แจกฟรี ตารางบอล 22 ก.ย. 2563

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

คราสโนดาร์
02:00
PAOK
เอสเค สลาเวีย ปราก
02:00
Midtjylland
Maccabi Tel Aviv
02:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก

38 เอร์สเตอดีวีซี

Excelsior
23:45
Telstar
FC Den Bosch
02:00
MVV Maastricht

99474 World - Club Friendlies

Eastleigh
19:00
Havant & Waterlooville
H&W Welders
01:00
Glenavon
Algeciras
01:00
Ceuta
Hereford
01:30
Solihull Moors
Hemel Hempstead Town
01:30
Boreham Wood
Airdrieonians
01:30
Albion Rovers
Raith Rovers
01:30
Stenhousemuir
Yeovil Town
01:45
Bath City
Slough Town
01:45
Aldershot Town
Bangor
01:45
Portadown
Alloa Athletic
01:45
Stranraer
Hampton & Richmond
01:45
Sutton United
Dartford
01:45
Dover Athletic
Hemel Hempstead Town
01:45
Wealdstone
Concord Rangers
01:45
Dagenham & Redbridge
Notts County
01:45
Harrogate Town
Alfreton Town
01:45
Altrincham
Glenavon
01:45
Dollingstown
Albion Rovers
05:00
Dumbarton

462 เอฟเอคัพ

Hartley Wintney
01:30
Erith & Belvedere
Crawley Down Gatwick
01:30
Hendon
East Grinstead Town
01:30
Worthing
Cowes Sports FC
01:30
Weston-super-Mare
Little Common
01:45
Corinthian-Casuals
Sunderland RCA
01:45
Prescot Cables
Lancaster City
01:45
Runcorn Town
Warrington Town
01:45
South Shields
Marske United
01:45
Trafford
Mossley
01:45
Ramsbottom United
West Allotment Celtic
01:45
Hyde United
West Auckland Town
01:45
Runcorn Linnets
Whitley Bay FC
01:45
Witton Albion
City of Liverpool
01:45
Morpeth Town
Atherton Collieries
01:45
Bamber Bridge
Longridge Town
01:45
Charnock Richard
Stalybridge Celtic
01:45
Bishop Auckland
Radcliffe Borough
01:45
Workington
Scarborough Athletic
01:45
Ashton United
Frickley Athletic
01:45
Marine
Whitby Town
01:45
Rylands
Consett AFC
01:45
Stockton Town
United of Manchester
01:45
Pontefract Collieries
Tadcaster Albion
01:45
Litherland Remyca
Hednesford Town
01:45
Long Eaton United FC
Tamworth
01:45
Stourbridge
Quorn
01:45
Matlock Town
Leek Town
01:45
Mickleover Sports
Grantham Town
01:45
Rushall Olympic
Nuneaton Town
01:45
Loughborough Dynamo
Westfields
01:45
Worksop Town
West Bridgford
01:45
Halesowen Town
Coventry Sphinx
01:45
Ilkeston Town
Banbury United
01:45
Carlton Town
Chasetown
01:45
Basford United
Tividale
01:45
Nantwich Town
Barwell
01:45
Bedworth United
AFC Mansfield
01:45
Gainsborough Trinity
Coalville Town
01:45
Sheffield
Buxton
01:45
Belper Town
Daventry Town
01:45
Evesham United
AFC Rushden & Diamonds
01:45
Newark Flowserve
Shifnal Town FC
01:45
Alvechurch
Bromsgrove Sporting
01:45
Stratford Town
Hanley Town
01:45
Redditch United
Ely City
01:45
Biggleswade
Haverhill Rovers
01:45
Maldon & Tiptree
Waltham Forest
01:45
St Margaretsbury
Bury Town
01:45
Brightlingsea Regent
Dereham Town
01:45
Canvey Island
Kings Langley
01:45
FC Clacton
Stamford
01:45
AFC Sudbury
Bowers & Pitsea
01:45
AFC Hornchurch
Long Melford
01:45
Cheshunt
Leiston
01:45
Biggleswade Town
Cambridge City
01:45
Stowmarket Town
Peterborough Sports
01:45
Enfield Town
Potters Bar Town
01:45
East Thurrock United
Harlow Town
01:45
Waltham Abbey
Royston Town
01:45
Wroxham
Leighton Town
01:45
Mildenhall Town FC
Welwyn Garden City
01:45
Bishop's Stortford
Coggeshall Town
01:45
Stansted
Barking
01:45
Dunstable Town
Brantham Athletic
01:45
St Ives Town
Burnham
01:45
Northwood
Horsham
01:45
Kingstonian
Whyteleafe
01:45
Binfield
Chipstead
01:45
Deal Town
Staines Town
01:45
Walton Casuals
Frimley Green
01:45
Marlow
Haywards Heath Town
01:45
Hanwell Town
Cobham
01:45
Risborough Rangers
Haringey Borough
01:45
Tunbridge Wells
Ashford United
01:45
Bracknell Town
Bedfont Sports
01:45
Lewes
Hastings United
01:45
Chesham United
Steyning Town
01:45
Sheppey United
South Park
01:45
Bognor Regis Town
Merstham
01:45
AFC Dunstable
Chertsey Town
01:45
Leatherhead
Chatham Town
01:45
Southall
Chalfont St Peter
01:45
Farnborough
Margate
01:45
Hayes & Yeading United
Fairford Town FC
01:45
Sholing
Cinderford Town
01:45
Wootton Bassett Town
Aylesbury United
01:45
Moneyfields
Taunton Town
01:45
Wantage Town
Winchester City
01:45
Clevedon Town
Tadley Calleva
01:45
Truro City
Barnstaple Town
01:45
Wimborne Town
Yate Town
01:45
Bristol Manor Farm
Merthyr Town
01:45
Poole Town
Frome Town
01:45
AFC Stoneham
Christchurch
01:45
Dorchester Town
Swindon Supermarine
01:45
Shepton Mallet
Saltash United
01:45
Cirencester Town
Chichester City
01:45
Cribbs
Corinthian
01:45
Sevenoaks Town
Skelmersdale United
02:00
Bootle FC
Lowestoft Town
02:00
Aveley

462 คาราบาว คัพ

Leyton Orient
00:00
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
01:00
เบรนท์ฟอร์ด
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
01:00
วัตฟอร์ด
เวสต์แฮม
01:30
ฮัลล์ซิตี
ลูตัน ทาวน์
02:15
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟเอล โทรฟี

ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
23:30
Newcastle United U21
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
00:00
Brighton U21
วีแกนแอทเลติก
01:00
Liverpool U21
Stevenage
01:00
Southampton U21
Oldham Athletic
01:45
Wolves U21

462 England - Professional Development League

Sheffield Wed U23
18:00
Barnsley U23
Cardiff U23
19:00
Bristol City U23
Queens Park Rangers U23
19:00
Ipswich U23
Birmingham U23
20:00
Crewe U23

919 Armenia - Premier League

Ararat
20:30
Ararat-Armenia
Banants
22:30
Artsakh

143 Austria - Austrian Cup

Weiz
00:30
Elektra

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Chrudim
21:30
Vysočina Jihlava

245 Czech Republic - Czech Cup

Banik Sous
22:30
České Budějovice

1796 Iceland - 2. Deild

ÍR
23:15
Haukar

455 Republic of Ireland - First Division

Drogheda United
01:45
Shamrock Rovers II

802 Israel - Liga Leumit

Hapoel Petah Tikva
23:00
Maccabi Ahi Nazareth

251 Italy - Coppa Italia

Südtirol
19:30
Latte Dolce
Ternana
01:30
AlbinoLeffe

2345 Moldova - National Division

Dinamo-Auto
20:00
Petrocub
Milsami
23:00
Dacia-Buiucani

20 Portugal - Segunda Liga

Feirense
00:00
Casa Pia
Vizela
00:00
Sporting Covilhã
Varzim
02:00
Arouca

155 Romania - Romania Cup

Unirea Dej
20:30
Gloria Bistrita
Sighetu Marmatiei
20:30
Sportul Simleu
Sânmartin
20:30
Luceafărul Oradea
Crişul Chişineu Criş
20:30
Soimii Lipova
Gloria Lunca Teuz Cermei
20:30
Progresul Pecica
Pobeda Stár Bišnov
20:30
Dumbrăviţa
Ghiroda
20:30
Hunedoara
Unirea Ungheni
20:30
Odorheiu Secuiesc
Industria Galda de Jos
20:30
Unirea Alba Iulia
Metalurgistul Cugir
20:30
Viitorul Şelimbăr
Viitorul Dăești
20:30
Horezu
Sporting Roşiori
20:30
Alexandria
Unirea Bascov
20:30
Vediţa Coloneşti
Olimpic Zărneşti
20:30
SR Municipal Braşov
Pucioasa
20:30
Flacăra Moreni
Metalul Buzău
20:30
Blejoi Vispeşti
CSA Steaua Bucureşti
20:30
Popești-Leordeni
Tunari
20:30
Afumaţi
Agricola Borcea
20:30
Înainte Modelu
Victoria Cumpăna
20:30
Axiopolis
Recolta Gheorghe Doja
20:30
Făurei
Otelul
20:30
Focsani
Hușana Huși
20:30
Sporting Lieşti
CSM Bacău
20:30
Ceahlaul Piatra Neamt
Şomuz Fălticeni
20:30
Bucovina Radauti
Dacia Unirea Brăila
20:30
Viitorul Ianca
Paşcani
20:30
Ştiinţa Miroslava

227 Russia - FNL

Akron
05:00
Yenisey

227 Russia - Youth League

Arsenal Tula U19
17:00
Chertanovo U20

401 Slovakia - Fortuna Liga

Sereď
00:00
Trenčín

47 Sweden - Superettan

Norrby
00:00
GIF Sundsvall

86 Ukraine - Second League: Group B

Mykolaiv II
20:00
Metalurh Zaporizhya

5 Brazil - Serie B

Operário PR
06:00
Cuiabá

5 Brazil - Copa do Brasil

CRB
05:00
Juventude

80 Chile - Primera B

Barnechea
03:00
Melipilla

353 Colombia - Torneo Betplay

Deportes Quindío
07:40
Real Santander
Barranquilla
03:00
Bogotá

458 Mexico - Liga MX

León
09:00
Pumas UNAM

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Mineros de Zacatecas
05:00
Tepatitlán de Morelos

338 Peru - Primera Division

Universidad San Martín
23:00
UTC Cajamarca
Carlos Manucci
01:15
Universitario
Atlético Grau
03:00
Deportivo Municipal
Academia Cantolao
03:30
Sport Huancayo

158 Uruguay - Segunda Division

Juventud
22:15
Atenas
Villa Teresa
00:30
Central Español
Sud América
02:45
Rampla Juniors

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

New Mexico United
05:00
Rio Grande Valley

886 Egypt - Premier League

Zamalek
01:00
Tanta

1424 Morocco - Botola 2

Tihad Casablanca
23:00
KAC Kénitra
Wydad Fès
23:00
Racing de Casablanca
Chabab Rif Hoceima
23:00
Chabab Ben Guerir
Kawkab Marrakech
23:00
Chabab Atlas Khénifra

97374 Jordan - Premier League

Al Sareeh
22:00
Al Salt

5618 China PR - Super League

Beijing Guoan
14:30
Qingdao Hainiu
Tianjin Teda
17:00
Hebei CFFC
Chongqing Dangdai Lifan
18:35
Wuhan Zall
Shijiazhuang Ever Bright
19:00
Shanghai SIPG

11240938 เอเอฟซีคัพ

Ho Chi Minh City
05:00
Lao Toyota
Shan United
05:00
Tampines Rovers
Bali United
05:00
Ceres Philippines
Hougang United
05:00
Yangon United
Than Quang Ninh
05:00
Svay Rieng
Kaya
05:00
PSM

11555657 South America - Copa Libertadores

Tigre
05:15
Bolívar
Estudiantes Mérida
05:15
Nacional
Barcelona Guayaquil
05:15
ฟลาเมงโก

1233 Finland - Kakkonen

JJK
22:30
Vaajakoski

5 Brazil - Carioca 2

CFRJ / Marica
01:00
Duque de Caxias

5 Brazil - Paulista A2

São Bento
01:00
São Bernardo

3347 San Marino - Campionato

Cosmos
02:15
Tre Fiori

41 Europe - Euro Women

Kazakhstan W
17:00
Austria W
Estonia W
20:00
Russia W
Bosnia & Herzegovina W
21:00
อิตาลี W
Montenegro W
21:07
เยอรมนี W
Latvia W
22:00
Hungary W
นอร์เวย์ W
23:00
Wales W
Faroe Islands W
23:00
Belarus W
Poland W
23:00
Czech Republic W
Cyprus W
23:00
Finland W
Romania W
23:00
Croatia W
Ukraine W
23:00
Greece W
Malta W
23:30
Denmark W
Switzerland W
00:00
Belgium W
Iceland W
01:00
สวีเดน W
สกอตแลนด์ W
01:30
Portugal W
FYR Macedonia W
02:00
ฝรั่งเศส W

86 Ukraine - Youth League

Rukh Vynnyky U21
19:00
Shakhtar Donetsk U21

122 Kosovo - Superliga

Drenica
21:00
Besa Pejë
Arbëria
21:00
Prishtina

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Vevey Sports
01:00
Olympique de Genève

57142 Macedonia FYR - Macedonian Cup

Vardari Forino
20:30
Vardar

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Gurten
00:00
Kalsdorf

2493 Mauritania - Super D1

JAHE
23:30
Garde Nationale
Médine
02:15
Kaedi
Concorde
05:35
Kedia

458 Mexico - Liga Mx Women

Monterrey W
07:00
Mazatlán W
Santos Laguna W
07:00
León W
Atlético San Luis
08:00
Juárez W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Estoril U23
17:00
Marítimo U23
Académica U23
23:00
Boavista U23
Belenenses U23
23:00
Portimonense U23

155 Romania - Liga 2

Universitatea Cluj
23:00
Unirea Slobozia

320 Denmark - Reserve League

AaB Res.
18:00
Silkeborg Res.

401 Slovakia - Youth League

Žilina U19
21:00
DAC U19

69697 Vietnam - Women's National League

PP Ha Nam
15:45
GT Thai Nguyen
Ho Chi Minh City II
16:00
Ho Chi Minh City
Ha Noi II
18:20
Ha Noi
Son La
18:30
TKS Viet Nam

1233 Finland - Kolmonen

Futura
22:00
TiPS
SIF
22:00
KaIK
SavU
22:30
IPS Edustus
ufabetxxx-line