แจกฟรี ตารางบอล 19 ก.ย. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เอฟเวอร์ตัน
18:30
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
ลีดส์ยูไนเต็ด
21:00
ฟูลัม
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
23:30
คริสตัล พาเลซ
อาร์เซน่อล
02:00
เวสต์แฮม

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

นอตทิงแฮมฟอเรสต์
18:30
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
เบรนท์ฟอร์ด
21:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
ลูตัน ทาวน์
21:00
ดาร์บีเคาน์ตี
มิดเดิลส์เบรอ
21:00
บอร์มัธ
นอริชซิตี
21:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
เรดิง
21:00
บาร์นสลีย์
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
21:00
มิลล์วอลล์
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
21:00
วัตฟอร์ด
สวอนซีซิตี
21:00
เบอร์มิงแฮมซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
แบล็กพูล
21:00
Swindon Town
บริสตอล โรเวอร์ส
21:00
อิปสวิช ทาวน์
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
ชาร์ลตันแอธเลติก
21:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
ฮัลล์ซิตี
21:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
21:00
ลินคอล์น ซิตี้
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00
ซันเดอร์แลนด์
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
21:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
21:00
Northampton Town
วีแกนแอทเลติก
21:00
จิลลิ่งแฮม

462 อีเอฟแอลลีกทู

คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
19:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
สคันธอร์ป
Exeter City
21:00
Port Vale
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00
Bradford City
กริมสบี้ ทาวน์
21:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
Harrogate Town
21:00
Walsall
Leyton Orient
21:00
Mansfield Town
มอร์แคมป์
21:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
21:00
Barrow
Stevenage
21:00
Oldham Athletic
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
21:00
Cheltenham Town

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

อัลค์มาร์
21:30
พีอีซี ซโวลล์
วิเทสส์
23:45
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
พีเอสวี
01:00
เอ็มเมน
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
02:00
ฮีเรนวีน

38 เอร์สเตอดีวีซี

TOP Oss
21:30
SC Cambuur

11 บุนเดิสลีกา

แฟร้งค์เฟิร์ต
20:30
Arminia Bielefeld
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
20:30
เอาก์สบวร์ก
โคโลญจน์
20:30
ฮอฟเฟ่นไฮม์
แวร์เดอร์ เบรเมน
20:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
สตุทท์การ์ดต
20:30
ไฟร์บวร์ก
ดอร์ทมุนด์
23:30
มึนเช่นกลัดบัค

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

Lens
22:00
บอร์กโดซ์
แรนส์
02:00
โมนาโก

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ฟิออเรนติน่า
23:00
โตริโน่
เวโรน่า
01:45
โรม่า

32 ลาลีกา สเปน

บียาร์เรอัล
21:00
SD Eibar
เกตาเฟ่
23:30
โอซาซูนา
เซลต้า บีโก้
02:00
บาเลนเซีย
เลบันเต้
05:00
แอตเลติโก มาดริด
เซบีย่า
05:00
เอลเช่

479 เจลีก

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
กัมบะ โอซาก้า
สากัน โตสู
14:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
นาโกย่า แกรมปัส
15:00
วิสเซล โคเบะ
เซเรโซ โอซาก้า
16:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
โชนัน เบลล์มาเร่
16:30
ชิมิสุ เอส-พัลส์
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า

479 เจลีก 2

เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00
เกียวโต แซงก้า
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
มัตซูโมโตะ ยามากะ
13:00
V-วาเรน นากาซากิ
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
16:00
Giravanz Kitakyushu
จูบิโล่ อิวาตะ
17:00
โทชิกิ SC
FC เรียวเคียว
17:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
โตเกียวเวอร์ดี้
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
17:00
ฟาเจียโน โอคายามา

49477 ไทยลีก

โปลิศ เทโร เอฟซี
17:45
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
โปลิศ เทโร เอฟซี
17:45
แบงค็อก ยูไนเต็ด
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00
ระยอง เอฟซี
Samut Prakan City
18:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
การท่าเรือ เอฟซี
19:00
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
19:00
สุพรรณบุรี เอฟซี
แบงค็อก ยูไนเต็ด
20:00
สุพรรณบุรี เอฟซี
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
20:00
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
17:45
ศรีสะเกษ เอฟซี
ระนอง ยูไนเต็ด
17:45
ชัยนาท ฮอร์นบิล
ราชนาวี เอฟซี
18:00
Uthai Thani
ราชนาวี เอฟซี
18:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
ระนอง ยูไนเต็ด
19:00
เชียงใหม่ เอฟซี
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
19:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
Nakhon Pathom
19:00
สมุทรสาคร เอฟซี
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
19:00
Uthai Thani
อยุธยา ยูไนเต็ด
20:00
ลำปาง เอฟซี
Phrae United
20:00
Khon Kaen United

99474 World - Club Friendlies

เอลเช่
15:00
Atlético Baleares
Navarro
16:00
Marino de Luanco
Somorrostro
16:00
Durango
Arandina
16:30
Real Burgos
RWO Alzey
18:00
Wormatia Worms
Alfreton Town
18:00
Chesterfield
Huddersfield Town Res.
18:00
Altrincham
Peterhead
18:00
Fraserburgh
เลชเช่
19:00
Nardò
Kidderminster Harriers
19:30
Wrexham
อูดิเนเซ่
19:30
สปาล
Halifax Town
20:00
Boston United
Glentoran
20:00
H&W Welders
Kelty Hearts
20:00
Airdrieonians
Edusport Academy
20:00
Albion Rovers
Montrose
20:00
Dundee
เบรสชา
20:00
Lecco
Slough Town
21:00
Weymouth
Torquay United
21:00
Chippenham Town
Solihull Moors
21:00
Hereford
Crusaders
21:00
Queen's University
St Albans City
21:00
Sutton United
Ebbsfleet United
21:00
Dover Athletic
Wealdstone
21:00
Dulwich Hamlet
Kettering Town
21:00
King's Lynn Town
Boreham Wood
21:00
เบรนท์ฟอร์ด
Eastleigh
21:00
Eastbourne Borough
Larne
21:00
Annagh United
Portadown
21:00
Ards
AFC Telford United
21:00
Notts County
East Kilbride
21:00
Stranraer
Vicenza
21:00
Legnago Salus
Calcio Padova
21:30
Reggiana
เลชเช่
21:30
Città di Fasano
Apollon Smirnis
21:45
Olympiakos Volos
คิเอโว่
22:00
Giana Erminio
Ascoli
22:00
Matelica Calcio
Modena
22:00
Venezia
FeralpiSalò
22:30
Virtus Entella
Spezia
22:30
Pistoiese
เอ็มโปลี
22:30
Vis Pesaro
อินเตอร์ มิลาน
23:00
Pisa
ลาซิโอ
23:00
Benevento
Lorca
23:00
UCAM Murcia
Europa
01:00
Manresa

462 England - Premier League U18

Chelsea U18
16:30
West Ham U18
Manchester United U18
16:45
Blackburn U18
Liverpool U18
17:00
Stoke City U18
Southampton U18
17:00
Crystal Palace U18
Tottenham U18
17:00
Arsenal U18
Burnley U18
18:00
Wolverhampton U18
West Brom U18
18:00
Reading U18
Middlesbrough U18
18:30
Derby U18
Norwich U18
19:00
Aston Villa U18
Manchester City U18
20:00
Everton U18
Newcastle Utd U18
20:00
Leeds United U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bishop's Stortford
21:00
Bognor Regis Town
Brightlingsea Regent
21:00
Margate
Carshalton Athletic
21:00
Potters Bar Town
Cheshunt
21:00
East Thurrock United
Corinthian-Casuals
21:00
Haringey Borough
Cray Wanderers
21:00
Kingstonian
Enfield Town
21:00
Lewes
AFC Hornchurch
21:00
Merstham
Leatherhead
21:00
Horsham
Folkestone Invicta
21:00
Worthing

462 England - Non League Div One: Isthmian North

AFC Sudbury
21:00
Coggeshall Town
Aveley
21:00
Dereham Town
Basildon United
21:00
Bury Town
Brentwood Town
21:00
Grays Athletic
Cambridge City
21:00
Tilbury
Canvey Island
21:00
Romford
Great Wakering Rovers
21:00
Felixstowe & Walton United
Heybridge Swifts
21:00
Histon
Soham Town Rangers
21:00
Maldon & Tiptree
Witham Town
21:00
Hullbridge Sports

462 England - Non League Div One: Southern Central

Barton Rovers
21:00
Coleshill Town
Berkhamsted
21:00
North Leigh
Biggleswade
21:00
AFC Dunstable
Corby Town
21:00
Aylesbury United
Daventry Town
21:00
Kidlington
Didcot Town
21:00
AFC Kempston Rovers
Halesowen Town
21:00
Yaxley FC
St Neots Town
21:00
Bedworth United
Thame
21:00
Bedford Town
Wantage Town
21:00
Welwyn Garden City

462 England - Non League Div One: Northern North

Brighouse Town
21:00
Clitheroe
City of Liverpool
21:00
Marske United
Dunston
21:00
Marine
Mossley
21:00
Ossett United
Pickering Town CFC
21:00
Workington
Pontefract Collieries
21:00
Runcorn Linnets
Prescot Cables
21:00
Kendal Town
Trafford
21:00
Tadcaster Albion
Widnes
21:00
Ramsbottom United

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Barking
21:00
Marlow
Bracknell Town
21:00
Chipstead
Chalfont St Peter
21:00
Ashford Town (Middlesex)
Chertsey Town
21:00
Uxbridge
Hanwell Town
21:00
Bedfont Sports
Staines Town
21:00
Ware
Tooting & Mitcham United
21:00
Hertford Town
Waltham Abbey
21:00
South Park
Westfield
21:00
Northwood
Harlow Town
21:00
FC Romania

462 England - Non League Div One: Northern South

Belper Town
21:00
Market Drayton Town
Carlton Town
21:00
Lincoln United
Chasetown
21:00
Frickley Athletic
Cleethorpes Town
21:00
Ilkeston Town
Leek Town
21:00
Wisbech Town
Newcastle Town
21:00
Sheffield
Spalding United
21:00
Sutton Coldfield Town
Stamford
21:00
Glossop North End
Stocksbridge Park Steels
21:00
Kidsgrove Athletic
Worksop Town
21:00
Loughborough Dynamo

462 England - Non League Div One: Southern S & W

AFC Totton
21:00
Barnstaple Town
Bideford
21:00
Larkhall Athletic
Bristol Manor Farm
21:00
Cirencester Town
Cinderford Town
21:00
Moneyfields
Evesham United
21:00
Sholing
Highworth Town
21:00
Willand Rovers
Mangotsfield United
21:00
Frome Town
Melksham Town
21:00
Winchester City
Slimbridge
21:00
Basingstoke Town
Thatcham Town
21:00
Paulton Rovers

462 England - Non League Premier: Northern

Atherton Collieries
21:00
Scarborough Athletic
Bamber Bridge
21:00
Matlock Town
Basford United
21:00
Warrington Town
Buxton
21:00
Radcliffe Borough
United of Manchester
21:00
Nantwich Town
Gainsborough Trinity
21:00
Hyde United
Morpeth Town
21:00
Grantham Town
South Shields
21:00
Mickleover Sports
Stafford Rangers
21:00
Ashton United
Stalybridge Celtic
21:00
Lancaster City
Witton Albion
21:00
Whitby Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

Barwell
21:00
Lowestoft Town
Bromsgrove Sporting
21:00
Coalville Town
Hednesford Town
21:00
Stourbridge
Hitchin Town
21:00
Alvechurch
Leiston
21:00
Rushall Olympic
Nuneaton Town
21:00
AFC Rushden & Diamonds
Peterborough Sports
21:00
Tamworth
Redditch United
21:00
Needham Market
Royston Town
21:00
Banbury United
St Ives Town
21:00
Biggleswade Town
Stratford Town
21:00
Kings Langley

38 Netherlands - Tweede Divisie

Scheveningen
19:00
ASWH
Noordwijk
19:30
Katwijk
Excelsior Maassluis
20:00
Rijnsburgse Boys
Kozakken Boys
20:00
IJsselmeervogels
Volendam II
20:00
HHC
Spakenburg
20:00
Jong Sparta
Quick Boys
20:00
Koninklijke HFC
TEC
20:30
GVVV

11 บุนเดิสลีกา 2

ฮันโนเฟอร์ 96
18:00
Karlsruher SC
Sandhausen
18:00
Darmstadt 98
Würzburger Kickers
18:00
Erzgebirge Aue

11 Germany - 3. Liga

Bayern München II
19:00
Türkgücü-Ataspor
Hansa Rostock
19:00
MSV Duisburg
Meppen
19:00
1860 München
Zwickau
19:00
Unterhaching
Wehen Wiesbaden
19:00
Verl
VfB Lübeck
19:00
Saarbrücken

11 Germany - Regionalliga: Nord

Hamburger SV II
18:00
Teutonia Hamburg
Hannover 96 II
18:00
Borussia Hildesheim
Jeddeloh
20:00
Oberneuland
Phönix Lübeck
22:00
Eintracht Norderstedt

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Germania Halberstadt
18:30
Altglienicke
Auerbach
18:30
Tennis Borussia
BAK '07
18:30
Carl Zeiss Jena
BFC Dynamo
18:30
Bischofswerdaer FV
Lokomotive Leipzig
19:05
Chemnitzer FC

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Bahlinger SC
19:00
SV Steinbach
Mainz 05 II
19:00
Freiburg II
Astoria Walldorf
19:00
Ulm
FSV Frankfurt
19:00
Teutonia WS
TuS RW Koblenz
19:00
Stuttgart II
Elversberg
19:00
Schott Mainz
Homburg
19:00
Eintracht Stadtallendorf
Hessen Kassel
19:00
Pirmasens
Kickers Offenbach
19:00
Hoffenheim II

11 Germany - Regionalliga: West

Borussia M'gladbach II
19:00
SV 1919 Straelen
Preußen Münster
19:00
Homberg
Fortuna Köln
19:00
Wuppertaler SV
Lippstadt 08
19:00
Köln II
Rot Weiss Ahlen
19:00
Sportfreunde Lotte
Bonner SC
19:00
Wegberg-Beeck
Rot-Weiß Oberhausen
19:00
Bergisch Gladbach
Schalke 04 II
20:30
Rödinghausen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

CfR Pforzheim
19:00
Spfr. Dorfmerkingen
Göppinger SV
19:00
SGV Freiberg
Backnang
19:00
Ravensburg
Bruchsal
20:00
Sandhausen II
Neckarsulmer SU
20:30
Lörrach-Brombach
Bissingen
20:30
Freiburger FC
Villingen
20:30
Oberachern
Nöttingen
20:30
Reutlingen
Linx
20:30
Ilshofen

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Gebenbach
18:00
Viktoria Kahl
Bayern Hof
21:00
DJK Bamberg

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Landsberg
19:00
Kirchanschöring
Nördlingen
20:30
Ismaning

11 Germany - Oberliga: Bremen

Bremer SV
18:00
Aumund-Vegesack
BTS Neustadt
18:00
Union Bremen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Dassendorf
18:00
Union Tornesch
Süderelbe
23:00
Barmbek-Uhlenhorst

11 Germany - Oberliga: Hessen

Baunatal
19:00
Hessen Dreieich
Dietkirchen
20:00
Lehnerz
Waldgirmes
20:00
Buchonia Flieden
Hunfelder SV
20:00
Fernwald
Hanau 93
20:00
Rot-Weiß Hadamar
FC 1906 Erlensee
22:00
SV Zeilsheim

11 โอเบอร์ลีกา

Jahn Dinslaken-Hiesfeld
21:00
Dusseldorf-West

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Rotenburger SV
18:30
TB Uphusen
Kickers Emden
19:00
VfL Oldenburg
Germania Egestorf
20:00
SVG Göttingen
FT Braunschweig
22:00
Lupo-Martini

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Strausberg
19:00
Hertha Zehlendorf
RSV Eintracht
19:00
BSC Süd 05
Rostocker FC
19:00
Pampow

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Plauen
18:00
Krieschow
VfL Halle
18:00
Eilenburg
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
Carl Zeiss Jena II
An der Fahner Höhe
19:00
1. FC Merseburg
Martinroda
19:00
Ludwigsfelder FC

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Arminia Ludwigshafen
19:45
Dudenhofen
Röchling Völklingen
20:00
Wormatia Worms
FV Engers 07
20:30
Eintracht Trier
Karbach
20:30
Eisbachtal
Hassia Bingen
20:30
Gonsenheim
Salmrohr
20:30
Alemannia Waldalgesheim
Diefflen
20:30
Elversberg II
Pfeddersheim
20:30
Hertha Wiesbach
Eppelborn
21:30
Jagersburg
Mechtersheim
22:00
Speyer

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Altenholz
19:00
Kronshagen
Husumer SV
19:00
Bordesholm
Eutiner SV
19:00
Oldenburger SV
Union Neumünster
19:00
Pansdorf

2454 Albania - Superliga

Tirana
05:00
Teuta Durrës
Laçi
05:00
Kastrioti Krujë
Apolonia Fier
05:00
Bylis Ballsh
Skënderbeu Korçë
05:00
Vllaznia Shkodër
Kukësi
05:00
Partizani Tirana

143 Austria - Tipico Bundesliga

เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
22:00
Rheindorf Altach
Wattens
22:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
Sturm Graz
22:00
Rapid Wien

143 ออสเตรียลีก1

SV Horn II
01:25
Liefering

2453 Azerbaijan - Premier League

Qabala
20:00
Keşlə FK
Sumqayıt
22:15
Sebail

212 Belarus - Pershaya Liga

Khimik Svetlogorsk
19:00
Volna
Granit
20:00
Orsha
Smorgon
21:00
Slonim
Gomel
22:00
Sputnik

556 Belgium - Pro League

KV Oostende
21:15
OH Leuven
Royal Excel Mouscron
23:30
เกนท์
Waasland-Beveren
01:45
Anderlecht

556 Belgium - First Division B

Union Saint-Gilloise
01:45
RFC Seraing

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Mladost Doboj Kakanj
21:30
Velez
Radnik Bijeljina
23:00
Olimpic Sarajevo
Zeljeznicar
01:00
Krupa na Vrbasu

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Rudar Kakanj
20:30
Orasje
Igman Konjic
20:30
Posusje
Travnik
20:30
Jedinstvo Bihac
Capljina
20:30
Gorazde
Slaven Zivinice
20:30
Zvijezda Gradačac
Buducnost Banovici
20:30
GOSK Gabela

224 Bulgaria - Parva Liga

Beroe
22:45
Cherno More
Levski Sofia
01:00
CSKA 1948 Sofia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Drina Zvornik
21:00
Zeljeznicar Banja Luka
Modrica
21:00
Sutjeska Foca
Zvijezda '09 Brgule
21:00
Slavija
Tekstilac Derventa
21:00
Sloboda Novi Grad
Leotar
21:00
Rudar Prijedor
FK Jedinstvo Brcko
21:00
Kozara Gradiska
Borac Kozarska Dubica
21:00
Sloga Doboj
Ljubic Prnjavor
21:00
Podrinje Janja

224 Bulgaria - Vtora Liga

Lokomotiv Sofia 1929
20:15
Lovech
Yantra 1919
21:00
Septemvri Sofia
Sportist Svoge
21:00
Vitosha Bistritsa
Neftohimik
21:00
Kariana Erden
Septemvri Simitli
23:00
Hebar 1918

266 Croatia - 1. HNL

Gorica
22:00
Istra 1961
ดีนาโมซาเกร็บ
00:05
Slaven Koprivnica

266 Croatia - 2. HNL

Solin
21:30
Hajduk Split II
Rudeš
21:30
Bijelo Brdo
Cibalia
21:30
Dinamo Zagreb II
Dubrava Zagreb
21:30
Opatija
Hrvatski Dragovoljac
21:30
Inter Zaprešić
Junak
21:30
Dugopolje

116 Cyprus - 1. Division

Paphos
22:30
Ethnikos Achna
AEL
00:30
Karmiotissa

116 Cyprus - 2. Division

Xylotympou
20:30
Onisilos
Omonia Aradippou
20:30
Digenis Morphou
EN THOI Lakatamia
20:30
PAEEK
Kouris Erimi
20:30
AE Zakakiou
Ahironas
20:30
Ayia Napa
Alki Oroklini
20:30
ASIL Lysi
Othellos
20:30
Akritas

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Baník Ostrava
21:30
Pardubice
Opava
21:30
České Budějovice
Slovácko
21:30
Příbram
Bohemians 1905
00:00
Viktoria Plzeň

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Viktoria Žižkov
21:30
Hradec Králové
Dukla Praha
21:30
Třinec

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Midtjylland
20:30
Lyngby

320 Denmark - First Division

Kolding IF
18:00
HB Køge
Silkeborg
18:30
Esbjerg
Viborg
19:00
Skive

2405 Estonia - Meistriliiga

Trans
17:00
Tulevik
Tallinna Kalev
17:00
Tammeka
Kuressaare
20:00
Legion

1233 Finland - Veikkausliiga

Ilves
21:00
Haka
HIFK
21:00
Mariehamn
Inter Turku
21:00
SJK

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Clermont
20:00
ตูลูส
Châteauroux
00:00
อาเมียงส์
ก็อง
00:00
Chambly
Dunkerque
00:00
วาล็องเซียนส์
Grenoble Foot 38
00:00
Ajaccio
Pau
00:00
แก็งก็อง
Sochaux
00:00
Rodez
Paris
00:00
Nancy
Le Havre
00:00
Niort

125 Greece - Super League

Panaitolikos
00:30
AEK Athens

674 Hungary - Hungarian Cup

Ráckeve VAFC
18:00
เฟเรนซ์วารอส
Szarvaskend
19:00
Csákvári TK
Zsambeki SK
19:00
Szabadkikoto
Sajobabony Vegyesz
19:00
Eger
Bonyhad Volgyseg
19:30
Monori SE
Makó
20:00
Pécsi MFC
Epitok
20:00
MTK
Mohacsi TE
20:00
Budafoki MTE
Sárvári
20:00
Kaposvári Rákóczi
Diósjenő
20:00
Dorogi
Mezőkeresztes
20:00
Zalaegerszegi TE
Balatonfuredi
20:00
DEAC
Szeghalmi
20:00
Szolnoki MÁV
Jászberényi Vasas
20:00
Budaörs
MTE 1904
20:00
Siófok
Kecsked
20:00
Várda SE
Sárbogárd
20:00
Kazincbarcika
BKV Előre
20:00
Szentlőrinc SE
Vác
20:00
Békéscsaba
Gázgyár
20:00
Gesztely
Csornai SE
20:00
Dabas-Gyón
Fémalk-Dunavarsány
20:00
Körösladány
Bodajk
20:00
Érdi VSE
Kiraly SZE
20:00
Bicskei
Bataszek SE
20:00
Fehérgyarmat
Kabai Meteorit
20:00
Nagybajomi AC
Kiskunfelegyhazi HTK
20:00
Majosi
Abda
20:00
Hódmezővásárhely
Mezőtúri
20:00
Menfocsanak
Mátraterenye
20:00
Cso-Ki Sport
Füzesgyarmati
20:00
Gardony
Tihany
20:00
Kecskemeti TE
Mórahalom
20:00
Gyongyos
BTE Felsőzsolca
20:00
Gyulai Termál
PTE-PEAC
20:00
Salgótarján
Ajka Kristály
20:00
Lipot SK
Kozarmisleny
20:00
Tatabánya
Tiszakecske
23:00
Debrecen
Papai Perutz
01:00
Győri ETO

1796 Iceland - Pepsideild

Fjölnir
21:00
KA

1796 Iceland - 2. Deild

Völsungur
20:00
Kórdrengir
Vídir
21:00
Kári
Selfoss
21:00
Thróttur Vogar
Dalvík / Reynir
23:00
Fjardabyggd

455 Republic of Ireland - Premier Division

Shelbourne
01:30
Finn Harps

455 Republic of Ireland - First Division

Bray Wanderers
02:45
Athlone Town
Drogheda United
02:45
Cabinteely
Longford Town
02:45
Wexford Youths
Shamrock Rovers II
02:45
Cobh Ramblers
UCD
02:45
Galway United

748 Latvia - First Liga

Auda
19:00
Lokomotiv Daugavpils
Rēzekne / BJSS
19:00
Super Nova
Smiltene
20:00
JDFS Alberts
Saldus SS/Leevon
20:00
Grobiņa

57142 Macedonia FYR - First League

Rabotnicki
20:30
Struga
Makedonija
20:30
Vardar

2756 Malta - Premier League

Zejtun Corinthians
22:00
Santa Lucia
Mosta
02:15
Gudja United

2345 Moldova - National Division

Dacia-Buiucani
20:00
Zimbru
Petrocub
23:00
Milsami

998 Montenegro - Second League

Drezga
22:00
Jedinstvo
Mornar
22:00
Ibar
Bokelj
22:00
Igalo
Berane
22:00
Arsenal Tivat
Grbalj
22:00
Kom

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Vålerenga
23:00
Molde
Sarpsborg 08
01:30
Mjøndalen

2 Poland - Ekstraklasa

Lechia Gdańsk
20:00
Stal Mielec
Pogoń Szczecin
22:30
Śląsk Wrocław
ลีเกีย วอร์ซอว์
01:00
Górnik Zabrze

2 Poland - 1. Liga

Widzew Lodz
17:40
Stomil Olsztyn
Sandecja Nowy Sącz
21:30
Odra Opole
Zagłębie Sosnowiec
22:00
ŁKS Łódź
Bełchatów
23:00
Tychy 71
Chrobry Głogów
23:00
Jastrzębie
Nieciecza
01:00
Resovia Rzeszów

20 พรีเมียรา ลีกา

Nacional
22:00
Boavista
สปอร์ติงลิสบอน
00:30
Gil Vicente
ปอร์โต้
03:00
บราก้า

20 Portugal - Segunda Liga

Casa Pia
17:00
Benfica II
Mafra
21:30
Academico Viseu
Arouca
21:30
Leixões
Porto II
23:00
Vizela
Sporting Covilhã
00:00
Cova Piedade

155 Romania - Liga 1

Sepsi
23:00
Viitorul
Universitatea Craiova
01:45
Voluntari

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ural
20:30
เซนิต
Rostov
23:00
Rotor Volgograd

227 Russia - FNL

SKA Khabarovsk
12:00
Baltika
Tom' Tomsk
17:00
Volgar Astrakhan
Chertanovo
19:00
Fakel
Spartak Moskva II
19:00
Veles
Olimpiyets
20:00
Shinnik
Orenburg
20:00
Akron
Dinamo Bryansk
21:00
Tekstilshchik
Irtysh
21:30
Krylya Sovetov
Neftekhimik
22:00
Spartak Vladikavkaz
Chayka
22:00
Krasnodar II

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

เซลติก
21:00
Livingston
Dundee United
21:00
St. Mirren
Kilmarnock
21:00
Hamilton Academical
St. Johnstone
21:00
Ross County

296 Serbia - Super Liga

Bačka Palanka
21:00
Napredak
Metalac GM
21:00
Mladost Lučani
Radnički Niš
21:00
Čukarički

296 Serbia - Prva Liga

Železničar Pančevo
21:00
Kolubara
Dinamo Vranje
21:00
Budućnost Dobanovci
Dubocica
21:00
Loznica
Sloga Kraljevo
21:00
Zemun
IMT Novi Beograd
21:00
Radnički Kragujevac
Radnički Pirot
21:00
Kabel Novi Sad
Jagodina
00:00
Trajal Krusevac

401 Slovakia - Fortuna Liga

Spartak Trnava
00:00
Zlaté Moravce
Pohronie
00:00
Sereď
Trenčín
00:00
Nitra
Ružomberok
01:00
Zemplín Michalovce

401 Slovakia - 2. Liga

Komárno
20:30
Partizán Bardejov
Slavoj Trebišov
20:30
Šamorín
Dubnica
20:30
Púchov
Banska Bystrica
20:30
Liptovský Mikuláš
Podbrezová
23:00
Žilina II
Skalica
00:00
Poprad

1638 Slovenia - 1. SNL

Bravo
20:45
Koper
Maribor
23:00
Celje

1638 Slovenia - 2. SNL

Krško
21:00
Rudar Velenje
NŠ Drava
21:00
Dob
Primorje
21:00
Smartno
Fužinar
21:00
Bilje
Beltinci
21:00
Krka
Triglav
01:30
Radomlje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Mirandés
21:00
เรอัล โอเบียโด้
อัลกอร์กอน
23:15
เตเนริเฟ
Castellón
23:15
มาลากา
ราโย่ บาเยกาโน่
02:00
Sabadell
อัลเมรีอา
05:00
เรอัลซาราโกซา
คิโรน่า
05:00
UD Logroñés

47 Sweden - Superettan

Trelleborg
22:30
Örgryte
Jönköpings Södra
22:30
Öster

47 Sweden - Ettan: North

Örebro Syrianska
18:00
Frej
Brommapojkarna
19:00
IFK Luleå
Nyköping
20:00
Karlslund
IF Karlstad Fotboll
21:00
Berga
Vasalund
23:30
Tegs SK

47 Sweden - Ettan: South

Lindome
18:00
Karlskrona
Eskilsminne
18:00
Lund
Oskarshamns AIK
20:00
Tvååker
Assyriska Turabdin
20:00
Qviding FIF
Värnamo
20:00
Skövde AIK
Torns
20:00
Linköping City
Motala
21:00
Trollhättan
Landskrona
22:00
Utsikten

62 Switzerland - Super League

ลูกาโน
00:00
Luzern
ยังบอยส์
00:00
Zürich

62 Switzerland - Challenge League

Kriens
22:30
Neuchâtel Xamax
FC Schaffhausen
22:30
Chiasso
Aarau
23:30
Wil

404 Turkey - Super Lig

Gençlerbirliği
17:30
Konyaspor
Denizlispor
20:00
แทร็บซอนสปอร์
เบซิคตัส
23:00
Antalyaspor
Alanyaspor
23:00
Kayserispor

404 Turkey - 1. Lig

Bandırmaspor
18:00
Akhisar Belediyespor
Tuzlaspor
18:00
Balıkesirspor
Altınordu
23:00
Bursaspor

86 Ukraine - Premier League

โอเล็กซานเดรีย
18:00
Vorskla
Inhulets
21:00
Desna
ดินาโมเคียฟ
23:30
Lviv

86 Ukraine - Second League: Group A

Karpaty
19:00
Chernihiv
Dinaz Vyshhorod
20:00
Nyva Vinnytsya
Volyn Lutsk II
05:00
Kalush

86 Ukraine - Second League: Group B

Nikopol
20:00
Metal Kharkiv
Real Pharm
20:30
Cherkashchyna-Akademiya

515 Wales - Premier League

Barry Town United
20:30
Caernarfon Town
Haverfordwest County
23:45
Newtown

5 Brazil - Serie A

Bragantino
05:00
Ceará
Fortaleza
05:00
Internacional

5 Brazil - Serie B

Náutico
07:30
Chapecoense
América Mineiro
02:30
Figueirense
Ponte Preta
05:00
Operário PR

5 Brazil - Serie C

São Bento
02:00
Volta Redonda
Treze
03:00
Jacuipense
Manaus
05:00
Santa Cruz

353 Colombia - Liga BetPlay

Atlético Nacional
08:05
Deportes Tolima
Patriotas Boyacá
02:00
Envigado
Deportivo Pereira
04:00
Santa Fe
Alianza Petrolera
06:05
Independiente Medellín

353 Colombia - Torneo Betplay

Tigres
07:00
Real Cartagena
Boca Juniors de Cali
07:00
Real Santander
Orsomarso
07:00
Bogotá
Deportes Quindío
07:00
Fortaleza CEIF
Unión Magdalena
07:00
Leones FC
Llaneros
07:00
Atlético Huila
Valledupar
07:00
Cortuluá
Barranquilla
07:00
Atlético
Bogotá
23:00
Unión Magdalena
Real Cartagena
03:00
Orsomarso
Leones FC
03:00
Valledupar
Cortuluá
03:30
Atlético

1739 Costa Rica - Primera Division

Alajuelense
09:00
Grecia
Sporting San José
04:00
Deportivo Saprissa

459 Ecuador - Liga Pro

LDU Portoviejo
07:00
Olmedo
Orense
03:30
Aucas
Emelec
06:00
LDU Quito

53128 Guatemala - Liga Nacional

Comunicaciones
00:00
Cotzumalguapa
Iztapa
02:00
Antigua GFC
Cobán Imperial
04:30
Deportivo Sanarate

458 Mexico - Liga MX

Necaxa
07:30
Puebla
Mazatlán
09:30
Cruz Azul
Atlas
05:00
Pachuca

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Atlante
00:00
Venados

3990 Nicaragua - Primera Division

Deportivo Ocotal
06:00
Diriangén

1190 Paraguay - Division 1

Sportivo San Lorenzo
04:00
General Díaz
Olimpia
06:30
Sportivo Luqueño

338 Peru - Primera Division

Deportivo Municipal
23:00
Carlos Manucci
Sport Huancayo
01:15
Alianza Lima
Real Garcilaso
03:30
Cienciano
Sporting Cristal
06:00
Alianza Universidad

158 Uruguay - Primera Division

Plaza Colonia
01:00
Peñarol
Cerro Largo
03:30
Fénix
Defensor Sporting
05:45
Deportivo Maldonado

158 Uruguay - Segunda Division

Central Español
20:00
Rampla Juniors

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
09:00
ลอสแอนเจลิส
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
02:30
เอฟซี ดัลลัส
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
03:30
นิวยอร์กซิตี
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:00
Inter Miami
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
06:00
ซินซินนาติ
ดีซี ยูไนเต็ด
06:30
โตรอนโต้ เอฟซี
โคลัมบัส ครูว์
06:30
Nashville SC
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:30
ชิคาโก ไฟร์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Orange County
09:00
Las Vegas Lights
New Mexico United
04:30
Colorado Springs
Loudoun United
05:30
Pittsburgh Riverhounds
North Carolina
06:00
Charlotte Independence
Louisville City
06:30
Memphis 901

607 Burkina Faso - Premier League

Douanes
22:30
Majestic
ASEC Koudougou
22:30
RCK
ASFA-Yennenga
22:30
Royal
ASFB
22:30
Salitas
Etoile Filante
00:45
USFA

886 Egypt - Premier League

Tanta
22:30
Masr
Al Ahly
01:00
Misr Lel Makasa

1424 Morocco - Botola Pro

Khouribga
01:15
RSB Berkane

56518 Sudan - Sudan Premier League

Hay Al Arab
21:00
Al Hilal Kadougli
Hay Al Wadi
21:00
Al Hilal Omdurman
Merreikh El-Fasher
21:00
Al Shorta
Al-Ahly Merowe
21:00
Alamal Atbara
Al Khartoum
00:00
Hilal Obayed
Hilal El-Fasher
00:00
Al-Ahli Atbara
Al Ahli Khartoum
00:00
Al Fallah
Al Merreikh
00:00
Al Rabta Kosti

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Tanzania Prisons
18:00
Namungo
Kagera Sugar
20:00
Young Africans

97374 Jordan - Premier League

Al Wihdat
21:00
Al Hussein
Al Ramtha
23:30
Shabab Al Ordon

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Nahdha
22:15
Al Khaleej

5618 China PR - League One

Beijing BG
14:30
Beijing Renhe
Heilongjiang Lava Spring
18:00
Zhenjiang Huasa
Shaanxi Chang'an
18:35
Hangzhou

5618 China PR - FA Cup

Tianjin Teda
14:30
Shijiazhuang Ever Bright
Wuhan Zall
17:00
Hebei CFFC
Beijing Guoan
18:35
Qingdao Hainiu
Shanghai SIPG
19:00
Chongqing Dangdai Lifan

64306 Hong Kong - Premier League

Eastern
14:00
Kitchee

712 Korea Republic - National League

Yangju Citizen
12:00
Changwon City
Hwaseong
13:00
Gimhae City
Busan Transportation
13:00
Gangneung City
Gimpo
14:00
Mokpo City
Gyeongju HNP
15:00
Daejeon Korail
Cheongju
15:00
Chuncheon

3995 Malaysia - Premier League

Pulau Pinang
20:00
Kuala Lumpur
PKNP
20:00
Negeri Sembilan

3995 Malaysia - Super League

Johor Darul Ta'zim
20:00
Selangor
UiTM
20:00
Terengganu

919 Armenia - Armenian Cup

BKMA
19:30
Lori
Shirak
19:30
Alashkert
Ararat
22:30
Junior Sevan

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

SteDoCo
19:30
DVS '33
VVOG
19:30
GOES
DOVO
19:30
Ajax Amateurs
ODIN '59
19:30
Barendrecht
Excelsior '31
19:30
Staphorst
HSV Hoek
19:30
Lisse
Ter Leede
20:00
ACV
Sparta Nijkerk
20:00
Sportlust '46
VVSB
23:00
Harkemase Boys

556 Belgium - Division 3: ACFF

Meux
01:00
US Givry

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Sint-Niklaas
00:30
Torhout
Tempo Overijse
01:00
Svelta Melsele
FC Lebbeke
01:00
Eppegem

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

De Kempen
00:30
Turnhout
Sint-Lenaarts
00:30
Betekom
Zwarte Leeuw
00:30
Wellen
Berlaar-Heikant
00:30
Eendracht Termien
ลีลล์
01:00
Weerstand Koersel
Racing Mechelen
01:00
Diest

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Sprimont-Comblain
01:00
Oppagne-Wéris

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Wezel
00:30
Ranst
Oppuurs
00:30
Rapid Leest
Geel
01:00
Vosselaar
Eendracht Zoersel
01:00
K. Kontich

556 Belgium - Provincial-Brabant

Houtem-Oplinter
00:30
Huldenberg
Stade Bierbeek
01:00
Bodegem Kapelle United
Ixelles
01:30
Sportive Brainoise

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Solre-sur-Sambre
01:00
Gilly

556 Belgium - Provincial-Liege

La Calamine
00:30
Rechain
Weywertz
01:00
Beaufays
Malmundaria
01:00
Elsautoise

556 Belgium - Provincial-Limburg

KFC Eksel
00:30
Zepperen-Brustem
Bregel Sport
00:30
Juve Hasselt
Groen Star Beek
00:30
Schoonbeek-Beverst

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Jeunesse Freylangeoise
01:00
Saint-Hubert
Longlier
01:00
Sartoise
Bastogne
01:00
Florenville
La Roche
01:00
Ethe Belmont
RAC Saint-Mard
01:00
Lorraine Arlon

556 Belgium - Provincial-Namur

Biesme
01:15
ES de la Molignée

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

St-Joris Sleidinge
00:30
Ardennen
Latem
00:30
Elene-Grotenberge
Excelsior Mariakerke
00:45
Drongen
Berlare
01:00
Dendermonde
Eendracht Aalter
01:15
Lokeren Doorslaar

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Diksmuide
00:30
Eendracht Wervik
Oostduinkerke
01:00
RC Lauwe

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Botev Novi Pazar
21:00
Ustrem Donchevo

116 Cyprus - 3. Division

Olympiada Lympion
20:30
ENAD
Elia Lythrodonta
20:30
APEP
Peyia
20:30
O Kormakitis
APONA Anagias
20:30
Elpida Astromeritis
Amathous
20:30
Iraklis Yerolakkou

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Motorlet Praha
15:15
Sokol Hostoun
Loko Vltavín
15:15
Viktoria Plzen II
Benesov
15:15
Slavia Praha II
Baník Sokolov
15:15
Písek
Slovan Velvary
21:00
Teplice II
Ústí nad Orlicí
21:00
Přepeře
Jiskra Domažlice
21:00
Admira Praha

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Vyškov
15:15
Velké Meziříčí
Dolní Benešov
19:30
Hanácká
Vrchovina
20:30
Sigma Olomouc II
Uherský Brod
20:30
Frýdek-Místek
Slovan Rosice
20:30
Odra Petrkovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Petřín Plzeň
15:15
Sokol Lom
Marianske Lazne
15:30
České Budějovice II
Rokycany
21:00
Slavoj Mýto
Spartak Sobeslav
21:00
Otava Katovice
Český lev - Union Beroun
21:00
Klatovy
Doubravka
21:00
Tatran Sedlcany
Hvězda Cheb
22:00
Jindrichuv Hradec

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Kladno
15:15
Arsenal Česká Lípa
Tatran Rakovnik
15:15
Aritma Praha
Ostrov
21:00
Olympie Brezova
Banik Sous
21:00
FK Brandys nad Labem
Dobris
21:00
Chomutov
Český Brod
21:00
Neratovice-Byškovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Sparta Kutná Hora
15:15
Polaban Nymburk
Sokol Libiš
15:15
Kolín
Kosmonosy
15:30
Čáslav
Horky nad Jizerou
18:00
Hlinsko
Náchod
21:00
Letohrad
Vysoke Myto
21:00
Benatky nad Jizerou

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Bzenec
20:30
Brumov
Valašské Meziříčí
20:30
Strani
HFK Olomouc
20:30
Hranice
Skaštice
20:30
Šumperk
Viktorie Přerov
21:00
Nove Sady

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Břeclav
15:30
Slavoj Polná
Hodonín-Šardice
20:30
Zbrojovka Brno II
Start Brno
20:30
Velka Bites
Bystřice nad Pernštejnem
20:30
Havlickuv Brod

320 Denmark - 2. Division Group 1

Jammerbugt
19:00
Dalum
Brabrand
19:00
Middelfart
Aarhus Fremad
19:00
VSK Århus
Frem
20:00
Holstebro

320 Denmark - 2. Division Group 2

KFUM Roskilde
18:30
AB
AB Tårnby
19:00
Nykøbing
Skovshoved
20:00
Vanløse
Brønshøj
20:00
FA 2000

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Køge Nord
19:00
BSF
BK Union
19:00
Frederikssund
Husum
19:00
Tarnby FF
Ishøj
19:00
KFUM

320 Denmark - Denmark Series Group 2

GVI
17:00
LSF
Taastrup
19:00
Skjold Birkerod
Vordingborg
19:30
Greve

320 Denmark - Denmark Series Group 3

OKS
18:00
Viby
Tarup-Paarup
18:00
Ringkøbing
Hedensted
18:30
Odder
Varde IF Elite
20:00
Kolding B
Horsens II
21:00
Marienlyst

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Vejgaard B
18:00
Aarhus Fremad II
Herning Fremad
19:00
VRI
Tjorring
20:00
Skjold Sæby
Kjellerup
20:30
Norresundby

1233 Finland - Kakkonen

VIFK
19:00
Kiisto
Kiffen
19:00
EPS
PK-35
19:00
JäPS
GBK
20:00
JBK
NJS
20:00
PKKU

17 France - CFA Group A

Versailles
22:00
Fleury 91
Lorient II
22:00
St-Pryvé St-Hilaire
Rouen
23:00
Saint-Malo
Chateaubriant Voltigeurs
23:00
Poissy
Blois
23:00
C' Chartres
Granville
23:00
Caen II
Sainte Geneviève
23:00
Guingamp II
Vannes
23:30
Stade Plabennec

17 France - CFA Group B

Belfort
20:30
St Maur Lusitanos
Haguenau
21:00
Bobigny
Entente SSG
22:00
Metz II
Gazélec Ajaccio
22:00
Schiltigheim
Beauvais
23:00
Gobelins
Épinal
23:00
Olympique St Quentin
Lens II
23:00
Auxerre II
Reims II
23:00
Sedan

17 France - CFA Group C

Rumilly Vallieres
23:00
Fréjus St-Raphaël
Hyères
23:00
Aubagne
Andrézieux
23:00
Chasselay MDA
Louhans-Cuiseaux
23:00
Olympique Lyonnais II
Marignane Gignac
23:00
Olympique Marseille II
Toulon
23:00
Saint-Priest
Grasse
23:00
Jura Sud Foot
Monaco II
23:00
Martigues

17 France - CFA Group D

Le Puy F.43 Auvergne
22:00
Nantes II
Canet Roussillon
23:00
Bourges Foot
Bourges 18
23:00
Romorantin
Béziers
23:00
Angoulême
Les Herbiers
23:00
Angers SCO II
Trélissac
23:00
Colomiers US
Chamalières
23:30
Bergerac
Yzeure
23:30
Stade Montois

1578 Norway - 2. Division

Brattvåg
18:00
Florø
Senja
18:00
Fløya
Sotra
19:00
Bærum
Moss
21:00
Fredrikstad
Kjelsås
21:00
Kvik Halden
Vard
21:00
Flekkerøy
Arendal
21:00
Notodden

2 Poland - 2. Liga East

Stargard Szczeciński
20:00
Bytovia Bytów
Znicz Pruszków
20:30
Stal Rzeszów
SKRA Częstochowa
21:00
Motor Lublin
Garbarnia Kraków
21:00
Wigry Suwałki
Olimpia Elbląg
22:00
Chojniczanka Chojnice
Olimpia Grudziądz
23:00
Sokół Ostróda
Polkowice
23:15
Katowice
Pogoń Siedlce
00:00
Hutnik Krakow

20 Portugal - 2. Division: Group B

Vitória Guimarães II
21:00
Felgueiras 1932

20 Portugal - 2. Division: Group D

Espinho
21:00
Anadia

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Dante Botoşani
21:00
Ştiinţa Miroslava
Ceahlaul Piatra Neamt
21:00
Foresta Suceava
Bucovina Radauti
21:00
Paşcani
Şomuz Fălticeni
21:00
SJ Vaslui
Hușana Huși
21:00
Bradu Borca

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Sporting Lieşti
21:00
Făurei
CSM Bacău
21:00
Focsani
Otelul
21:00
Avantul Valea Marului

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Viitorul Constanţa II
19:00
Popești-Leordeni
Recolta Gheorghe Doja
21:00
Axiopolis
Agricola Borcea
21:00
Mostiştea Ulmu
Afumaţi
21:00
Gloria Albeşti
Olteniţa
21:00
Înainte Modelu

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Voluntari II
21:00
Tunari
Metalul Buzău
21:00
Rapid Bucuresti II
FCSB II
21:00
CSA Steaua Bucureşti
Progresul Spartac
21:00
Dinamo Bucureşti II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

SR Municipal Braşov
18:00
Odorheiu Secuiesc
Astra II
21:00
Plopeni
Targu Secuiesc
21:00
Sepsi II
Blejoi Vispeşti
21:00
Corona Brasov

296 Serbia - Srpska Liga - East

Moravac Mrštane
20:30
Sinđelić Niš
Morava Vladičin Han
20:30
SFS Borac
FK Toplicanin Prokuplje
20:30
Buducnost Popovac

296 Serbia - Srpska Liga - West

Sumadija Arandelovac
20:30
Budučnost Krušik
Mačva 1929
20:30
Sloboda Užice
Gruža
20:30
Mladi Radnik
Sloga Požega
20:30
Trepča

401 Slovakia - 3. Liga - West

Povazska Bystrica
20:00
Zlaté Moravce-Vrablé II
Kalna n. Hronom
20:00
Imeľ

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Stenungsund
18:00
IFK Tidaholm
Gauthiod
19:00
IF Karlstad II
IFK Åmål
19:00
Vårgårda
Oddevold
20:00
Ahlafors
Nordvärmland
20:00
Sävedalen
Lidköping
21:00
Vänersborgs IF

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Stockholm Internazionale
19:00
Enkoping
Stocksund
19:30
Kungsängen
IFK Österåker
21:00
Kvarnsveden
Gamla Upsala
21:00
Skiljebo
Hudiksvall
21:00
Fagersta Södra IK
Fanna BK
21:00
Karlberg
Lidingö
21:30
Enskede

47 Sweden - Division 2: Norrland

Umeå FC Akademi
18:30
Notvikens IK
Gottne IF
19:00
Täfteå
Ytterhogdal
19:00
Stöde
Sandviks
20:00
Boden
IFK Östersund
21:00
Friska Viljor

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Husqvarna
19:00
Österlen
Bromolla
19:00
Nosaby
Tord
19:00
Kristianstad
Asarum
19:00
Hässleholms IF
IFK Hässleholm
19:00
Almeboda Linneryd
Dalstorps
20:00
Syrianska

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

IFK Eskilstuna
19:00
Forward
Tyreso
19:00
Gute
Arameiska / Syrianska
19:00
Newroz
Huddinge
19:00
Åtvidaberg
Rynninge
19:00
Kumla
Assyriska IF
21:00
Värmbols
Trosa-Vagnhärad SK
21:00
Assyriska

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Vastra Frolunda
17:00
Vinberg
Limhamn Bunkeflo
19:00
IFK Malmö
Onsala
19:00
Olympic
Ängelholm
21:00
Rosengård

5 Brazil - Carioca 2

Serra Macaense
01:00
Serrano RJ
Duque de Caxias
01:00
Rio São Paulo
Audax Rio
01:00
Gonçalense
Sampaio Corrêa RJ
01:00
Artsul
Campos AA
01:00
Angra dos Reis
Bonsucesso
01:00
Nova Iguaçu

5 Brazil - Paulista A3

Nacional SP
01:00
Batatais
Paulista
01:00
Olímpia
Noroeste
03:00
Comercial
Marília
03:00
Grêmio Osasco

5 Brazil - Amapaense

São Paulo AP
03:00
Ypiranga AP

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Rivartibonitienne
03:00
Violette AC
Cosmopolites
04:00
Real du Cap

3347 San Marino - Campionato

Murata
20:00
Domagnano
Libertas
20:00
Pennarossa
Tre Penne
20:00
Fiorentino

712 Korea Republic - K League 2

Bucheon 1995
14:00
Jeju United
Daejeon Citizen
14:00
Seoul E.
Anyang
16:30
Jeonnam Dragons
Gyeongnam
16:30
Ansan Greeners

98 Australia - Brisbane Premier League

Bayside United
14:00
Toowong
Caboolture
15:00
The Gap
Albany Creek Excelsior
15:00
Grange Thistle
North Star
16:00
Acacia Ridge

98 Australia - Capital Territory

Gungahlin
10:30
Cooma Tigers
Canberra FC
12:45
Belconnen United

98 Australia - New South Wales

Western Sydney W. II
16:00
North Shore Mariners

41 Europe - Euro Women

เยอรมนี W
19:00
Ireland W
Moldova W
00:00
สเปน W

86 Ukraine - Youth League

Zorya U21
16:00
Shakhtar Donetsk U21
Rukh Vynnyky U21
19:00
Kolos Kovalivka U21
Olimpik Donetsk U21
20:00
Minai U21

98 Australia - Npl Western Australia

Armadale
14:00
Floreat Athena
Gwelup Croatia SC
14:00
ECU Joondalup
Sorrento
14:00
Cockburn City
Perth
14:00
Rockingham City
Bayswater City
14:00
Perth Glory II
Balcatta
14:00
Inglewood United

98 Australia - Npl Tasmania

Devonport City
11:15
Riverside Olympic
Launceston City
13:30
South Hobart
Glenorchy Knights
13:30
Kingborough Lions
Olympia Warriors
15:30
Clarence Zebras

98 Australia - Npl Queensland

Queensland Lions
15:00
Redlands United
Peninsula Power
15:30
Brisbane City
Gold Coast Knights
15:30
Gold Coast United
Eastern Suburbs Brisbane
16:15
Olympic

11 Germany - Junioren Bundesliga

Freiburg U19
15:30
Kickers Offenbach U19
Holstein Kiel U19
16:00
Chemnitzer FC U19
Augsburg U19
16:00
Saarbrucken U19
Bochum U19
16:00
Paderborn U19
RW Essen U19
16:00
Oberhausen U19
Ingolstadt U19
16:30
Nurnberg U19
Energie Cottbus U19
17:00
Magdeburg U19
Stuttgart U19
17:30
Eintracht Frankfurt U19
Hertha U19
18:00
Eimsbütteler TV U19
Hoffenheim U19
18:00
Kaiserslautern U19
St. Pauli U19
19:00
Union Berlin U19
Heidenheim U19
19:00
Greuther Fürth U19
Wolfsburg U19
20:00
Bremen U19

251 Italy - PrimaVera 1

Cagliari U19
16:00
Milan U19
Inter U19
18:00
Sampdoria U19
Fiorentina U19
20:00
Bologna U19
Genoa U19
20:00
Spal U19
Sassuolo U19
22:00
Empoli U19

245 Czech Republic - U19 League

Hradec Kralove U19
15:00
FK Pardubice U19
Karvina U19
16:00
Plzen U19
Sigma Olomouc U19
16:00
Slovacko U19
FC Fastav Zlin U19
17:00
Meteor Praha U19
Ceske Budejovice U19
18:00
Mlada Boleslav U19
Ostrava U19
18:15
Slavia Prague U19

2 Poland - Central Youth League

Legia U18
16:00
Cracovia U18
Pogon Szczecin U18
16:00
SMS Łódź U18
Korona Kielce U18
17:00
Arka Gdynia U18
Wisla U18
20:00
Gwarek Zabrze U18

98 Australia - Npl South Australian

Croydon Kings
12:00
Adelaide City
Modbury Jets
12:30
Cumberland United
Campbelltown City
12:30
Adelaide Comets
Adelaide United ||
14:30
Para Hills Knights
Adelaide Olympic
16:30
Adelaide Blue Eagles

122 Kosovo - Superliga

Prishtina
21:00
Drenica
Besa Pejë
21:00
KF Ballkani

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Goldau
21:00
Biel-Bienne
Baden
21:00
Wohlen
Solothurn
21:00
Muttenz
Lausanne II
21:00
Terre Sainte
Wettswil-Bonstetten
21:00
Höngg
Dietikon
21:00
St. Gallen II
Tuggen
21:00
Gossau
Red Star Zürich
21:00
Paradiso
Buochs
22:00
Delémont
Echallens
22:00
Young Boys II
La Chaux-de-Fonds
22:00
Meyrin
Winterthur II
22:00
Linth
Martigny Sports
22:30
Chênois
Lancy
22:30
Naters
Bassecourt
01:00
Grasshopper II

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Basel II
20:30
Köniz
Cham
21:00
Sion II
Breitenrain
21:00
YF Juventus
Bavois
21:00
Stade Nyonnais
Rapperswil-Jona
22:00
Black Stars
Münsingen
22:00
Brühl
Yverdon Sport
22:30
Zürich II
Bellinzona
22:45
Étoile Carouge

3126 Luxembourg - National Division

UNA Strassen
23:00
Swift Hesperange
Racing
23:00
Victoria Rosport
Wiltz
00:00
UT Pétange
Differdange 03
00:00
Etzella Ettelbrück
Rodange
00:00
Hostert

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Ried II
21:00
Gurten
Stadl-Paura
23:00
Sturm Graz II
St. Anna
00:00
Bad Gleichenberg

143 Austria - Regionalliga: Ost

Leobendorf
21:30
Mannsdorf
Stripfing
21:30
Bruck/Leitha

98 Australia - Northern Nsw

Lake Macquarie
10:45
Broadmeadow Magic
Weston Bears
14:30
Lambton Jaffas

227 Russia - Pfl

Biolog
18:00
Anzhi
Kvant
20:00
Salyut Belgorod
Krasnodar 3
21:00
Urozhay

47 Sweden - Elitettan Women

AIK W
18:00
Brommapojkarna W
Sandviken W
18:00
Bollstanäs W
Hammarby W
20:00
Mallbacken W

556 Belgium - 1st National Women

Eva's Tienen W
19:00
Moldavo W
Wuustwezel W
20:00
SG-Tertre-Hautrage W
Massenhoven W
20:00
Voorwaarts Zwevezele W
Chastre W
21:30
Standard Liège II W
Mechelen W
21:45
Kontich W
Gent II W
22:00
Genk II W
RFC de Liege W
22:00
Famkes Merkem W
Anderlecht II W
23:00
OH Leuven II

11 Germany - Dfb Pokal Women

Grün Weiß Neukölln W
19:00
Meppen W

119 Georgia - David Kipiani Cup

Gagra
18:30
Dinamo Batumi
Spaeri
22:00
Dila

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Sporting CP U23
22:00
Estoril U23
Leixões U23
02:45
Rio Ave U23

3483 USA - USL League One

Chattanooga Red Wolves
00:00
Greenville Triumph
Richmond Kickers
05:30
Orlando City II

5 Brazil - Carioca U20

Botafogo U20
20:00
Vasco U20
Bangu U20
20:00
Madureira U20
Boavista U20
20:00
Portuguesa RJ U20
América RJ U20
20:00
Resende U20
Cabofriense U20
01:00
Nova Iguaçu U20
Americano U20
01:00
Friburguense U20
Flamengo RJ U20
01:00
Volta Redonda U20

155 Romania - Liga 2

Concordia Chiajna
15:00
Pandurii Târgu Jiu
Mioveni
15:00
Metaloglobus
SSC Farul
15:00
SCM Gloria Buzau
Şcolar Reşiţa
15:00
ASU Poli Timişoara
Ripensia Timişoara
15:00
Aerostar Bacău
CSM Slatina
15:00
Comuna Recea
Rapid Bucuresti
18:30
Sporting Turnu

401 Slovakia - Youth League

Nitra U19
16:00
Trenčín U19
Podbrezová U19
16:00
Dukla U19
Poprad U19
16:00
Slovan Bratislava U19
Ružomberok U19
16:00
DAC U19
Spartak Trnava U19
16:00
Žilina U19
Senica U19
16:00
Zemplín Michalovce U19

479 Japan - Nadeshiko League 1

Iga Kunoichi W
12:00
เอฮิเมะ

1004 Canada - Premier League

Forge
01:00
HFX Wanderers

1796 Iceland - 4. Deild

KH
20:00
Hamar
KÁ Hafnarfjördur
21:00
Kormákur / Hvöt
ÍH
21:00
Kría
KFR
22:00
KFS

1796 Iceland - 3. Deild

Einherji
20:30
KV
Höttur / Huginn
21:00
Ægir
Vængir Jupiters
21:00
Sindri
KFG
21:00
Álftanes
Augnablik
21:00
Ellidi

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Lochau
21:00
Bezau
Nenzing
21:00
Göfis
FC Egg
21:00
Admira Dornbirn
Schruns
22:00
Alberschwende
Blau-Weiß Feldkirch
22:00
Fussach

99474 World - Club Friendlies Women

Cáceres W
18:00
Pozuelo W
Deportivo de La Coruña W
21:00
Famalicão

453172 Macao - Primeira Division

เบนฟิกา
18:00
Tak Chun Ka I
Hang Sai
20:00
Polícia

1796 Iceland - 1. Deild Women

Tindastóll W
21:00
IA Akranes W
Afturelding W
00:00
Fjölnir W

479 Japan - Japan Football League

Honda
16:00
Biwako Shiga

479 Japan - Nadeshiko League 2

Nittaidai W
12:00
Elfen Saitama

99474 World - Trofeo Joan Gamper

บาร์เซโลน่า
00:00
เอลเช่

1233 Finland - Kolmonen

VG-62
16:00
TPS II
KoiPS
17:00
RiPS
OuHu
18:00
Roi United
Kirkkonummi
18:00
BK-46
TiPS
18:00
Kontu
PAVE
18:00
Barca
TP-T
18:00
JanPa
Inter Turku II
18:15
Åland
Toejoen Veikot
19:00
ÅIFK
PuiU Helsinki
19:00
MPS/Atletico Malmi
HaPK
19:00
Liry
IPS Edustus
19:00
STPS
Sudet
19:00
LaPa
Kings
19:00
Jyväskylä Blackbird
NoPS
19:00
Loiske
Tervakosken Pato
19:00
TKT
RoPo
20:00
Oulu II
Peimari United
20:00
MaPS
HauPa
20:00
KajHa
TPK
20:15
EuPa
Finnkurd
20:15
Atlantis II
Nastolan Nopsa
21:00
PKKU II
Tampere United
23:00
I-Kissat
ufabetxxx-line