ufabet

ตารางบอล 26 ม.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
01:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
คริสตัล พาเลซ
01:00
เวสต์แฮม
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
03:15
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
เซาแธมป์ตัน
03:15
อาร์เซน่อล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

มิลล์วอลล์
02:00
วัตฟอร์ด
บริสตอลซิตี
02:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
00:30
ฮัลล์ซิตี
จิลลิ่งแฮม
01:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
02:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
02:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
02:00
บริสตอล โรเวอร์ส
พอร์ตสมัท
02:00
ลินคอล์น ซิตี้
โรชเดล
02:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
Swindon Town
02:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
วีแกนแอทเลติก
02:00
แบล็กพูล
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
02:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
ฟลีตวู้ด ทาวน์
02:45
Northampton Town
อิปสวิช ทาวน์
02:45
ซันเดอร์แลนด์

462 อีเอฟแอลลีกทู

Exeter City
01:00
มอร์แคมป์
Barrow
02:00
กริมสบี้ ทาวน์
Cheltenham Town
02:00
Oldham Athletic
Mansfield Town
02:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
02:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
ซอลฟอร์ด ซิตี้
02:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
สคันธอร์ป
02:00
Port Vale
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
02:00
Bradford City
Stevenage
02:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
02:00
Harrogate Town

462 เอฟเอคัพ

บอร์มัธ
02:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

พีอีซี ซโวลล์
00:45
เฮราเคิล
เอ็มเมน
02:00
พีเอสวี
โกรนิงเงิน
03:00
เอดีโอ เดน ฮาก

99474 World - Friendly International

Guatemala
00:00
เปอร์โตริโก

99474 World - Club Friendlies

โอเล็กซานเดรีย
07:00
CSKA Sofia
Novi Pazar
07:00
Slovan Bratislava II
Dnipro-1
07:00
Sileks
LDU Quito
08:30
Fénix
ชัคตาร์
15:00
Sileks
ชัคตาร์
17:00
สโลวาน บราติสลาวา
Dinamo Bryansk
17:00
Dinamo Stavropol'
OB
18:00
Randers
Tsarsko selo
18:00
Sportist Svoge
Esbjerg
18:00
Vejle
Ohrid
18:00
Jagodina
Sandecja Nowy Sącz
19:00
Sokół Ostróda
Zagorets
19:00
Etar
FC Helsingør
19:00
Lyngby
Rotor Volgograd
19:30
Mura
Inhulets
20:00
Makedonija
Novi Pazar
20:00
สโลวาน บราติสลาวา
Struga
20:30
Pelister
Zorya
21:00
Skendija 79
Napredak
21:00
Dinamo Tbilisi
โอเล็กซานเดรีย
21:00
CSKA 1948 Sofia
Radnički Niš
21:00
Akron
Chayka
21:00
Prishtina
Dnipro-1
21:30
Inđija
Arbëria
22:00
Minai
Hvidovre
22:30
HIK
Avarta
00:00
B 93
Union Vöcklamarkt
00:30
Blau-Weiß Linz
Wienerberg
00:45
Wiener SC

462 England - National League

King's Lynn Town
02:00
Stockport County
Torquay United
02:00
Sutton United
Wrexham
02:00
Halifax Town
Aldershot Town
02:45
Weymouth
Altrincham
02:45
Wealdstone
Boreham Wood
02:45
Chesterfield
Bromley
02:45
Woking
Dover Athletic
02:45
Barnet
Eastleigh
02:45
Dagenham & Redbridge

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Hereford
02:45
York City
Spennymoor Town
02:45
Blyth Spartans
Darlington
02:45
Gateshead
Kidderminster Harriers
02:45
AFC Telford United
Alfreton Town
02:45
Boston United
Chester
02:45
Southport
Farsley Celtic
02:45
Kettering Town

462 England - Professional Development League

Ipswich U23
20:00
Colchester U23
Millwall U23
20:00
Queens Park Rangers U23
Swansea City U23
02:00
Bristol City U23

462 England - Non League Div One: Southern Central

Barton Rovers
02:30
Thame
Bedworth United
02:30
Aylesbury United
Daventry Town
02:30
Bedford Town
Halesowen Town
02:30
AFC Kempston Rovers
AFC Dunstable
02:45
Kidlington
St Neots Town
02:45
Berkhamsted
Welwyn Garden City
02:45
North Leigh

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Moneyfields
02:30
Thatcham Town
Sholing
02:30
Basingstoke Town
Winchester City
02:30
AFC Totton
Barnstaple Town
02:45
Bristol Manor Farm
Cirencester Town
02:45
Melksham Town
Frome Town
02:45
Bideford

462 England - Non League Premier: Southern Central

Hednesford Town
02:30
Redditch United
Barwell
02:45
Bromsgrove Sporting
Biggleswade Town
02:45
Lowestoft Town
Kings Langley
02:45
Leiston
St Ives Town
02:45
Royston Town
Stratford Town
02:45
Tamworth

11 บุนเดิสลีกา 2

Erzgebirge Aue
00:30
Würzburger Kickers
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
02:30
Hamburger SV
Osnabrück
02:30
Greuther Fürth
Eintracht Braunschweig
02:30
Heidenheim

11 Germany - 3. Liga

Zwickau
01:00
MSV Duisburg
Wehen Wiesbaden
01:00
Viktoria Köln
Bayern München II
01:00
Verl
Waldhof Mannheim
01:00
Dynamo Dresden
Kaiserslautern
01:00
Türkgücü-Ataspor

143 Austria - Tipico Bundesliga

Sturm Graz
00:30
Hartberg
Admira
00:30
Austria Wien

556 Belgium - Pro League

AS Eupen
00:45
Antwerp
Waasland-Beveren
00:45
Mechelen
Royal Excel Mouscron
03:00
Anderlecht

266 Croatia - 1. HNL

Lokomotiva Zagreb
23:00
Šibenik

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

วาล็องเซียนส์
01:00
Paris

17 France - National

Annecy
01:00
Bourg-en-Bresse

125 Greece - Super League

OFI
22:15
Asteras Tripolis
Aris
00:30
Larissa

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Haifa
00:45
Maccabi Petah Tikva
Beitar Jerusalem
01:00
Hapoel Tel Aviv

251 โกปปาอีตาเลีย

อินเตอร์ มิลาน
02:45
เอซี มิลาน

491 Northern Ireland - Premiership

Cliftonville
02:45
Linfield
Glentoran
02:45
Carrick Rangers
Larne
02:45
Coleraine
Portadown
02:45
Crusaders

20 พรีเมียรา ลีกา

บราก้า
02:45
Gil Vicente
Boavista
04:15
สปอร์ติงลิสบอน

20 Portugal - Segunda Liga

Vilafranquense
22:00
Vizela
Académica
00:00
Leixões

155 Romania - Liga 1

Viitorul
20:30
Sepsi
Voluntari
22:30
Universitatea Craiova
Argeş
00:45
FCSB

1161 Scotland - Championship

Raith Rovers
02:45
Hearts

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

อัลกอร์กอน
01:00
อัลบาเซเต้

32 Spain - Copa Del Rey

เรอัล บายาโดลิด
01:00
เลบันเต้
คิโรน่า
03:00
บียาร์เรอัล
เรอัล เบติส
03:00
เรอัล โซเซียดาด

5 Brazil - Serie A

Palmeiras
06:00
Vasco da Gama
Atlético Mineiro
06:00
Santos

5 Brazil - Serie B

Oeste
05:15
Paraná

80 Chile - Primera Division

Unión Española
06:00
Coquimbo Unido

353 Colombia - Torneo Betplay

Tigres
02:00
Unión Magdalena

1739 Costa Rica - Primera Division

Guadalupe
08:00
Deportivo Saprissa

458 Mexico - Liga MX

Pachuca
10:00
Cruz Azul

146 South Africa - Premier League

Kaizer Chiefs
22:00
Baroka
Orlando Pirates
22:00
TS Galaxy

614 Algeria - Ligue 1

JSM Skikda
20:30
NA Hussein Dey
NC Magra
20:30
JS Kabylie
CR Belouizdad
20:30
USM Bel Abbès
US Biskra
20:30
CA Bordj Bou Arreridj
Aïn M'lila
20:30
RC Relizane
JS Saoura
21:00
CS Constantine
USM Alger
21:00
MC Oran
Tlemcen
21:00
MC Alger
ES Sétif
21:00
Olympique Médéa
ASO Chlef
21:00
Paradou AC

911 Angola - Girabola

Sagrada Esperança
21:30
1º de Agosto

1560 Congo - Super Ligue

Renaissance
21:30
Sanga Balende

886 Egypt - Premier League

Al Mokawloon
22:00
Smouha
Pyramids FC
00:30
Al Ahly

16175 Libya - Premier League

Darnes
20:00
Shabaab Al Jabal
Al-Tahaddi
20:00
Al-Anwar
Abu Salim
20:30
Al-Wehda

7091 Oman - Professional League

Al-Nahda
20:05
Al-Ittihad
Dhofar
20:25
Al-Musannah
Oman Club
20:25
Nizwa
Al Seeb
23:40
Al Suwaiq

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Batin
19:30
Al-Ain

1439 Tunisia - Ligue 1

CS Sfaxien
20:00
Métlaoui
Olympique Béja
20:00
ES Tunis

2802 United Arab Emirates - Arabian Gulf Cup

Shabab Al Ahli Dubai
20:15
Khorfakkan Club
Al Wasl
23:00
Al Sharjah

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

NorthEast United
21:00
ATK Mohun Bagan

462 England - Vanarama National League South

Bath City
02:45
Welling United
Hampton & Richmond
02:45
Slough Town
Tonbridge Angels
02:45
Maidstone United
Hemel Hempstead Town
02:45
St Albans City
Dartford
02:45
Oxford City

99474 World - African Nations Championship

ยูกันดา
02:00
โมร็อกโก
โตโก
02:00
รวันดา

20 Portugal - 2. Division: Group E

União de Leiria
00:30
Benfica Castelo Branco

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

24 Erzincanspor
17:00
Amed SK

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Tristán Suárez
07:10
San Telmo

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เมลเบิร์น วิคตอรี
15:00
ซิดนี่ย์ เอฟซี
เมลเบิร์น วิคตอรี
15:05
เพิร์ธ กลอรี

5 Brazil - Copa Verde

Cuiabá
07:00
Aparecidense

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Geeska Afrika
06:00
Banadir

251 Italy - PrimaVera 1

Sampdoria U19
21:00
Empoli U19

48946 Palestine - West Bank League

Ahli Al-Khalil
20:00
Tubas
Shabab Alsamu
23:00
Shabab Al-Dhahiriya

146 South Africa - Gladafrica Championship

Cape Town All Stars
20:30
Jomo Cosmos
Polokwane City
20:30
Richards Bay
Sekhukhune United
20:30
JDR Stars
Uthongathi
20:30
Cape Town Spurs

245 Czech Republic - Tipsport Liga

Dukla Praha
16:30
Hradec Králové
Skalica
19:00
Trenčín

1796 Iceland - Reykjavik Cup

Fylkir
02:00
KR
Víkingur Reykjavík
02:00
Leiknir Reykjavík
Fram
03:00
Fjölnir
ÍR
03:00
Valur

32 Spain - Primera Division Women

Real Madrid W
01:00
Santa Teresa W
Deportivo de La Coruña W
06:00
Huelva W

458 Mexico - Liga Mx Women

Tigres UANL W
08:00
Puebla W
Tijuana W
08:00
Atlas W
León W
08:00
Necaxa W

614 Algeria - Algeria Youth League

JSM Skikda U21
16:00
NA Hussein Dey U21
JS Saoura U21
16:00
CS Constantine U21
USM Alger U21
16:00
MC Oran U21
NC Magra U21
16:00
JS Kabylie U21
WA Tlemcen U21
16:00
MC Alger U21
CR Belouizdad U21
16:00
USM Bel Abbès U21
ES Sétif U21
16:00
Olympique Médéa U21
ASO Chlef U21
16:00
Paradou AC U21
US Biskra U21
16:00
Bordj Bou Arreridj U21
Aïn M'lila U21
16:00
RC Relizane U21

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Rio Ave U23
22:00
Vitória Guimarães U23

32 Spain - Segunda Division Women

Atlético de Aspe W
01:00
Levante III W

97374 Jordan - 1st Division

Kfarsoum
19:00
Ittihad Al Ramtha
Mansheyat
19:00
Al Yarmouk

99474 World - Club Friendlies Women

Freiburg W
01:00
Basel W