แจกฟรี ตารางบอล 18 ก.ย. 2563

41 ยูฟ่ายูโรปาลีก

Riga
14:00
Tre Fiori

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

โคเวนทรี ซิตี้
01:45
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

วีวีวี เวนโล
01:00
อูเทรชท์

38 เอร์สเตอดีวีซี

Jong PSV
23:45
FC Eindhoven
Helmond Sport
23:45
FC Volendam
Go Ahead Eagles
02:00
Jong Ajax
Roda JC Kerkrade
02:00
FC Dordrecht

11 บุนเดิสลีกา

บาเยิร์น มิวนิค
01:30
ชาลเก้ 04

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

โอลิมปิก ลียง
02:00
นีมส์

99474 World - Club Friendlies

Vicenza
21:00
Südtirol
อินเตอร์ มิลาน
22:00
Carrarese
Cittadella
22:00
Mantova
Monza
22:00
Alessandria
Rota
23:30
Sanluqueño
Covadonga
00:45
Llanera
Eldense
01:00
Yeclano
Tropezón
01:00
Selaya
Moralo
01:30
Trujillo
Las Zocas
01:30
Marino
Blyth Spartans
05:00
Hartlepool United

462 England - Premier League U18

Brighton U18
17:00
Fulham U18

11 บุนเดิสลีกา 2

Hamburger SV
23:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
Jahn Regensburg
23:30
นูเรมเบิร์ก

11 Germany - 3. Liga

Kaiserslautern
22:45
Dynamo Dresden

11 Germany - Regionalliga: Nord

Schwarz-Weiß Rehden
23:30
Werder Bremen II
Wolfsburg II
00:00
HSC Hannover

11 Germany - Regionalliga: Nordost

ZFC Meuselwitz
00:00
Chemie Leipzig

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Bramfelder SV
00:00
Lohbrugge
Concórdia
00:15
Meiendorfer SV
Hamm United
00:30
Rugenbergen
Victoria Hamburg
00:30
Curslack-Neuengamme
Hamburger SV III
01:00
TSV Sasel

11 โอเบอร์ลีกา

Velbert
01:00
Union Nettetal

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Spelle-Venhaus
01:00
Bersenbrück

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

International Leipzig
00:30
FC Grimma

143 ออสเตรียลีก1

Austria Wien II
23:30
Grazer AK
Wacker Innsbruck
23:30
Floridsdorfer AC
Vorwärts Steyr
23:30
Kapfenberger SV
Dornbirn
23:30
Austria Klagenfurt
Rapid Wien II
23:30
Juniors OÖ
Lafnitz
01:25
Amstetten

556 Belgium - Pro League

Sporting Charleroi
01:45
Beerschot-Wilrijk

556 Belgium - First Division B

RWDM
01:00
Lommel United

224 Bulgaria - Parva Liga

Tsarsko selo
22:45
Botev Vratsa
Montana
01:00
Botev Plovdiv

266 Croatia - 1. HNL

Šibenik
23:00
Lokomotiva Zagreb

116 Cyprus - 1. Division

Ermis
23:00
Olympiakos

116 Cyprus - 2. Division

Aris
23:00
Anagennisi Deryneia

245 Czech Republic - Fortuna Liga

เอสเค สลาเวีย ปราก
01:00
Teplice

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Vysočina Jihlava
23:00
Lisen

320 Denmark - First Division

FC Helsingør
00:00
Vendsyssel

17 France - National

Orléans
01:00
Lyon Duchère
Bastia-Borgo
01:00
Le Mans
Bourg-en-Bresse
01:00
Boulogne
Créteil
01:00
Cholet
Sète
01:00
Red Star
Concarneau
01:00
Quevilly Rouen
Avranches
01:00
Stade Briochin
Villefranche
01:00
Bastia

125 Greece - Super League

PAOK
23:00
Atromitos
โอลิมเปียกอส
00:30
Asteras Tripolis

674 Hungary - Hungarian Cup

SC Sopron
01:00
BVSC

1796 Iceland - 2. Deild

Njardvík
23:45
ÍR
Haukar
01:00
KF

455 Republic of Ireland - Premier Division

Derry City
23:45
St Patrick's
Sligo Rovers
01:45
Bohemians
Cork City
01:45
St Patrick's
Derry City
01:45
Waterford United
Dundalk
01:45
Finn Harps
Shelbourne
01:45
Bohemians
Shamrock Rovers
02:00
Sligo Rovers

455 Republic of Ireland - First Division

Athlone Town
01:45
Cobh Ramblers
Bray Wanderers
01:45
Longford Town
Galway United
01:45
Wexford Youths
UCD
01:45
Drogheda United
Shamrock Rovers II
01:45
Cabinteely

2345 Moldova - National Division

Floreşti
20:00
Dinamo-Auto
Speranţa Nisporeni
23:00
Sheriff

2 Poland - Ekstraklasa

Podbeskidzie
23:00
Raków Częstochowa
Wisła Kraków
01:30
Wisła Płock

2 Poland - 1. Liga

Arka Gdynia
22:40
Miedź Legnica

20 พรีเมียรา ลีกา

Famalicão
01:00
เบนฟิกา
Vitória SC
03:15
Belenenses

20 Portugal - Segunda Liga

UD Oliveirense
22:00
Penafiel
ชาเวช
23:00
Varzim
Vilafranquense
00:00
Feirense

155 Romania - Liga 1

Chindia Târgovişte
22:00
Hermannstadt
Astra
01:00
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

คราสโนดาร์
00:00
Khimki

227 Russia - FNL

Yenisey
05:00
Torpedo Moskva

296 Serbia - Super Liga

Vojvodina
23:00
Radnik Surdulica

296 Serbia - Prva Liga

Grafičar
21:00
Žarkovo
Radnički Sr. Mitrovica
21:00
Borac Čačak

47 Sweden - Ettan: North

Gefle
00:00
Sandviken
Täby
00:00
Haninge

62 Switzerland - Challenge League

Thun
00:00
Stade Lausanne-Ouchy
Grasshopper
01:00
Winterthur

404 Turkey - Super Lig

Yeni Malatyaspor
00:00
Göztepe

404 Turkey - 1. Lig

Eskişehirspor
23:00
Adanaspor

86 Ukraine - Premier League

Dnipro-1
23:00
Mariupol

515 Wales - Premier League

Aberystwyth Town
01:45
Flint Town United

5 Brazil - Serie B

Confiança
05:15
Guarani

353 Colombia - Liga BetPlay

La Equidad
06:00
Boyacá Chicó

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tampico Madero
09:00
Morelia

1190 Paraguay - Division 1

12 de Octubre
06:00
Sol de América

338 Peru - Primera Division

Carlos Stein
23:00
Atlético Grau
Deportivo Binacional
01:00
Deportivo Llacuabamba
Melgar
03:30
Universidad San Martín
Universitario
06:00
Ayacucho

158 Uruguay - Segunda Division

Albion
20:00
Cerrito
Villa Española
22:15
Juventud
Atenas
00:30
Villa Teresa
Rocha
02:45
Racing
Tacuarembó
05:00
Sud América

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Reno 1868
08:30
Tacoma Defiance

607 Burkina Faso - Premier League

Léopards
22:30
วิเทสส์
Police
00:45
Rahimo

886 Egypt - Premier League

Haras El Hodood
23:00
ENPPI
Aswan
01:00
Zamalek

26 Mali - Premiere Division

Bougouni
05:00
CSK
Performance
05:00
Avenir de Tombouctou
ASOM
05:00
AS Bamako
Sabana Mopti
05:00
Mamahira

1424 Morocco - Botola 2

AS Salé
23:00
Kawkab Marrakech
Chabab Atlas Khénifra
23:00
Chabab Mohammédia
Olympique Dcheïra
23:00
Sidi Kacem
Maghreb Fès
23:00
Tihad Casablanca

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Polisi Tanzania
18:00
JKT Tanzania
Ihefu
20:00
Mtibwa Sugar

97374 Jordan - Premier League

Al Salt
21:00
Al Jazeera
Al Ahli
23:30
Al Sareeh

2802 United Arab Emirates - Uae League

Hatta
21:45
Al Wasl
Al Fujairah
21:45
Bani Yas
Al Jazira
00:30
Al Dhafra

5618 China PR - FA Cup

Jiangsu Suning
14:30
Shenzhen
Shanghai Shenhua
17:00
Guangzhou R&F
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
18:35
Henan Jianye
Shandong Luneng
19:00
Dalian Professional

3995 Malaysia - Premier League

Selangor United
19:15
Kelantan United

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Al Sharjah
22:00
Al Duhail
Al Sadd
22:00
Al Ain
Al Taawon
01:00
Persepolis
Al Nassr
01:00
Sepahan

919 Armenia - Armenian Cup

West Armenia
19:30
Gandzasar
Van
19:30
Noravank
Banants
22:30
Pyunik

11555657 South America - Copa Libertadores

Independiente del Valle
07:00
ฟลาเมงโก
Libertad
07:00
Boca Juniors
Barcelona Guayaquil
09:00
Junior
Guaraní
09:00
Tigre

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Slovan Liberec II
18:00
Mlada Boleslav II
Králův Dvůr
22:00
Rakovnik

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Hlučín
23:00
Viktoria Otrokovice

320 Denmark - 2. Division Group 2

Næstved
23:30
HIK

320 Denmark - Denmark Series Group 2

RB 1906
23:30
Herlev

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Silkeborg KFUM
00:00
Djursland

1233 Finland - Kakkonen

Jazz
22:30
Ilves II
TPV
22:30
HJS Akatemia

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Dacia Unirea Brăila
21:00
Viitorul Ianca
Sportul Chiscani
21:00
Olimpia Râmnicu Sărat

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Baloteşti
21:00
Concordia Chiajna II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Kids Tâmpa Braşov
21:00
Olimpic Cetate

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Vänersborgs FK
00:00
Grebbestad

47 Sweden - Division 2: Norrland

Morön
00:00
Skellefteå

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Assyriska BK
00:00
Varbergs GIF

5 Brazil - Paulista A3

Primavera SP
01:00
Velo Clube
EC São Bernardo
01:00
Desportivo Brasil
Rio Preto
01:00
Capivariano
Barretos
03:00
CA Linense

462 England - Premier League 2 Divison Two

Reading U23
19:00
Fulham U23
Leeds U23
20:00
Wolves U23
Aston Villa U23
01:00
Norwich City U23

98 Australia - Brisbane Premier League

Centenary Stormers
17:30
Brisbane Knights

98 Australia - New South Wales

APIA Leichhardt Tigers
16:00
Mt Druitt Town
Manly United
16:30
Blacktown City

41 Europe - Euro Women

Russia W
21:00
เนเธอร์แลนด์ W
Finland W
22:15
Portugal W
Belgium W
22:30
Romania W
Croatia W
22:30
Switzerland W
Faroe Islands W
23:00
Northern Ireland W
Cyprus W
23:00
สกอตแลนด์ W
Czech Republic W
23:15
Poland W
Kosovo W
00:00
Estonia W
Slovenia W
01:00
Turkey W
Montenegro W
01:00
Ukraine W
Serbia W
02:00
ฝรั่งเศส W

86 Ukraine - Youth League

Inhulets' U21
17:00
Desna U21
Dynamo Kiev U21
17:00
Lviv U21
Oleksandriya U21
20:00
Vorskla Poltava U21

11 Germany - Junioren Bundesliga

Astoria Walldorf U19
22:30
Darmstadt 98 U19

251 Italy - PrimaVera 1

Ascoli U19
22:00
Roma U19

245 Czech Republic - U19 League

Opava U19
16:00
Brno U19
Pribram U19
16:00
Sparta Praha U19

98 Australia - Npl South Australian

Adelaide Raiders
17:45
NE MetroStars

122 Kosovo - Superliga

Trepça'89
21:00
Arbëria

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Schötz
01:00
Langenthal
Vevey Sports
01:15
Bulle

3126 Luxembourg - National Division

Jeunesse d'Esch
01:00
Mondorf-les-Bains

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Gleisdorf 09
00:00
Spittal
Deutschlandsberger SC
00:00
Hertha
Union Vöcklamarkt
00:00
Wolfsberger AC II
Wels
00:00
Weiz
Allerheiligen
00:00
Kalsdorf

143 Austria - Regionalliga: Ost

Wiener SC
00:30
Wiener Neustadt
Draßburg
00:30
Team Wiener Linien
Traiskirchen
00:30
Wiener Viktoria

458 Mexico - Liga Mx Women

Tigres UANL W
07:00
Atlético San Luis
Guadalajara W
07:00
Cruz Azul W
Pachuca W
07:00
Pumas UNAM W
América W
04:00
Santos Laguna W

1796 Iceland - 3. Deild

Reynir
23:30
Tindastóll

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Bizau
00:00
Lustenau

453172 Macao - Primeira Division

CPK
20:00
Monte Carlo

1796 Iceland - 1. Deild Women

Grótta W
02:15
Keflavík W
Víkingur Reykjavík W
02:15
Augnablik W

1233 Finland - Kolmonen

SexyPöxyt
22:15
Töölön Taisto
CLE
23:15
HerTo
SAPA III
23:15
Ponnistajat
KäPa
23:30
HPS
JäPS II
23:30
Valtti
ACE
23:45
FJK Forssa
Espoon Tikka
00:15
EsPa
ufabetxxx-line