แจกฟรี ตารางบอล 20 ก.ย. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เซาแธมป์ตัน
18:00
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
20:00
ไบรท์ตัน
เชลซี
22:30
ลิเวอร์พูล
เลสเตอร์ ซิตี้
01:00
เบิร์นลีย์

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

สโตกซิตี
20:00
บริสตอลซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

โรชเดล
21:00
พอร์ตสมัท

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เอดีโอ เดน ฮาก
17:15
โกรนิงเงิน
เฟเยนูร์ด
19:30
ทเวนเต้
วิลเลม ทเว
19:30
เฮราเคิล
อาแจกซ์
21:45
อาร์เคซี วาลไวก์

38 เอร์สเตอดีวีซี

NEC
01:00
Almere City

11 บุนเดิสลีกา

แอร์เบ ไลป์ซิก
20:30
ไมนซ์
โวล์ฟสบวร์ก
23:00
เลเวอร์คูเซ่น

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

นีซ
18:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
แบรสต์
20:00
ลอริยองต์
เม็ตซ์
20:00
แร็งส์
มงต์เปลลิเย่ร์
20:00
อองเช่ร์
สตราส์บูร์ก
20:00
ดิฌง
น็องต์
22:00
แซงต์ เอเตียน
โอลิมปิก มาร์กเซย
02:00
ลีลล์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ปาร์มา
17:30
นาโปลี
เจนัว
20:00
Crotone
ซัสเซาโล่
23:00
กายารี่
ยูเวนตุส
01:45
ซามพ์โดเรีย

32 ลาลีกา สเปน

เอสดี ฮูเอสก้า
21:00
กาดิซ
เรอัล เบติส
23:30
เรอัล บายาโดลิด
เกรนาดา
23:30
เดปอร์ติโบ อลาเบส
เรอัล โซเซียดาด
02:00
เรอัล มาดริด

479 เจลีก

โออิตะ ตรินิต้า
16:00
โยโกฮามา เอฟซี
เอฟซี โตเกียว
17:00
เวกัลตะ เซนได
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่

479 เจลีก 2

มาชิดา เซลเวีย
15:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
ThespaKusatsu Gunma
17:30
เอฮิเมะ

49477 ไทยลีก

ตราด เอฟซี
18:00
สุโขทัย เอฟซี
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
18:00
Samut Prakan City
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00
แบงค็อก ยูไนเต็ด
สุโขทัย เอฟซี
18:00
ระยอง เอฟซี
ตราด เอฟซี
18:00
พีที ประจวบ เอฟซี
แบงค็อก ยูไนเต็ด
18:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
19:00
เชียงราย ยูไนเต็ด
พีที ประจวบ เอฟซี
19:00
ชลบุรี เอฟซี
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
19:00
เชียงราย ยูไนเต็ด
การท่าเรือ เอฟซี
19:00
ชลบุรี เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

ชัยนาท ฮอร์นบิล
18:00
อุดรธานี เอฟซี
หนองบัว พิชญ เอฟซี
18:00
Phrae United
เชียงใหม่ เอฟซี
18:00
ลำปาง เอฟซี
ขอนแก่น เอฟซี
18:00
ศรีสะเกษ เอฟซี
ขอนแก่น เอฟซี
19:00
Nakhon Pathom
สมุทรสาคร เอฟซี
19:00
Khon Kaen United
หนองบัว พิชญ เอฟซี
19:00
อุดรธานี เอฟซี
อยุธยา ยูไนเต็ด
19:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด

99474 World - Club Friendlies

Panathinaikos
22:30
Levadiakos

462 England - Non League Premier: Isthmian

Wingate & Finchley
21:00
Bowers & Pitsea

38 Netherlands - Tweede Divisie

De Treffers
19:30
AFC

11 บุนเดิสลีกา 2

Heidenheim
18:30
Eintracht Braunschweig
Greuther Fürth
18:30
Osnabrück
Holstein Kiel
18:30
พาเดอร์บอร์น

11 Germany - 3. Liga

Ingolstadt
18:00
Uerdingen
Magdeburg
19:00
Hallescher FC

11 Germany - Regionalliga: Nord

St. Pauli II
19:00
Weiche Flensburg
Havelse
19:00
VfB Oldenburg
Drochtersen / Assel
20:00
Heider SV
Holstein Kiel II
21:00
LSK Hansa

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Union Fürstenwalde
18:30
FSV Optik Rathenow
Babelsberg
18:30
Energie Cottbus
Viktoria Berlin
18:30
Lichtenberg
Hertha BSC II
18:30
Luckenwalde

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Aalen
19:00
Bayern Alzenau
Sonnenhof Großaspach
19:00
Balingen

11 Germany - Regionalliga: West

Borussia Dortmund II
19:00
Rot-Weiss Essen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Astoria Walldorf II
19:00
Stuttgarter Kickers

11 Germany - Oberliga: Bremen

Geestemünde
16:00
Brinkumer SV
Hemelingen
19:30
OSC Bremerhaven
Borgfeld
20:00
Vatan Sport
Komet Arsten
20:00
Blumenthaler SV
Hastedt
20:00
Schwachhausen
Leher TS
20:30
SFL Bremerhaven
Habenhauser FV
20:30
Werder Bremen III

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Buchholz
19:00
HEBC

11 Germany - Oberliga: Hessen

Ginsheim
20:00
Viktoria Griesheim
Eddersheim
20:00
SV Steinbach
Neuhof
20:00
Türk Gücü Friedberg
FV Bad Vilbel
22:00
Rot-Weiß Walldorf

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Hennef 05
20:00
FC BW Friesdorf
Alfter
20:00
Siegburger SV
Hürth
20:00
SV Breinig
Düren Merzenich
20:00
BCV Glesch / Paffendorf
Deutz
20:30
Viktoria Arnoldsweiler
VfL Vichttal
20:30
Wesseling-Urfeld
Pesch
20:30
Eilendorf
Frechen
20:30
Borussia Freialdenhoven

11 โอเบอร์ลีกา

Monheim
20:00
Hilden
1. FC M'gladbach
20:00
SF Niederwenigern
Schwarz-Weiß Essen
20:00
FSV Duisburg
Kray
20:00
SF Baumberg
Meerbusch
20:00
Kleve
TVD Velbert
20:00
Schonnebeck
Sterkrade-Nord
20:15
Cronenberger SC
FC Bocholt
20:30
SC Velbert
TuRU 1880 Düsseldorf
20:30
Teutonia St.Tönis

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Eintracht Northeim
19:00
HSC BW Schwalbe Tündern
Hagen / ​Uthlede
20:00
Heeslinger SC
BW Lohne
20:00
Eintracht Celle
Gifhorn
20:00
Wolfenbüttel
Arminia Hannover
20:00
Ramlingen/Ehlershausen

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Neustrelitz
19:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
Tasmania Berlin
19:00
Stern
Greifswalder FC
19:00
Victoria Seelow
Lok Stendal
19:00
Hansa Rostock II
Torgelower SV Greif
19:00
CFC Hertha

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Einheit Rudolstadt
19:00
Blau-Weiß Zorbau
Union Sandersdorf
20:00
Rot-Weiß Erfurt

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Koblenz
19:00
Mülheim-Kärlich
Kaiserslautern II
20:00
Emmelshausen

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Lubeck II
18:00
Todesfelde
Weiche Flensburg II
18:30
Inter Türkspor Kiel
Eichede
19:00
Dornbreite Lubeck
Frisia 03 Risum-Lindholm
20:30
TSB Flensburg

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Kaan-Marienborn
20:00
Eintracht Rheine
Westfalia Rhynern
20:00
ASC Dortmund
Vreden
20:00
Paderborn 07 II
Ennepetal
20:00
Schermbeck
Sprockhövel
20:00
Hammer SpVg
Holzwickeder SC
20:00
Sportfreunde Siegen
Meinerzhagen
20:00
TuS Haltern
Erndtebrück
20:00
Victoria Clarholz
Gütersloh
20:00
Wattenscheid 09
Finnentrop / Bamenohl
20:30
Preußen Münster II

143 Austria - Tipico Bundesliga

Hartberg
19:30
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
Admira
19:30
St. Pölten
Austria Wien
22:00
Ried

143 ออสเตรียลีก1

Blau-Weiß Linz
15:30
Austria Lustenau

2453 Azerbaijan - Premier League

Zira
21:00
Sabah
คาราบัค
23:15
Neftçi

212 Belarus - Pershaya Liga

Naftan
19:00
Krumkachy
Gomelzheldortrans
19:30
อาร์เซน่อล
Oshmyany
20:00
Lida

556 Belgium - Pro League

Zulte-Waregem
18:30
คลับ บรูกก์
Standard Liège
21:00
Kortrijk
เกงค์
23:15
Mechelen
Antwerp
01:45
AS Eupen

556 Belgium - First Division B

Lierse Kempenzonen
21:00
Club Brugge II

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Sloboda Tuzla
23:00
Sarajevo

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Radnik Hadžići
20:30
Vis Kosova
TOSK Tesanj
20:30
Bratstvo Gracanica

224 Bulgaria - Parva Liga

Etar
21:45
Lokomotiv Plovdiv
CSKA Sofia
00:30
ลูโดโกเรต์ส

224 Bulgaria - Vtora Liga

FK Minyor Pernik
21:00
Dobrudzha 1919

266 Croatia - 1. HNL

Rijeka
00:05
Hajduk Split
Varaždin
00:05
Osijek

266 Croatia - 2. HNL

Croatia Zmijavci
21:30
Sesvete
Orijent 1919
21:30
Kustošija
Osijek II
21:30
Medimurje Cakovec

116 Cyprus - 1. Division

Omonia Nicosia
22:30
AEK Larnaca
Enosis
23:30
อาโปเอล
Anorthosis
00:30
Apollon

116 Cyprus - 2. Division

Omonia Psevda
20:30
Digenis Ypsonas

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Zbrojovka Brno
20:30
Sigma Olomouc
Slovan Liberec
20:30
Karviná
Sparta Praha
23:00
Zlín

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Varnsdorf
21:30
Blansko
Táborsko
21:30
Ústí nad Labem

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

OB
19:00
Nordsjælland
โคเปนเฮเก้น
19:00
Brøndby
Randers
21:00
AGF
Vejle
23:00
SønderjyskE

320 Denmark - First Division

Fremad Amager
18:00
Hvidovre
Hobro
20:00
Fredericia

2405 Estonia - Meistriliiga

Levadia
19:00
Nõmme Kalju

1233 Finland - Veikkausliiga

Honka
17:00
HJK
RoPS
22:30
KuPS

1233 Finland - Ykkonen

SJK Akatemia
19:00
VPS
MYPA
21:00
Jaro
EIF
21:00
Kajaani
Oulu
22:30
KPV
Gnistan
22:30
MuSa

125 Greece - Super League

Lamia
22:15
OFI
Volos NFC
00:30
Aris

674 Hungary - Hungarian Cup

Tiszaújváros
17:30
Honvéd
Csepel
20:00
Soroksár SC
Senyo Carnifex
20:00
Vasas
Szegedi VSE
20:00
Szombathelyi Haladás
Tiszaföldvár
20:00
MOL Vidi
Kerekegyházi
20:00
Gyirmót
Maroshegy
20:00
Ajka
Mándok KSE
20:00
Mezőkövesd-Zsóry
FC Hatvan
20:00
Paksi SE
Tarpa
20:00
Komárom
Ceglédi
20:00
Rákosmenti KSK
Dabas
20:00
Dunaújváros-Pálhalma
Teskánd
20:00
Taksony
ESMTK
20:00
Tállya
Balmazújvárosi
20:00
III. Kerületi TUE
Zalaszentgrot
20:00
Nagyatadi FC
Csacsbozsok-Nemesapati
20:00
Szekszárd
Gyongyoshalasz SE
20:00
Nagykanizsai ULE

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Vestri
21:00
Leiknir Fáskrúdsfj.
Magni
23:00
Leiknir Reykjavík

455 Republic of Ireland - Premier Division

Cork City
23:00
Dundalk

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Hadera
00:15
Hapoel Be'er Sheva
Bnei Sakhnin
01:00
Maccabi Haifa

748 Latvia - Virsliga

Metta / LU
19:00
Spartaks Jūrmala
FC Daugavpils / Progress
19:00
Liepāja
Tukums
19:00
Jelgava
Rīgas FS
21:00
Ventspils
Riga
23:00
Valmiera / BSS

57142 Macedonia FYR - First League

Sileks
20:30
Borec
Skendija 79
20:30
Akademija Pandev
Shkupi
20:30
Renova
Belasica
20:30
Pelister

2756 Malta - Premier League

Lija Athletic
22:00
Senglea Athletic
Tarxien Rainbows
22:00
Balzan
Sliema Wanderers
02:15
Hibernians
Floriana
02:15
Gzira United

2345 Moldova - National Division

Sfîntul Gheorghe
20:00
Codru Lozova

998 Montenegro - First League

Sutjeska
23:00
Zeta
Mladost Ljeskopolje
00:00
Jezero
Dečić
01:00
Rudar
Mladost
01:00
Iskra
Petrovac
01:00
Budućnost

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Start
23:00
Kristiansund
Sandefjord
23:00
Strømsgodset
Brann
23:00
Bodø / Glimt
Viking
23:00
Aalesund
โรเซนบอร์ก บีเค
23:00
Haugesund
Odd
01:30
Stabæk

2 Poland - Ekstraklasa

Zagłębie Lubin
20:00
Cracovia Kraków
Lech Poznań
22:30
Warta Poznań

2 Poland - 1. Liga

Korona Kielce
17:40
Górnik Łęczna
Radomiak Radom
18:00
Puszcza Niepołomice

20 พรีเมียรา ลีกา

ซานตาคลารา
22:00
Marítimo
Moreirense
00:30
Farense
Tondela
03:00
Rio Ave

20 Portugal - Segunda Liga

Académica
17:15
Estoril

155 Romania - Liga 1

Botoşani
20:30
Academica Clinceni
UTA Arad
22:45
CSM Iaşi
FCSB
01:30
Argeş

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ufa
18:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
Arsenal Tula
18:00
Sochi
Rubin Kazan'
20:30
สปาร์ตัก มอสโก
โลโคโมทีฟ มอสโก
23:00
Tambov

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Hibernian
18:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
Aberdeen
21:00
Motherwell

296 Serbia - Super Liga

Rad Beograd
21:00
Javor Ivanjica
Novi Pazar
21:00
Inđija
Spartak Subotica
21:00
Proleter Novi Sad
Zlatibor Čajetina
00:00
Partizan
เชอร์เวนา ซเวซดา
02:00
Voždovac

401 Slovakia - Fortuna Liga

Žilina
23:00
สโลวาน บราติสลาวา
Senica
00:00
DAC

401 Slovakia - 2. Liga

Petržalka akadémia
15:30
FK Košice

1638 Slovenia - 1. SNL

Domžale
21:00
Tabor Sežana
Aluminij
23:00
Olimpija
Mura
01:30
Gorica

1638 Slovenia - 2. SNL

Brda Dobrovo
21:00
Dekani
Nafta
21:00
Brežice

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

ลูโก
17:00
เลกาเนส
เอสปันญ่อล
21:00
มาจอร์กา
อัลบาเซเต้
23:15
Ponferradina
FC Cartagena
23:15
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
พัลมาส
01:30
Fuenlabrada

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

AIK
19:30
Hammarby
Östersunds FK
19:30
Djurgården
Norrköping
22:30
มัลโม่
IFK Göteborg
22:30
Kalmar

47 Sweden - Superettan

Akropolis
19:30
Halmstad
Dalkurd
19:30
Brage

47 Sweden - Ettan: North

Sollentuna
19:00
Sylvia

62 Switzerland - Super League

บาเซิ่ล
21:00
Vaduz
Lausanne Sport
21:00
Servette
St. Gallen
21:00
Sion

404 Turkey - Super Lig

BB Erzurumspor
17:30
Sivasspor
Kasımpaşa
20:00
Rizespor
Gazişehir Gaziantep
23:00
Fatih Karagümrük
อิสตันบูล บีบี
23:00
กาลาตาซาราย

404 Turkey - 1. Lig

Keçiörengücü
18:00
Osmanlıspor
İstanbulspor
20:30
Altay
Giresunspor
23:00
Menemen Belediyespor

86 Ukraine - Premier League

Olimpik Donetsk
18:00
Minai
Zorya
21:00
ชัคตาร์
Rukh Vynnyky
23:30
Kolos Kovalivka

86 Ukraine - Second League: Group A

Obolon'-Brovar II
18:00
Podillya Khmelnytskyi
Rubikon
19:00
Chayka
Bukovyna
21:00
Uzhhorod

86 Ukraine - Second League: Group B

Peremoga
20:00
Hirnyk
Yarud Mariupol'
20:00
Enerhiya Nova Kakhovka

515 Wales - Premier League

Bala Town
20:30
Cefn Druids
Connah's Quay
20:30
Penybont
The New Saints
20:30
Cardiff MU

5 Brazil - Serie A

Atlético GO
07:00
Atlético Mineiro
Grêmio
02:00
Palmeiras
Coritiba
02:00
Vasco da Gama
Botafogo
04:15
Santos
Sport Recife
06:30
Fluminense

5 Brazil - Serie B

CSA
07:00
Cruzeiro
Cuiabá
07:00
Oeste
Avaí
21:00
Sampaio Corrêa

5 Brazil - Serie C

Ypiranga Erechim
02:00
Criciúma
Brusque
02:00
Tombense
Boa
02:00
Ituano
Remo
04:00
Botafogo PB
Ferroviário
06:00
Paysandu

80 Chile - Primera B

Deportes Santa Cruz
23:30
Deportes Temuco

353 Colombia - Liga BetPlay

Millonarios
08:10
Once Caldas
Deportivo Pasto
03:15
Jaguares de Córdoba
América de Cali
05:30
Atlético Bucaramanga

353 Colombia - Torneo Betplay

Fortaleza CEIF
02:00
Llaneros
Boca Juniors de Cali
03:30
Tigres

1739 Costa Rica - Primera Division

Santos de Guápiles
07:00
Pérez Zeledón
Herediano
09:00
Guadalupe
San Carlos
04:00
Cartaginés
Limón
04:00
ADR Jicaral

459 Ecuador - Liga Pro

Universidad Católica
01:30
Técnico Universitario
Delfin
06:00
Mushuc Runa

53128 Guatemala - Liga Nacional

Achuapa
00:00
Municipal
Xelajú
02:00
Malacateco
Sacachispas
05:00
Guastatoya

458 Mexico - Liga MX

Tigres UANL
07:00
Querétaro
América
09:00
Guadalajara
Toluca
00:00
Santos Laguna

3990 Nicaragua - Primera Division

Managua
09:00
Real Estelí
Juventus Managua
09:00
Junior Managua
Chinandega
04:15
Walter Ferreti
Real Madriz
06:00
Jalapa

1190 Paraguay - Division 1

Guaraní
04:00
Guaireña
Libertad
06:30
Cerro Porteño

338 Peru - Primera Division

Real Garcilaso
07:00
Universidad San Martín
Sporting Cristal
07:00
Cienciano
Deportivo Binacional
07:00
Alianza Universidad
Universitario
03:00
Deportivo Llacuabamba
Deportivo Municipal
03:00
Ayacucho
Atlético Grau
03:00
Carlos Manucci
César Vallejo
03:00
Carlos Stein
Sport Huancayo
03:00
Sport Boys
UTC Cajamarca
03:00
Alianza Lima
Melgar
03:00
Academia Cantolao

158 Uruguay - Primera Division

Danubio
23:00
Boston River
Progreso
01:15
Wanderers
ลิเวอร์พูล
02:00
Rentistas
Cerro Largo
02:00
Deportivo Maldonado
Wanderers
02:00
Boston River
Peñarol
02:00
Nacional
River Plate
02:00
Danubio
Torque
02:00
Defensor Sporting
Plaza Colonia
02:00
Cerro
Progreso
02:00
Fénix
Cerro
03:30
Rentistas
Torque
05:45
River Plate

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ฮิวสตัน ไดนาโม
07:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
รีล ซอลต์ เลค
08:30
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
09:30
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
แอลเอ แกลักซี
09:30
โคโลราโด ราปิดส์
มอนทรีออล อิมแพ็ค
06:00
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Saint Louis FC
07:00
Sporting Kansas City II
Rio Grande Valley
08:00
Tulsa Roughnecks
San Antonio
08:00
OKC Energy
El Paso Locomotive
08:30
Real Monarchs
Phoenix Rising
09:30
San Diego Loyal
Bethlehem Steel
04:00
Hartford Athletic
Charleston Battery
05:00
Miami FC II

607 Burkina Faso - Premier League

KOZAF
22:30
Ouagadougou
SONABEL
00:45
RC Bobo-Dioulasso

886 Egypt - Premier League

El Entag El Harby
22:30
El Gounah
Al Mokawloon
01:00
Al Ittihad

1424 Morocco - Botola Pro

Raja Beni Mellal
23:00
Ittihad Tanger
CR Khemis Zemamra
01:15
Wydad Casablanca
Raja Casablanca
03:30
Difaâ El Jadida

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Khartoum
21:00
Al-Ahli Atbara
Merreikh El-Fasher
21:00
Al Fallah
Al Shorta
21:00
Al Rabta Kosti
Hilal Obayed
21:00
Al Hilal Omdurman

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Mbeya City
18:00
Azam
Coastal Union
20:00
Dodoma Jiji
Simba
23:00
Biashara United

97374 Jordan - Premier League

Aqaba
23:30
Al Faysali

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Quadisiya
00:30
Al Jeel
Al Najoom
00:30
Ohod
Al Jabalain
00:30
Jeddah
Al-Ain
00:30
Najran
Al Mojzel
00:30
Al Shoalah
Al-Kawkab
00:30
Hottain
Al Bukayriyah
00:30
Al Batin
Al Taqdom
00:30
Al Ta'ee
Al Ansar
00:30
Al-Thuqbah

15326 Bermuda - Premier League

Dandy Town Hornets
07:00
X-Roads Warriors
North Village Rams
01:00
Devonshire Colts
Devonshire Cougars
01:00
SBRC
Southampton Rangers
01:00
St. George's Colts
Robin Hood
01:00
Somerset Trojans

5618 China PR - League One

Guizhou Zhicheng
14:30
Shenyang Urban
Nantong Zhiyun
14:30
Changchun Yatai
Suzhou Dongwu
15:00
Nei Mongol Zhongyou
Taizhou Yuanda
18:35
Chengdu Qianbao
Jiangxi Liansheng
18:35
Meizhou Hakka
Sichuan
19:00
Xinjiang Tianshan

64306 Hong Kong - Premier League

Guangzhou R&F U19
14:00
Southern District

712 Korea Republic - K-League 1

Seongnam
13:00
Gwangju
Gangwon
13:00
Suwon Bluewings
Jeonbuk Motors
13:00
Busan I'Park
Pohang Steelers
13:00
Sangju Sangmu
Seoul
13:00
Daegu
Incheon United
13:00
Ulsan

712 Korea Republic - National League

Gyeongju Citizen
13:00
Cheonan City
Pyeongtaek Citizen
13:00
Jeonju

3995 Malaysia - Premier League

Kuching FA
19:15
Kelantan
PBDKT T-Team
20:00
UKM
PKNS
20:00
Johor Darul Ta'zim II

3995 Malaysia - Super League

Melaka United
20:00
MISC
PDRM
20:00
Perak
FELDA United
20:00
Pahang

69697 Vietnam - Vietnamese Cup

Viettel
18:00
Ha Noi

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Al Ahli Jeddah
22:00
Al Wahda
Padideh Khorasan
22:00
Al Hilal
Shabab Al Ahli Dubai
01:00
Pakhtakor
Esteghlal
01:00
Al Shorta

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

HV & CV Quick
19:00
OSS '20
ADO '20
19:00
EVV
USV Hercules
19:00
JOS Watergraafsmeer
Westlandia
19:00
Dongen
GVV Unitas
19:00
DEM
OFC Oostzaan
19:30
Hollandia
UNA
19:30
Hoogland
Groene Ster
19:30
Gemert
HSC '21
19:30
Blauw Geel '38

556 Belgium - Division 3: ACFF

Couvin-Mariembourg
20:00
Excelsior Virton
Stockay-Warfusée
20:00
Hamoir

556 Belgium - Division 3: Group A

Toekomst Menen
20:00
Dikkelvenne
Westhoek
20:00
Sparta Petegem

556 Belgium - Division 3: Group B

Spouwen-Mopertingen
20:00
Hades

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Wolvertem Merchtem
20:00
VW Hamme
Voorde Appelterre
20:00
Rhodienne-De Hoek

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Binche
20:00
Ostiches

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Habay-la-Neuve
20:00
Raeren-Eynatten
Aywaille
20:00
Marloie Sport
Huy
20:00
Onhaye

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Bornem
20:00
Bevel FC
Ternesse
20:00
Retie

556 Belgium - Provincial-Brabant

BX Brussels
20:00
Sporting Bruxelles
NSeth Berchem
20:00
Saint-Josse
Union Lasne-Ohain
20:00
Stade Everois
Football Club Schaerbeek
20:00
Genappe
Etterbeek
20:00
Léopold
Kosova Schaerbeek
20:00
Nivellois
Walhain
20:00
Grez-Doiceau
Wambeek
20:00
Liedekerke
Melsbroek
20:00
SC Aarschot
Bertem-Leefdaal
20:00
KV Tervuren-Duisburg
Borght-Humbeek
20:00
Veltem

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Belœil
20:00
Antoing
Ransart
20:00
Péruwelz
Houdeng
20:00
Le Roeulx
Soignies Sports
20:00
Morlanwelz
Molenbaix
20:00
Excelsior Biévène
Snef-Tyber
20:00
Hornu
RAS Monceau
20:00
Montignies

556 Belgium - Provincial-Liege

Jehaytois
20:00
UCE Liège
Etoile de Faimes
20:00
Sprimont-Comblain II
Aubel
20:00
FC Du Geer
Mélen-Micheroux
20:00
Ster-Francorchamps

556 Belgium - Provincial-Limburg

Zonhoven United
20:00
Helson Helchteren
Herkol
20:00
Herk
Torpedo Hasselt
20:00
Herderen-Millen
Verbroedering Maasmechelen
20:00
Alken

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Libramont
20:00
Aubange
Meix-Devant-Virton
21:00
Vaux-Noville

556 Belgium - Provincial-Namur

Chevetogne
20:00
Beauraing
Andennais
20:00
Meux II
Flavion-Morialmé
20:00
Condruzien
Fernelmont-Hemptinne
20:00
Grand-Leez
Malonne
20:00
Spy
Ciney
20:00
Loyers
Nismes
20:00
US Dinantaise

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

SK Denderhoutem
20:00
Munkzwalm
Grembergen
20:00
HO Kalken
Jong Zulte
22:00
Eendracht Zele

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Oostnieuwkerke
20:00
Sparta Heestert
Lauwe
20:00
Rumbeke
Sassport Boezinge
20:00
Meulebeke
Excelsior Zedelgem
20:00
SC Zonnebeke

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Dunav 2010
21:00
Septemvri Tervel
Svetkavitsa Targovishte
21:00
Spartak Varna
Chernolomets
21:00
Sportist General Toshevo
Topolite
21:00
Inter Dobrich
Ludogorets III
21:00
Shumen 2007
Benkovski Byala
21:00
Dorostol
Kubrat
21:00
Chernomorets Balchik

116 Cyprus - 3. Division

Oroklini / Troulloi
20:30
Ethnikos Assias
Ormideia
20:30
Halkanoras
Omonia 29is Maiou
20:30
MEAP Nisou

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Příbram II
15:00
Povltava FA
Chlumec nad Cidlinou
15:15
Dukla Praha II
Bohemians 1905 II
15:15
Jablonec II
Hradec Kralove II
15:15
Sokol Živanice
Pardubice II
15:15
Zbuzany
Karlovy Vary
15:30
Sparta Praha II
Sokol Brozany
21:00
Sokol Zápy

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Slovácko II
15:15
Vysočina Jihlava II
Uničov
15:15
Znojmo
Zlín II
15:30
Banik Ostrava II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Hořovicko
21:00
Prestice

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Meteor Praha
15:15
Štětí
Louny
21:00
Slaný

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Poříčany
21:00
Trutnov
Dvůr Králové
21:00
Velke Hamry

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Slavičín
15:15
Tatran Všechovice
Kozlovice
20:30
FC Vsetin

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Sokol Lanžho
15:30
Ždírec nad Doubravou
Sokol Tasovice
20:30
Stara Rise
Žďár nad Sázavou
20:30
Humpolec

320 Denmark - 2. Division Group 1

Thisted
18:00
B 93
Holbæk B&I
18:30
Oure
Næsby
19:00
Sydvest

320 Denmark - 2. Division Group 2

Avarta
18:00
Roskilde
Slagelse B&I
18:00
Hillerød

1233 Finland - Kakkonen

RoPS II
18:00
JS Hercules
KaaPo
18:00
P-Iirot
OLS
21:00
PS Kemi
JIPPO
21:00
KuFu-98
Klubi-04
21:00
Atlantis
Reipas
21:00
Kultsu
GrIFK
22:30
FC Espoo
Viikingit
22:30
Honka Akatemia

1578 Norway - 2. Division

Bryne
19:00
Levanger
Alta
19:30
Skeid
Nardo
20:00
Asker
Tromsdalen
20:30
Eidsvold
Hødd
01:00
Vålerenga II

2 Poland - 2. Liga East

Śląsk Wrocław II
17:00
Kalisz

20 Portugal - 2. Division: Group A

Pedras Salgadas
21:00
Montalegre
Merelinense
21:00
Maria da Fonte
Mirandela
21:00
Cerveira
Vianense
21:00
Vilaverdense
Sporting Braga II
21:00
Bragança
Vidago
21:00
Aguia FC Vimioso

20 Portugal - 2. Division: Group B

Fafe
21:00
Camacha
Tirsense
21:00
AR São Martinho
Mondinense
21:00
Pevidem
Rio Ave II
21:00
Brito
Berço
21:00
Desportivo Aves

20 Portugal - 2. Division: Group C

Pedras Rubras
21:00
Amarante
Coimbrões
21:00
Marítimo II
Gondomar
22:00
Salgueiros
Leca
22:00
Trofense
Câmara de Lobos
22:00
Paredes
União Madeira
22:00
Vila Real

20 Portugal - 2. Division: Group D

Castro Daire
21:00
Valadares Gaia
Lusitania FC Lourosa
21:00
Lusitano FCV
São João Ver
21:00
Sanjoanense
Vila Cortez
21:00
Águeda

20 Portugal - 2. Division: Group E

Marinhense
21:00
GRAP
Condeixa
21:00
Oleiros
Alcains
21:00
Benfica Castelo Branco
Sertanense
21:00
Mortágua
Vitória de Sernache
21:00
Oliveira Hospital

20 Portugal - 2. Division: Group F

Caldas
21:00
Fátima
Pêro Pinheiro
21:00
Sintrense
Alverca
21:00
Lourinhanense

20 Portugal - 2. Division: Group G

Real
21:00
Fabril Barreiro
Oriental Dragon
21:00
Belenenses II
Fontinhas
22:00
Estrela Amadora

20 Portugal - 2. Division: Group H

Pinhalnovense
21:00
Lusitano GC Evora
Juventude Evora
21:00
Aljustrelense
Olhanense
21:00
Armacenenses

296 Serbia - Srpska Liga - East

Car Konstantin
16:00
Radnički Svilajnac
Vlasina
20:30
Jedinstvo Paraćin
Mladost Medoševac
20:30
Kablovi Zaječar
Timočanin
20:30
Trstenik PPT
Radan
20:30
Pčinja Trgovište
Rembas
20:30
Timok
Župa
20:30
Dunav Prahovo

296 Serbia - Srpska Liga - West

Bane Raska
20:30
Jedinstvo Ub
Semendrija 1924
20:30
Takovo
Železničar Lajkovac
20:30
Tutin
Budućnost Arilje
20:30
Sloga Petrovac na Mlavi
Jošanica
20:30
Sušica

401 Slovakia - 3. Liga - West

Nové Zámky
20:00
Nitra II
Lednické Rovne
20:00
Nové Mesto nad Váhom
Galanta
20:00
Beluša
Marcelová
20:00
Veľké Ludince
OFK Malzenice
20:00
Slovan Duslo Šaľa
Castkovce
20:00
Spartak Myjava

47 Sweden - Division 2: Norrland

Piteå
21:00
IFK Umeå

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Räppe
19:00
Karlshamn

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Prespa Birlik
18:00
Eslov
Halmia
21:00
Ullared

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Ankara Demirspor
19:30
Şanlıurfaspor
Niğde Belediyespor
19:30
Hacettepe
Çorum Belediyespor
19:30
Manisa BBSK
Sancaktepe Belediye
20:00
Hekimoğlu Trabzon
İnegölspor
20:00
Zonguldak Kömürspor
Ergene Velimeşespor
20:00
Utaş Uşakspor
Afjet Afyonspor
23:00
Gümüşhanespor
Amed SK
23:00
24 Erzincanspor
Kocaelispor
23:00
Sarıyer

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Bayburt İÖİ
19:00
Elazığspor
Tarsus İdman Yurdu
19:30
Van BB
1922 Konyaspor Kulübü
19:30
Sakaryaspor
Serik Belediyespor
19:30
Pendikspor
Karabükspor
19:30
Bugsaşspor
Etimesgut Belediyespor
19:30
Bodrumspor
Eyüpspor
20:00
Pazarspor
Turgutluspor
20:00
Kırşehir Belediyespor
Kırklarelispor
20:00
Sivas Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Artvin Hopaspor
19:00
Edirnespor
Yeşilyurt Belediyespor
19:00
Payasspor
Nevşehirspor
19:30
Fatsa Belediyespor
Arnavutköy Belediyespor
20:00
Derincespor
Kızılcabölükspor
20:00
Ankara Adliyespor
Manisaspor
20:00
Yeni Diyarbekirspor
1877 Alemdağspor
20:00
Kemerspor 2003
Tire 1922
23:00
Ofspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Mardin BB
19:00
Tokatspor
Yomraspor
19:00
Darıca Gençlerbırlığı
Kahta 02 Spor
19:00
Ağrı 1970
Karaman Belediyespor
19:30
Tekirdağspor
Erzin Belediyespor
19:30
Halide Edip Adıvar
Tepecikspor
20:00
Yozgatspor
Fethiyespor
23:00
Nazilli Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Erbaaspor
19:00
Batman Petrolspor
Elaziz Belediyespor
19:00
Arhavispor
Yeni Altındağ BS
19:30
Şile Yıldızspor
Osmaniyespor
19:30
İçelspor
Erokspor
20:00
Somaspor
Gölcükspor
20:00
Çarşambaspor
Yalovaspor
20:00
Çatalcaspor
Isparta Davrazspor
23:00
Karşıyaka

5 Brazil - Carioca 2

Olaria
20:00
CFRJ / Marica
Goytacaz
01:00
São Gonçalo EC RJ

866998 Fiji - National Football League

Nasinu
08:00
Nadi
Ba
10:00
Lautoka
Rewa
10:00
Labasa
Suva
10:00
Navua

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Racing des Gônaïves
03:00
Ouanaminthe
América des Cayes
03:00
Capoise
Cavaly
03:00
Don Bosco
Mirebalais
03:00
Baltimore
Racing Club Haitien
04:00
Triomphe Liancourt
FICA
05:00
Juventus Hai
Tempête
05:00
Arcahaie

3347 San Marino - Campionato

Cailungo
20:00
San Giovanni
Folgore
20:00
La Fiorita
Virtus
20:00
Faetano

99474 World - Friendly International Women

Luxembourg W
23:00
บัลแกเรีย

98 Australia - Brisbane Premier League

St George Willawong
14:00
Taringa Rovers

98 Australia - Capital Territory

Canberra Olympic
10:30
Monaro Panthers
Tuggeranong United
12:45
Woden Weston

98 Australia - New South Wales

Wollongong Wolves
11:30
Sydney Olympic
Sydney United
12:00
Marconi Stallions
Rockdale City Suns
15:30
Sydney II

98 Australia - Npl Queensland

SC Wanderers
13:00
Moreton Bay United
Capalaba
14:15
Brisbane Roar II

11 Germany - Junioren Bundesliga

Hannover U19
16:00
Dresden U19
Osnabruck U19
16:00
RB Leipzig U19
Bayer Leverkusen U19
16:00
Borussia M'gladbach U19
Schalke 04 U19
16:00
Koln U19
Preussen Munster U19
16:00
Borussia Dortmund U19
Fortuna Koln U19
16:00
Dusseldorf U19
Hallescher FC U19
17:00
Viktoria Berlin U19
Mainz U19
19:00
Karlsruher U19
Ulm U19
19:00
Bayern U19
Duisburg U19
19:00
Arminia Bielefeld U19

251 Italy - PrimaVera 1

Atalanta U19
16:00
Juventus U19

2 Poland - Central Youth League

Gornik Z. U18
17:00
Lech Poznan U18
Hutnik Kraków U18
17:00
Jagiellonia U18
Zaglebie U18
17:15
Slask U18
Escola Warszawa U18
17:15
Lechia Gdańsk U18

122 Kosovo - Superliga

KF Feronikeli
18:30
Gjilani
Drita
21:00
KF Llapi

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Luzern II
19:00
Zug
Thalwil
19:30
Kosova
Olympique de Genève
21:00
Azzurri 90

3126 Luxembourg - National Division

F91 Dudelange
21:00
Fola Esch
RM Hamm Benfica
21:00
Progrès Niedercorn

143 Austria - Regionalliga: Ost

Mauerwerk
21:00
Admira II

98 Australia - Northern Nsw

Adamstown Rosebuds
11:30
Maitland
Hamilton Olympic
11:30
Edgeworth Eagles

2493 Mauritania - Super D1

Sahel
00:00
Nouadhibou

227 Russia - Pfl

Sakhalin
13:00
Fakel II
Zenit II
17:00
Tver
Znamya Truda
17:00
Luki-Energiya
Khimik Novomoskovsk
18:00
Strogino
Sokol Saratov
18:00
Avangard Kursk
Lada Tolyatti
18:00
Krylya Sovetov Samara II
Zvezda Sint Petersburg
19:00
Dolgie Prudy
Zvezda Perm
19:00
Ural 2
Tyumen
19:00
Chelyabinsk
Legion Dynamo
19:30
Inter Cherkessk
Volna Kovernino
20:00
Orenburg II
Kuban Kholding
20:00
Makhachkala
Krasnyy-SGAFKST
21:00
Saturn Ramenskoye
Volga Ulyanovsk
21:00
Nosta
Druzhba
21:00
Mashuk-KMV
Essentuki
21:00
Dinamo Stavropol'
Chernomorets
21:30
Spartak Nal'chik
Ryazan
22:00
Metallurg Lipetsk
Murom
22:00
Torpedo Vladimir

47 Sweden - Elitettan Women

IFK Kalmar W
17:00
Morön W
Kvarnsvedens W
17:00
Sunnanå
Lidköping W
19:00
Alingsås W
Jitex W
20:00
Älvsjö AIK W

11 Germany - Dfb Pokal Women

Borussia M'gladbach W
16:00
Werder Bremen W

458 Mexico - Liga Mx Women

Pumas UNAM W
21:30
Guadalajara W
Cruz Azul W
04:00
Necaxa W

119 Georgia - Liga 3

Kolkheti Poti
19:00
Kolkheti Khobi

119 Georgia - David Kipiani Cup

Betlemi
18:30
Torpedo Kutaisi
Tbilisi City
18:30
Samtredia
Telavi
22:00
Norchi Dinamo

3483 USA - USL League One

Inter Miami II
07:00
Tormenta
Union Omaha
07:00
New England II
North Texas
08:00
Tucson

5 Brazil - Carioca U20

Macaé U20
20:00
Fluminense U20

5 Brazil - Brasileiro Women

Vitória BA
01:30
ฟลาเมงโก

155 Romania - Liga 2

Şirineaşa
16:30
U Craiova 1948

479 Japan - Nadeshiko League 1

Nojima Stella W
13:00
เซเรโซ โอซาก้า
Albirex Niigata W
14:00
Vegalta Sendai W
NTV Beleza W
15:00
JEF United W

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Andelsbuch
21:00
Hard
Höchst
22:00
Ludesch

453172 Macao - Primeira Division

Casa de Portugal
18:00
Sporting Macau
Cheng Fung
20:00
Lun Lok

1796 Iceland - 1. Deild Women

Haukar W
23:00
Volsungur Husavik W

479 Japan - Japan Football League

Tegevajaro Miyazaki
11:00
Matsue City
Veertien Mie
11:00
Maruyasu Okazaki
Reinmeer Aomori
11:00
Iwaki
Verspah Oita
12:00
Sony Sendai
Tokyo Musashino City
13:00
Osaka
Nara Club
13:00
Suzuka Unlimited
Kochi United
13:00
Honda Lock

479 Japan - Nadeshiko League 2

Harima
11:00
Yamato Sylphid
Setagaya Sfida
12:00
FC Jumonji Ventus
Kamogawa
12:30
Bunny's Kyoto
Parceiro Nagano W
16:00
โยโกฮามา เอฟซี

1233 Finland - Kolmonen

OuHu
17:00
SoPa
TP-47
18:00
OTP
NJS II
18:00
TuPS
LehPa
18:00
Warkaus
VPV
18:00
Kraft
KyPa
19:00
Union Plaani
PK-37
19:00
Riverball
Nykarleby IK
19:00
Sporting Kristina
Wilpas
20:00
Wolves
ToTe
20:00
NuPS
ufabetxxx-line