resende U20
01:00
Nova Iguaçu U20
Friburguense U20
01:00
Volta Redonda U20

401 Slovakia - Youth League

Dukla U19
16:00
Poprad U19
Ružomberok U19
16:00
Nitra U19
Spartak Trnava U19
16:00
Podbrezová U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Eastern Lions U20
10:00
Heidelberg United U20
South Melbourne U20
11:00
St. Albans Saints U20
Port Melbourne U20
13:00
Avondale Heights U20
Dandenong Thunder U20
14:00
Hume City U20

479 Japan - Nadeshiko League 1

Iga Kunoichi W
14:00
Nojima Stella W

1796 Iceland - 4. Deild

Snæfell
21:00
Skandinavía
Kormákur / Hvöt
23:00
Stokkseyri
Samherjar
23:00
Ísbjörninn
Horhur I.
23:30
Mídas
KFS
00:00
Afríka

1796 Iceland - 3. Deild

Einherji
21:00
KV
Höttur / Huginn
21:00
Ægir
Reynir
21:00
Tindastóll
KFG
21:00
Álftanes
Augnablik
21:00
Ellidi

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Bezau
21:00
FC Egg
Göfis
21:00
Fussach
Nenzing
22:00
Höchst
Alberschwende
23:00
Ludesch
Hard
23:00
Blau-Weiß Feldkirch
Schruns
23:30
Admira Dornbirn

99474 World - Club Friendlies Women

Sturm Graz W
18:30
Viktória Szombathely W
Fleury 91 W
20:00
Le Havre W
US Orléans
23:00
Issy W

1796 Iceland - 1. Deild Women

Haukar W
23:00
Volsungur Husavik W

2345 Moldova - Moldovan Cup

Mănoilești
21:30
Olimpia
Visoca
21:30
Cruiz
Rîşcani
21:30
Inter Soroca
Codru Călărași II
21:30
Pepeni
Socol Copceac
21:30
Slobozia Mare
Cimişlia
21:30
Sinteza Căuşeni
Academia Viitorul
21:30
Ialoveni
Văsieni
21:30
CSF Cricova

479 Japan - Nadeshiko League 2

Yamato Sylphid
15:00
Harima
Parceiro Nagano W
15:00
Setagaya Sfida
FC Jumonji Ventus
16:30
Bunny's Kyoto

49477 ไทยลีก 3

Chamchuri United
16:00
Ayutthaya
Kamphaeng Phet
16:00
เมืองเลย ยูไนเต็ด
Nara United
16:30
Bangkok
บีทียู ยูไนเต็ด
18:00
ม.เกษมบัณฑิต
Trang
18:00
Pathum Thani University
Sa Kaeo City
18:00
Watbot

1233 Finland - Kolmonen

Nastolan Nopsa
16:00
JäPS II
HauPa
18:00
OuHu
OTP
18:00
Roi United
TPS II
18:15
Åland
Toejoen Veikot
19:00
Inter Turku II
LehPa
19:00
PAVE
Union Plaani
19:00
IPS Edustus
SoPa
21:00
TP-47
ufabetxxx-line