แจกฟรี ตารางบอล 9 ส.ค. 2563

479 เจลีก

ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
16:00
โชนัน เบลล์มาเร่
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
เอฟซี โตเกียว

479 เจลีก 2

ThespaKusatsu Gunma
17:00
Giravanz Kitakyushu
มาชิดา เซลเวีย
17:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา

49477 ไทยลีก

เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
18:00
การท่าเรือ เอฟซี
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
18:00
สมุทรปราการ ซิตี้
โปลิศ เทโร เอฟซี
19:00
สุโขทัย เอฟซี
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
19:00
เชียงราย ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
18:00
Khon Kaen United
หนองบัว พิชญ เอฟซี
18:00
สมุทรสาคร เอฟซี
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
19:00
Uthai Thani
ระนอง ยูไนเต็ด
19:00
อุดรธานี เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

BSC Süd 05
15:00
Lichtenberg
Wuppertaler SV
16:00
Hilden
Viktoria Plzen II
16:00
Pardubice B
Rotenburger SV
16:00
Aumund-Vegesack
Ennepetal
16:00
Cronenberger SC
Westerlo
16:00
Knokke
Wiedenbrück
17:00
Westfalia Herne
FC Dordrecht
17:15
NAC Breda
แวร์เดอร์ เบรเมน
18:00
Eintracht Braunschweig
Uerdingen
19:00
พีเอสวี
เฟเยนูร์ด
19:30
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
De Graafschap
19:30
FC Volendam
FC Remscheid
20:00
Wuppertaler SV
SF Niederwenigern
20:00
Westfalia Herne
VfB Frohnhausen
20:00
TUSEM Essen
Düren Merzenich
20:00
SF Baumberg
Hammer SpVg
20:00
Preußen Münster
Viktoria Arnoldsweiler
20:00
Wegberg-Beeck
Blau-Weiss Mintard
20:00
SGS Essen-Schonebeck
Gonsenheim
20:00
FC Basara Mainz
SV Horst Emscher 08
20:15
SpVgg Erkenschwick
Drochtersen / Assel
20:30
Schwarz-Weiß Rehden
Velbert
20:30
Frechen
Bergisch Gladbach
21:00
Borussia Freialdenhoven
TSG 1846 Bretzenheim
21:00
SG Walluf
Atlas Delmenhorst
21:00
Bremer SV
TuS Hiltrup
21:00
Gütersloh
SV Deutschfeistritz
21:00
SV Gratwein-Strabengel
Uerdingen
21:00
พีเอสวี
โอเล็กซานเดรีย
21:30
Vorskla
เฮราเคิล
21:45
พีอีซี ซโวลล์
Sparta Praha
22:00
เฟเรนซ์วารอส
เฟเรนซ์วารอส
22:00
Sparta Praha
Sprockhövel
22:00
SG Welper 1893
Tikves
22:00
Plackovica
Dubocica
22:30
Dinamo Vranje
ชาลเก้ 04
23:00
Osnabrück
Romorantin
23:00
Châteauroux
Qrendi
00:00
Marsaxlokk FC
Ajaccio
01:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
St. George's
02:00
San Gwann
Middelfart
05:00
OKS

556 Belgium - Pro League

Sint-Truiden
18:30
เกนท์
Zulte-Waregem
21:00
เกงค์
Mechelen
23:15
Anderlecht
Kortrijk
01:45
Waasland-Beveren

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

TOSK Tesanj
22:30
Posusje

224 Bulgaria - Parva Liga

Botev Plovdiv
22:45
Lokomotiv Plovdiv
Slavia Sofia
01:00
Cherno More

2405 Estonia - Meistriliiga

Paide
17:00
Tallinna Kalev
Nõmme Kalju
20:00
Trans
Tammeka
23:00
Levadia

1233 Finland - Veikkausliiga

RoPS
21:00
Mariehamn
Inter Turku
22:30
Haka
Lahti
22:30
Ilves
KuPS
22:30
HJK

1233 Finland - Ykkonen

VPS
21:00
Kajaani
KPV
22:30
Jaro

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Soroksár SC
22:30
Nyíregyháza Spartacus
DEAC
22:30
Dorogi
Siófok
22:45
Debrecen
Ajka
00:00
Békéscsaba
Kaposvári Rákóczi
00:00
Kazincbarcika
Vasas
00:00
Csákvári TK
Szeged 2011
00:00
Szentlőrinc SE
Szolnoki MÁV
00:00
Budaörs
Gyirmót
00:00
Szombathelyi Haladás

1796 Iceland - Pepsideild

Víkingur Reykjavík
00:00
KA
HK
02:15
KR
ÍA
02:15
FH
Valur
02:15
Grótta
Stjarnan
02:15
Fjölnir

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Vestri
21:00
Magni

455 Republic of Ireland - Premier Division

Derry City
23:00
Shamrock Rovers

802 Israel - Toto Cup Ligat Al

Hapoel Haifa
00:00
Bnei Sakhnin
Ironi Kiryat Shmona
01:00
Maccabi Haifa

251 Italy - Serie B

โฟรซิโนเน่
02:00
Pordenone

748 Latvia - First Liga

JDFS Alberts
20:00
Lokomotiv Daugavpils

57142 Macedonia FYR - First League

Makedonija
22:30
Rabotnicki
Shkupi
22:30
Skendija 79
Belasica
22:30
Sileks
Pelister
22:30
Akademija Pandev
Renova
22:30
Struga

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Stabæk
23:00
Odd
Kristiansund
23:00
Start
Strømsgodset
23:00
Sandefjord
Mjøndalen
23:00
Haugesund
Aalesund
23:00
Viking
โรเซนบอร์ก บีเค
01:30
Sarpsborg 08

2 Poland - Polish Cup

SKRA Częstochowa
21:30
Stal Stalowa Wola

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ufa
21:00
คราสโนดาร์
Arsenal Tula
23:00
Akhmat Grozny
สปาร์ตัก มอสโก
00:00
Sochi

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

กลาสโกว์ เรนเจอร์
21:00
St. Mirren
Kilmarnock
22:30
เซลติก

296 Serbia - Super Liga

Mačva Šabac
23:30
เชอร์เวนา ซเวซดา
Spartak Subotica
00:00
Metalac GM
Radnički Niš
00:00
Novi Pazar
Bačka Topola
00:00
Zlatibor Čajetina
Napredak
00:00
Radnik Surdulica
Mladost Lučani
00:00
Inđija
Proleter Novi Sad
01:30
Bačka Palanka
Čukarički
01:30
Rad Beograd
Voždovac
01:30
Vojvodina
Partizan
01:30
Javor Ivanjica

401 Slovakia - Fortuna Liga

DAC
23:00
Sereď

401 Slovakia - 2. Liga

Šamorín
15:30
Poprad
Petržalka akadémia
15:30
Podbrezová
Slovan Bratislava II
22:00
Skalica

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Häcken
19:30
Kalmar
Falkenberg
19:30
มัลโม่
Örebro
19:30
IFK Göteborg
Djurgården
22:30
Hammarby
Östersunds FK
22:30
Elfsborg
Mjällby
22:30
AIK

47 Sweden - Superettan

Örgryte
19:30
Trelleborg

47 Sweden - Ettan: North

IFK Luleå
20:30
Sandviken
Tegs SK
20:30
Vasalund

47 Sweden - Ettan: South

Linköping City
21:00
Landskrona

62 Switzerland - Swiss Cup

ยังบอยส์
21:00
Sion

5 Brazil - Serie A

Sport Recife
07:00
Ceará
Botafogo
21:00
Bahia
ฟลาเมงโก
02:00
Atlético Mineiro
Santos
02:00
Bragantino
Corinthians
02:00
Atlético GO
Goiás
02:00
São Paulo
Grêmio
05:00
Fluminense
Palmeiras
05:45
Vasco da Gama

5 Brazil - Serie B

CSA
07:00
Guarani
Ponte Preta
07:00
América Mineiro
Oeste
21:00
Chapecoense

5 Brazil - Serie C

Treze
02:00
Imperatriz
Jacuipense
04:00
Remo
Ferroviário
06:00
Botafogo PB

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportes Tolima
07:00
Rionegro Águilas
Deportivo Pasto
03:00
Cúcuta Deportivo
La Equidad
03:00
Alianza Petrolera
Jaguares de Córdoba
03:00
Deportivo Pereira
Boyacá Chicó
03:00
Millonarios
Deportivo Cali
03:00
Atlético Nacional
Independiente Medellín
03:00
América de Cali
Santa Fe
03:00
Patriotas Boyacá
Once Caldas
03:00
Junior
Atlético Bucaramanga
03:00
Envigado

53128 Guatemala - Liga Nacional

Deportivo Sanarate
03:00
Municipal
Cobán Imperial
03:00
Antigua GFC
Comunicaciones
03:00
Guastatoya
Iztapa
03:00
Xelajú

458 Mexico - Liga MX

Cruz Azul
07:00
León
มอนเตอร์เรย์
07:06
Santos Laguna
Guadalajara
09:00
Puebla
Pumas UNAM
00:00
Juárez

3990 Nicaragua - Primera Division

Juventus Managua
09:00
Walter Ferreti
Junior Managua
09:00
Jalapa
Chinandega
04:00
Real Estelí
Deportivo Ocotal
06:00
Managua

1190 Paraguay - Division 1

Sol de América
03:00
River Plate
Sportivo San Lorenzo
05:30
Guaraní

338 Peru - Primera Division

Universidad San Martín
07:00
Deportivo Llacuabamba
Carlos Stein
07:00
Deportivo Municipal
César Vallejo
07:00
Universitario
Melgar
07:00
Real Garcilaso
Cienciano
07:00
Alianza Universidad
Cienciano
23:00
Atlético Grau
Alianza Universidad
01:15
Carlos Manucci
Alianza Lima
03:00
Ayacucho
Academia Cantolao
03:00
Carlos Manucci
Sport Boys
03:00
Atlético Grau
UTC Cajamarca
03:00
Deportivo Binacional
Sport Huancayo
03:00
Sporting Cristal
César Vallejo
03:30
Melgar
Alianza Lima
06:00
Deportivo Binacional

158 Uruguay - Primera Division

Deportivo Maldonado
07:00
Cerro Largo
Boston River
21:15
Wanderers
Nacional
01:00
Peñarol

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

OKC Energy
07:00
San Antonio
Louisville City
07:00
Indy Eleven
Saint Louis FC
07:00
Tulsa Roughnecks
Austin Bold
08:00
Rio Grande Valley
El Paso Locomotive
08:30
Colorado Springs
Portland Timbers II
09:00
Sacramento Republic
Phoenix Rising
09:30
New Mexico United
Las Vegas Lights
09:30
San Diego Loyal
Reno 1868
09:30
Seattle Sounders II
Bethlehem Steel
06:30
Hartford Athletic

886 Egypt - Premier League

Misr Lel Makasa
22:00
Aswan
Al Ahly
01:00
ENPPI

1424 Morocco - Botola 2

Wydad Fès
23:00
Riadi Salmi
KAC Kénitra
23:00
Chabab Rif Hoceima
Racing de Casablanca
23:00
Widad Témara
Ittihad Khemisset
23:00
Kawkab Marrakech
Chabab Ben Guerir
23:00
Chabab Mohammédia
AS Salé
23:00
Sidi Kacem
Chabab Atlas Khénifra
23:00
Maghreb Fès
Olympique Dcheïra
23:00
Tihad Casablanca

97374 Jordan - Premier League

Al Ahli
22:00
Shabab Al Ordon
Ma'an
00:30
Al Wihdat

74505 Qatar - Q League

Al Markhiya
23:15
Al Shamal
Al Mesaimeer
23:15
Al Kharitiyath

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Ittifaq
23:00
Al Feiha
Dhamk
23:15
Al Faisaly
Al Wahda
23:30
Al Raed
Al Ittihad
01:00
Al Ahli

1439 Tunisia - Ligue 1

Etoile du Sahel
23:00
Tataouine
CS Sfaxien
23:00
CA Bizertin
Club Africain
01:00
Métlaoui

5618 China PR - Super League

กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
17:00
Shandong Luneng
Guangzhou R&F
19:00
Jiangsu Suning

712 Korea Republic - K-League 1

Sangju Sangmu
17:00
Busan I'Park
Incheon United
17:00
Seongnam

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Kubrat
22:00
Topolite
Benkovski Byala
22:00
Ludogorets III
Shumen 2007
22:00
Spartak Varna
Ustrem Donchevo
22:00
Septemvri Tervel
Inter Dobrich
22:00
Sportist General Toshevo

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Uničov
15:15
Velké Meziříčí
Banik Ostrava II
15:15
Znojmo
Zlín II
15:30
Slovácko II

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Slavičín
15:15
Valašské Meziříčí
Tatran Všechovice
22:00
Brumov
Šumperk
22:00
FC Vsetin

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Havlickuv Brod
22:00
Slavoj Polná
Velka Bites
22:00
Sokol Tasovice
Sokol Lanžho
22:00
Hodonín-Šardice
Ždírec nad Doubravou
22:00
Humpolec

1233 Finland - Kakkonen

KuFu-98
17:00
Vaajakoski
MiPK
22:30
Reipas
Viikingit
22:30
Kiffen

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Videoton II
16:00
Puskás II
Menfocsanak
21:30
Tatabánya
Szabadkikoto
22:30
SC Sopron
Nagykanizsai ULE
22:30
Veszprém
Komárom
22:30
Érdi VSE
Zalaegerszegi TE II
22:30
BKV Előre
MTE 1904
22:30
Balatonfuredi
Nagyatadi FC
22:30
Bicskei
Lipot SK
22:30
Gardony
Papa
00:00
III. Kerületi TUE

1578 Norway - 2. Division

Brattvåg
18:00
Moss
Asker
21:00
Notodden
Vålerenga II
21:30
Tromsdalen

401 Slovakia - 3. Liga - West

Veľké Ludince
22:00
Zlaté Moravce-Vrablé II
Beluša
22:00
Imeľ
Lednické Rovne
22:00
Nitra II
Marcelová
22:00
Slovan Duslo Šaľa
Galanta
22:00
OFK Malzenice

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Vänersborgs IF
21:00
IF Karlstad II

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Karlberg
19:00
Enkoping

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Rosengård
18:00
Eslov

909440 Cambodia - C-League

Soltilo Angkor
15:30
Electricite du Cambodge
Police Commissary
15:30
Asia Europe University
Boeung Ket
15:30
Bati Youth

712 Korea Republic - K League 2

Jeonnam Dragons
16:00
Seoul E.
Bucheon 1995
17:00
Suwon

98 Australia - Brisbane Premier League

Taringa Rovers
13:00
Caboolture
Centenary Stormers
15:00
Grange Thistle
Toowong
15:30
The Gap

98 Australia - Capital Territory

Tuggeranong United
11:35
Belconnen United

98 Australia - New South Wales

Sydney United
12:00
North Shore Mariners
Sydney Olympic
14:00
Sydney II
Rockdale City Suns
15:30
Marconi Stallions

2 Poland - Super Cup

ลีเกีย วอร์ซอว์
01:00
Cracovia Kraków

748 Latvia - Latvian Cup

Lielupe
20:00
Priekuli
Salaspils
22:00
Jurnieks
Mārupe
22:00
Albatroz
Kauguri
22:00
Aliance
Gauja
23:00
Staiceles Bebri

98 Australia - Npl Queensland

Gold Coast United
13:30
Brisbane Roar II
Olympic
15:00
Brisbane Strikers

2 Poland - Ekstraliga Women

ROW Rybnik
17:15
Śląsk Wrocław
Rolnik Biedrzychowice
21:00
Leczna W
Akademia Piłkarska LG
23:00
Bydgoszcz

146 South Africa - Gladafrica Championship

Real Kings
20:30
Cape Umoya United
Richards Bay
20:30
TS Sporting

98 Australia - Northern Nsw

Lake Macquarie
10:45
Edgeworth Eagles
Valentine
11:30
Adamstown Rosebuds
Weston Bears
11:30
Charlestown City Blues

227 Russia - Pfl

Zenit II
18:00
Smolensk
Leningradets
18:00
Rodina Moskva
Lada Tolyatti
18:00
Zvezda Perm
Orenburg II
18:00
Novosibirsk
Strogino
20:00
Znamya Noginsk
Khimik Novomoskovsk
20:00
Sokol Saratov
Dolgie Prudy
20:00
Chita
Mashuk-KMV
20:00
Makhachkala
Nosta
20:00
Dinamo Barnaul
Legion Dynamo
20:30
Chernomorets
Kvant
21:00
Metallurg Vidnoye
Metallurg Lipetsk
21:00
Fakel II
Krasnyy-SGAFKST
21:00
Kaluga
Salyut Belgorod
21:00
Saturn Ramenskoye
Tver
21:00
Zenit Irkutsk
Kazanka
21:00
Kolomna
Tuapse
21:00
Urozhay
Druzhba
21:00
Anzhi
KAMAZ
21:00
Krylya Sovetov Samara II
Volga Ulyanovsk
21:00
Ural 2
Volna Kovernino
21:00
Chelyabinsk
Ryazan
22:00
Avangard Kursk
Murom
22:00
Znamya Truda
SKA Rostov
22:00
Spartak Nal'chik
Forte Taganrog
23:00
Dinamo Stavropol'
Krasnodar 3
23:00
Biolog
Kuban Kholding
23:00
Essentuki
Zvezda Sint Petersburg
05:00
Luki-Energiya

47 Sweden - Elitettan Women

Älvsjö AIK
19:00
Morön
Bollstanäs W
20:00
Sunnanå

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Køge
19:00
AaB W

3483 USA - USL League One

Tormenta
07:00
Inter Miami II
North Texas
08:00
Chattanooga Red Wolves
Tucson
09:30
Union Omaha

401 Slovakia - Youth League

Senica U19
16:00
Trenčín U19
Zemplín Michalovce U19
16:00
Slovan Bratislava U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Melbourne Knights U20
12:00
Altona Magic U20

479 Japan - Nadeshiko League 1

Vegalta Sendai W
13:00
INAC Kobe Leonessa W
Urawa Reds W
15:00
เซเรโซ โอซาก้า
NTV Beleza W
16:00
Albirex Niigata W

1796 Iceland - 3. Deild

Vængir Jupiters
21:00
Sindri

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Andelsbuch
21:00
Lustenau

99474 World - Club Friendlies Women

Bayer Leverkusen W
16:00
Bayer Leverkusen II
Eintracht Frankfurt W
18:00
Hoffenheim W
Borussia Bocholt W
18:00
Duisburg W
SC Sand W
19:00
Freiburg II
Meppen W
19:00
Arminia Bielefeld W
Stade de Reims W
22:00
Paris W
Soyaux W
22:00
แบรสต์
Montpellier W
23:00
Barcelona W

479 Japan - Nadeshiko League 2

โยโกฮามา เอฟซี
14:00
Nittaidai W
Kamogawa
17:00
Elfen Saitama

49477 ไทยลีก 3

Banbueng
16:00
Nakhon Si Thammarat
Krabi
16:00
North Bangkok University
Raj Pracha
17:00
Pattani
Chiangrai
17:00
Lamphun Warrior
Ang Thong
18:00
Ubon Ratchathani
Cha Choeng Sao
18:30
Muangkan United

1233 Finland - Kolmonen

ToTe
20:00
POHU
Oulu II
21:00
KajHa
ufabetxxx-line