แจกฟรี ตารางบอล 12 ส.ค. 2563

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

อตาลันต้า
02:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

479 เจลีก 2

เกียวโต แซงก้า
16:30
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
เอฮิเมะ
17:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00
จูบิโล่ อิวาตะ
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
17:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
มาชิดา เซลเวีย
17:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
V-วาเรน นากาซากิ
17:00
ThespaKusatsu Gunma
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
โตเกียวเวอร์ดี้
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
17:00
รีโนฟา ยามากูชิ
FC เรียวเคียว
17:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
Giravanz Kitakyushu
17:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
โทชิกิ SC
17:30
ฟาเจียโน โอคายามา

479 Japan - Ybc Levain Cup

นาโกย่า แกรมปัส
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
เวกัลตะ เซนได
17:00
เซเรโซ โอซาก้า
คอนซาโดเล ซัปโปโร
17:00
โยโกฮามา เอฟซี
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
สากัน โตสู
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
โออิตะ ตรินิต้า
โชนัน เบลล์มาเร่
17:30
กัมบะ โอซาก้า

99474 World - Club Friendlies

Karviná
15:00
Jastrzębie
Nieciecza
15:00
Cracovia Kraków
Slovan Liberec II
15:45
Varnsdorf
Union Saint-Gilloise
16:00
Patro Eisden
SV Horn II
16:00
Sparta Praha
Red Star
16:00
St Maur Lusitanos
Viktoria Žižkov
16:00
Vysočina Jihlava
Sturm Graz
16:00
Bravo
Nonthaburi United
16:00
Thawi Watthana Samut Sakhon UTD
Slavia Praha II
19:00
Nürnberg II
Karlsruher SC
19:00
Saarbrücken
Jong Sparta
19:30
Genk U21
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
20:00
Würzburger Kickers
มึนเช่นกลัดบัค
21:00
Verl
Mladá Boleslav
21:00
Chrudim
Irodotos
21:30
Giouchtas
Rheindorf Altach
22:00
ดอร์ทมุนด์
Rapid Wien
22:00
Opava
Amathous
22:00
AEL
St. Pölten
22:00
České Budějovice
ŁKS Łódź
22:00
KKS 1925 Kalisz
Slovan Liberec
22:00
Blansko
Zbrojovka Brno
22:30
Lisen
แรนส์
23:00
แซงต์ เอเตียน
Troyes
23:00
Sedan
Avranches
23:00
Le Havre
Nea Salamis
23:00
Alki Oroklini
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
23:00
Sparta Praha
B 93
23:00
AB
Slavoj Vyšehrad
23:00
Loko Vltavín
Eichstätt
23:30
เอาก์สบวร์ก
Wattenscheid 09
23:30
Fortuna Düsseldorf II
Jong Ajax
23:45
Jong Utrecht
Viktoria Aschaffenburg
23:45
Hoffenheim II
Rodez
00:00
Pau
Bersenbrück
00:00
Sportfreunde Lotte
Gievenbeck
00:00
Preußen Münster
Gütersloh
00:00
Wiedenbrück
Wiener Viktoria
00:00
Stadlau
Gersthofer SV
00:00
Slovan HAC
Villefranche
00:00
Grenoble Foot 38
SV Tondach Gleinstatten
00:00
SC Bad Gams
SVG Steinheim
00:00
Rot-Weiss Frankfurt
Maribor
00:00
Mura
Red Star Penzing
00:00
ATSV Teesdorf
FC Remscheid
00:15
Cronenberger SC
Lierse Kempenzonen
00:30
Westerlo
Hassia Bingen
00:30
Waldhof Mannheim
Sprockhövel
00:30
FC Bocholt
Mannersdorf
00:30
Neusiedl
Dusseldorf-West
00:30
MSV Düsseldorf
Velbert
00:30
Duisburger SV 1900
Heimstetten
00:30
Dachau
F91 Dudelange
00:30
Swift Hesperange
JSK Rodgau
00:30
Bayern Alzenau
Patro Eisden
00:30
Lierse Kempenzonen
Viktoria Resse
00:30
Sus Waltrop
Krefeld-Fischeln
01:00
FSV Duisburg
พาเดอร์บอร์น
05:00
Uerdingen

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Sarajevo
22:00
Sloga
Sloboda Tuzla
22:30
Mladost Doboj Kakanj
Krupa na Vrbasu
22:30
Olimpic Sarajevo
Zrinjski
00:00
Radnik Bijeljina

802 Israel - Toto Cup Ligat Al

Hapoel Haifa
23:45
Ironi Kiryat Shmona
Bnei Sakhnin
00:00
Maccabi Haifa

251 Italy - Serie B

Pordenone
02:00
โฟรซิโนเน่

748 Latvia - Virsliga

Spartaks Jūrmala
22:00
Valmiera / BSS
Jelgava
22:00
Rīgas FS
Liepāja
00:00
Ventspils

227 Russia - FNL

Tom' Tomsk
18:30
Spartak Moskva II
Irtysh
20:30
Chertanovo
Orenburg
21:00
Spartak Vladikavkaz
Neftekhimik
22:00
Yenisey
Dinamo Bryansk
22:00
Olimpiyets
Tekstilshchik
22:00
Chayka
Volgar Astrakhan
22:00
Veles
Krylya Sovetov
22:00
SKA Khabarovsk
Shinnik
22:30
Krasnodar II
Fakel
23:00
Baltika
Torpedo Moskva
23:30
Akron

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

St. Mirren
00:00
เซลติก
Aberdeen
01:45
Hamilton Academical
Motherwell
01:45
Livingston
Ross County
01:45
Kilmarnock
กลาสโกว์ เรนเจอร์
01:45
St. Johnstone

401 Slovakia - Fortuna Liga

Pohronie
00:00
DAC
Sereď
00:00
Senica
Trenčín
00:00
Zlaté Moravce

1638 Slovenia - 2. SNL

Fužinar
22:30
Brda Dobrovo
Primorje
22:30
NŠ Drava
Nafta
22:30
Krško
Bilje
22:30
Radomlje
Smartno
22:30
Dekani
Beltinci
22:30
Triglav
Brežice
00:30
Dob

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Djurgården
00:00
Mjällby
มัลโม่
00:00
Örebro

47 Sweden - Allsvenskan Women

KIF Orebro
00:00
Uppsala W
Pitea W
00:00
Djurgarden W
Kristianstads W
00:00
Växjö W
Umea W
00:00
Eskilstuna United
Rosengard W
00:00
Linkoping W
Vittsjo
00:00
Goteborg FC W

47 Sweden - Superettan

Trelleborg
00:00
Västerås SK
Ljungskile
00:00
AFC Eskilstuna
Jönköpings Södra
00:00
Dalkurd
GAIS
00:00
Degerfors
Brage
00:00
Norrby

47 Sweden - Ettan: North

Sandviken
21:00
Tegs SK
Berga
23:00
Sollentuna
Nyköping
23:30
IFK Luleå
Örebro Syrianska
00:00
Sylvia
Brommapojkarna
00:00
IF Karlstad Fotboll
Gefle
00:00
Täby
Karlslund
00:30
Vasalund
Haninge
01:00
Frej

47 Sweden - Ettan: South

Lindome
00:00
Linköping City
Karlskrona
00:00
Lund
Assyriska Turabdin
00:00
Utsikten
Landskrona
00:00
Tvååker
Torns
00:00
Eskilsminne
Skövde AIK
00:00
Värnamo
Oskarshamns AIK
00:00
Motala
Qviding FIF
00:30
Trollhättan

5 Brazil - Serie A

Bragantino
05:15
Botafogo
Atlético Mineiro
05:15
Corinthians
Athletico PR
05:15
Goiás
Bahia
06:30
Coritiba
Atlético GO
06:30
ฟลาเมงโก

5 Brazil - Serie B

América Mineiro
07:30
Cuiabá
Figueirense
07:30
Vitória
Náutico
07:30
Operário PR
Chapecoense
02:30
CSA
CRB
03:00
Oeste

353 Colombia - Liga BetPlay

Rionegro Águilas
07:00
Atlético Bucaramanga
Envigado
03:00
Deportivo Pasto
Junior
03:00
Deportes Tolima
Patriotas Boyacá
03:00
Once Caldas
América de Cali
03:00
Santa Fe
Atlético Nacional
03:00
Independiente Medellín
Millonarios
03:00
Deportivo Cali
Deportivo Pereira
03:00
Boyacá Chicó
Alianza Petrolera
03:00
Jaguares de Córdoba
Cúcuta Deportivo
03:00
La Equidad

53128 Guatemala - Liga Nacional

Municipal
07:00
Cotzumalguapa
Guastatoya
03:00
Iztapa
Antigua GFC
03:00
Deportivo Sanarate
Xelajú
03:00
Cobán Imperial

458 Mexico - Liga MX

Pachuca
07:00
León
Tigres UANL
09:00
Puebla
Querétaro
05:00
Cruz Azul

3990 Nicaragua - Primera Division

Diriangén
04:30
Juventus Managua
Walter Ferreti
06:00
Jalapa

1190 Paraguay - Division 1

River Plate
03:00
Guaireña

158 Uruguay - Segunda Division

Villa Española
22:00
Albion
Sud América
00:30
Rocha
Rampla Juniors
03:15
Racing

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
07:30
ออร์แลนโด้ ซิตี้

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

New York RB II
06:00
Loudoun United
Charlotte Independence
06:00
Birmingham Legion
Atlanta United II
06:30
Tampa Bay Rowdies

146 South Africa - Premier League

Kaizer Chiefs
23:00
Bidvest Wits

2568 Zambia - Super League

Buildcon
05:00
Kansanshi Dynamos
Zanaco
05:00
NAPSA Stars
Forest Rangers
05:00
Mufulira Wanderers

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al-Thuqbah
22:55
Al Quadisiya
Al Jeel
22:55
Ohod
Al Khaleej
22:55
Al Ansar
Al Shoalah
23:05
Hottain
Al Taqdom
23:20
Al Najoom

1439 Tunisia - Ligue 1

CA Bizertin
23:00
Etoile du Sahel
Kairouan
23:00
Club Africain
Métlaoui
23:00
Chebba
Tataouine
23:00
Stade Tunisien
ES Tunis
01:10
CS Sfaxien

5618 China PR - Super League

Shanghai SIPG
17:00
Wuhan Zall
Beijing Guoan
19:00
Hebei CFFC

1233 Finland - Kakkonen

JBK
22:30
GBK

674 Hungary - NB 3: Nyugati

BKV Előre
21:00
MTE 1904
Puskás II
22:30
Nagykanizsai ULE
Balatonfuredi
22:30
Videoton II
Érdi VSE
22:30
Zalaegerszegi TE II
Veszprém
22:30
Bicskei
Nagyatadi FC
22:30
Menfocsanak
SC Sopron
22:30
Lipot SK
III. Kerületi TUE
22:30
Szabadkikoto
Tatabánya
22:30
Papa
Komárom
22:30
Gardony

5 Brazil - Brasiliense

Taguatinga
20:30
Formosa
Capital
21:00
Real FC
Luziânia
01:30
Brasiliense
Sobradinho
01:30
Gama

5 Brazil - Paraense

Paragominas
06:00
Paysandu

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เพิร์ธ กลอรี
14:35
Western United
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
17:10
เมลเบิร์น วิคตอรี

99474 World - Friendly International Women

Estonia W
21:00
Latvia W

2405 Estonia - Estonian Cup

Vastseliina Tannem
23:00
Trans
Raplamaa
23:00
JK Jalgpallihaigla
JK Poseidon
23:00
Kose
Vändra
23:00
Flora II
Tallinna Kalev
23:00
Nõmme United
Tartu Welco
23:30
Flora U19
Rumori Calcio
00:45
Pärnu Sadam
FC Kohvile
01:00
Tallinn Piraaja

98 Australia - Capital Territory

Gungahlin
16:00
Cooma Tigers
Canberra FC
17:15
Canberra Olympic

98 Australia - Npl Western Australia

Sorrento
18:00
Balcatta
Perth
18:30
Armadale
Floreat Athena
18:30
Perth Glory II
Bayswater City
18:30
ECU Joondalup
Cockburn City
18:30
Gwelup Croatia SC
Inglewood United
18:30
Rockingham City

146 South Africa - Gladafrica Championship

Ajax Cape Town
20:30
Richards Bay
Mbombela United
20:30
Cape Umoya United
TS Galaxy
20:30
Steenberg United
University of Pretoria
20:30
Real Kings
TS Sporting
20:30
Moroka Swallows

227 Russia - Pfl

Orenburg II
15:00
Dinamo Barnaul
Zenit Izhevsk
15:00
KAMAZ
Dolgie Prudy
20:00
Zenit Irkutsk
Tver
21:00
Chita

47 Sweden - Elitettan Women

Lidköping W
00:00
Mallbacken

119 Georgia - Liga 3

Spaeri
22:30
Saburtalo II

3483 USA - USL League One

Chattanooga Red Wolves
04:00
Union Omaha

1796 Iceland - 4. Deild

KM
01:00
Samherjar
Ísbjörninn
02:00
Berserkir
KÁ Hafnarfjördur
03:00
Hamar

1796 Iceland - 3. Deild

Ægir
02:00
Reynir
Sindri
02:00
Höttur / Huginn
Tindastóll
02:00
Einherji
Álftanes
02:00
Vængir Jupiters
KV
03:00
Augnablik
Ellidi
03:00
KFG

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Blau-Weiß Feldkirch
23:00
Nenzing
Ludesch
23:30
Göfis
Fussach
23:30
Hard
Lustenau
23:30
Bezau
Bizau
00:00
Andelsbuch

99474 World - Club Friendlies Women

Stade de Reims W
23:30
St. Liege W
Ter Leede
00:30
เอดีโอ เดน ฮาก

1796 Iceland - 1. Deild Women

Fjölnir W
02:15
Víkingur Reykjavík W
Volsungur Husavik W
02:15
Tindastóll W

1233 Finland - Kolmonen

BK-46
22:30
ToTe
TP-47
23:00
RoPo
VPV
23:00
Nykarleby IK
AFC Keltik
23:00
LehPa
Barca
23:00
Jyväskylä Blackbird
Liry
23:00
KyPa
Inter Turku II
23:15
Wilpas
FC Komeetat
23:30
Warkaus
OTP
23:30
Oulu II
TPV II
00:00
TKT
NJS II
00:00
JäPS II
ufabetxxx-line