ufabet

ตารางบอล 30 ม.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เอฟเวอร์ตัน
19:30
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
คริสตัล พาเลซ
22:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
22:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
22:00
ฟูลัม
อาร์เซน่อล
00:30
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
เซาแธมป์ตัน
03:00
แอสตันวิลลา

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

นอริชซิตี
19:30
มิดเดิลส์เบรอ
เบอร์มิงแฮมซิตี
22:00
โคเวนทรี ซิตี้
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
22:00
ลูตัน ทาวน์
เบรนท์ฟอร์ด
22:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
22:00
มิลล์วอลล์
ดาร์บีเคาน์ตี
22:00
บริสตอลซิตี
ฮัดเดอร์ฟิลด์
22:00
สโตกซิตี
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
22:00
บาร์นสลีย์
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
22:00
สวอนซีซิตี
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
22:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

ซันเดอร์แลนด์
20:00
จิลลิ่งแฮม
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
22:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
โรชเดล
ครูว์ อเล็กซานดร้า
22:00
อิปสวิช ทาวน์
ฮัลล์ซิตี
22:00
Swindon Town
ลินคอล์น ซิตี้
22:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
Northampton Town
22:00
วีแกนแอทเลติก
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
พลีมัธ อาร์ไกล์
22:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
22:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลลีกทู

คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
20:00
Exeter City
โบลตันวอนเดอเรอส์
22:00
Leyton Orient
Bradford City
22:00
Barrow
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
22:00
Cheltenham Town
กริมสบี้ ทาวน์
22:00
Stevenage
Harrogate Town
22:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
มอร์แคมป์
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
Oldham Athletic
22:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
Port Vale
22:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
Walsall
22:00
Mansfield Town

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เฮราเคิล
22:30
โกรนิงเงิน
อูเทรชท์
00:45
พีอีซี ซโวลล์
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
02:00
วีวีวี เวนโล
วิเทสส์
03:00
อาร์เคซี วาลไวก์

38 เอร์สเตอดีวีซี

Excelsior
20:00
FC Den Bosch
FC Dordrecht
22:30
Roda JC Kerkrade

11 บุนเดิสลีกา

บาเยิร์น มิวนิค
21:30
ฮอฟเฟ่นไฮม์
ดอร์ทมุนด์
21:30
เอาก์สบวร์ก
แฟร้งค์เฟิร์ต
21:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
21:30
มึนเช่นกลัดบัค
แวร์เดอร์ เบรเมน
21:30
ชาลเก้ 04
แอร์เบ ไลป์ซิก
00:30
เลเวอร์คูเซ่น

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

มงต์เปลลิเย่ร์
23:00
Lens
โอลิมปิก มาร์กเซย
03:00
แรนส์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

โบโลญญ่า
21:00
เอซี มิลาน
ซามพ์โดเรีย
00:00
ยูเวนตุส
อินเตอร์ มิลาน
02:45
Benevento

32 ลาลีกา สเปน

เออิบาร์
20:00
เซบีย่า
เรอัล มาดริด
22:15
เลบันเต้
บาเลนเซีย
00:30
เอลเช่
บียาร์เรอัล
03:00
เรอัล โซเซียดาด

99474 World - Club Friendlies

Lisen
07:00
สโลวาน บราติสลาวา
Emelec
07:00
Técnico Universitario
Olimpiyets
15:30
Sileks
Dinamo Minsk
15:30
Isloch
Hradec Králové
16:00
Nitra
Gomelzheldortrans
16:00
Slavia
Ripensia Timişoara
16:00
Pandurii Târgu Jiu
Teteks
16:00
Jagodina
Næsby
16:25
Holstebro
Pogoń Siedlce
16:30
Polonia Warszawa
Arka Gdynia
17:00
Olimpia Elbląg
Bełchatów
17:00
Warta Sieradz
Vlašim
17:00
Vysočina Jihlava
Slavoj Vyšehrad
17:00
Viktoria Žižkov
Hvidovre
17:00
Holbæk B&I
Tychy 71
17:00
Ruch Chorzów
Polonia Bytom
17:00
Katowice
Radunia Stężyca
17:00
Bytovia Bytów
Slavia Praha II
17:00
Táborsko
Zagłębie Lubin
17:00
Chrobry Głogów
Ludogorets II
17:00
Sportist Svoge
Hajduk Split II
17:30
Dugopolje
Frem
17:50
AB
Odra Opole
18:00
Kalisz
Viborg
18:00
Aarhus Fremad
Hebar 1918
18:00
Tsarsko selo
B 93
18:00
Skovshoved
Thisted
18:00
Jammerbugt
Brønshøj
18:00
HIK
Domžale
18:00
Sarajevo
Senica
18:00
Sereď
Essentuki
18:00
Mashuk-KMV
Kustošija
18:00
Hrvatski Dragovoljac
Struga
18:00
Rabotnicki
Tallinna Kalev
18:10
Trans
Wisła Puławy
18:30
Stomil Olsztyn
Sputnik
18:30
Slavia
Sirius
19:00
Gefle
Zagłębie Sosnowiec
19:00
Widzew Lodz
Pohronie
19:00
Ružomberok
Falkenberg
19:00
Halmstad
Norrby
19:00
Trollhättan
Zlaté Moravce
19:00
Podbrezová
AIK
19:00
Vasalund
Zemplín Michalovce
19:00
FK Košice
Spartak Trnava
19:00
Banska Bystrica
Pakhtakor
19:00
สปาร์ตัก มอสโก
Botev Plovdiv
19:00
Beroe
HB Køge
19:00
Brøndby
Moss
19:00
KFUM
Metalac GM
19:00
Javor Ivanjica
Brage
19:00
Sandviken
ŁKS Łódź
19:00
Inđija
Chernomorets 1919 Burgas
19:00
Lokomotiv Plovdiv
Hutnik Krakow
19:00
NKP Podhale
Tabor Sežana
19:00
Radomlje
Lokomotiv Sofia 1929
19:00
Strumska slava
Dunav 2010
19:00
Shumen 2007
Trajal Krusevac
19:00
Radnički Kragujevac
Bełchatów
19:10
Rks Radomsko
Gnistan
19:14
Haka
Ilves
19:30
KTP
SJK
19:30
VPS
Miedź Legnica
19:50
Polkowice
Žilina
20:00
Jastrzębie
Wiener SC
20:00
Lafnitz
First Vienna
20:00
Blau-Weiß Linz
Trenčín
20:00
Púchov
Mjällby
20:00
Landskrona
Örebro
20:00
Degerfors
Helsingborg
20:00
Torns
Górnik Łęczna
20:00
Chełmianka Chełm
Kyzyl-Zhar
20:00
Shinnik
Avangard Kursk
20:00
Chernomorets
Gorica
20:00
Nafta
Pomorzanin Toruń
20:00
Kutno
Dinamo Minsk
20:00
Gomel
Bačka Palanka
20:00
Kabel Novi Sad
Belasica
20:00
Radnički Sr. Mitrovica
Koper
20:00
Dinamo Vranje
ดินาโมเคียฟ
20:15
ลูโดโกเรต์ส
Budućnost
20:30
Olimpik Donetsk
Avarta
20:30
Dalum
Lahti
20:30
TPS
Chayka
20:30
Drita
Dubrava Zagreb
20:30
Opatija
Lahti
20:30
Reipas
GIF Sundsvall
21:00
Östersunds FK
Deutschlandsberger SC
21:00
Kapfenberger SV
Akropolis
21:00
Djurgården
Olimpija
21:00
Levski Sofia
Ural
21:00
Ararat-Armenia
Olimpiyets
21:00
Celje
Dinamo Moskva
21:00
สโลวาน บราติสลาวา
Arsenal Tula
21:00
Sileks
Desna
21:30
Skendija 79
Torpedo Moskva
21:30
Baltika
Žalgiris
22:00
Nevėžis
Kvik Halden
22:30
Strømmen
Žilina II
22:30
Třinec
HJK
22:45
KuPS
Mariehamn
23:00
EIF
Klubi-04
23:00
PK-35
Chertanovo
00:30
Irtysh

462 England - National League

Barnet
22:00
Torquay United
Boreham Wood
22:00
Eastleigh
Dagenham & Redbridge
22:00
Chesterfield
Halifax Town
22:00
Maidenhead United
Hartlepool United
22:00
Sutton United
King's Lynn Town
22:00
Wrexham
Weymouth
22:00
Notts County
Woking
22:00
Stockport County
Yeovil Town
22:00
Dover Athletic
Bromley
00:20
Aldershot Town

462 England - Premier League U18

Middlesbrough U18
18:00
Leeds United U18
Burnley U18
18:00
Manchester United U18
Crystal Palace U18
18:15
Arsenal U18
Tottenham U18
18:30
Brighton U18
Leicester U18
19:00
Norwich U18
Reading U18
19:00
Aston Villa U18
Wolverhampton U18
20:00
Blackburn U18
Newcastle Utd U18
20:00
Derby U18
Manchester City U18
21:00
Liverpool U18
West Ham U18
21:30
West Brom U18

462 England - Wsl 1 Women

Bristol City W
21:00
Brighton W

462 England - Non League Div One: Southern Central

Aylesbury United
22:00
North Leigh
Berkhamsted
22:00
Bedworth United
Corby Town
22:00
Kidlington
Didcot Town
22:00
Barton Rovers
Halesowen Town
22:00
AFC Dunstable
AFC Kempston Rovers
22:00
Bedford Town
St Neots Town
22:00
Daventry Town
Wantage Town
22:00
Biggleswade
Welwyn Garden City
22:00
Coleshill Town
Yaxley FC
22:00
Thame

462 England - Non League Div One: Northern North

City of Liverpool
22:00
Prescot Cables
Dunston
22:00
Brighouse Town
Marine
22:00
Trafford
Marske United
22:00
Tadcaster Albion
Pickering Town CFC
22:00
Mossley
Pontefract Collieries
22:00
Colne
Ramsbottom United
22:00
Clitheroe
Widnes
22:00
Ossett United
Workington
22:00
Kendal Town

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Uxbridge
22:00
Ware

462 England - Non League Div One: Northern South

Belper Town
22:00
Stocksbridge Park Steels
Glossop North End
22:00
Loughborough Dynamo
Leek Town
22:00
Ilkeston Town
Market Drayton Town
22:00
Kidsgrove Athletic
Newcastle Town
22:00
Chasetown
Sheffield
22:00
Frickley Athletic
Spalding United
22:00
Cleethorpes Town
Stamford
22:00
Carlton Town
Sutton Coldfield Town
22:00
Worksop Town
Wisbech Town
22:00
Lincoln United

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Bideford
22:00
AFC Totton
Frome Town
22:00
Sholing
Highworth Town
22:00
Bristol Manor Farm
Mangotsfield United
22:00
Basingstoke Town
Melksham Town
22:00
Evesham United
Moneyfields
22:00
Slimbridge
Paulton Rovers
22:00
Barnstaple Town
Thatcham Town
22:00
Larkhall Athletic
Willand Rovers
22:00
Cirencester Town
Winchester City
22:00
Cinderford Town

462 England - Non League Premier: Northern

Ashton United
22:00
Whitby Town
Bamber Bridge
22:00
Morpeth Town
Basford United
22:00
Witton Albion
Lancaster City
22:00
Hyde United
Matlock Town
22:00
Atherton Collieries
Mickleover Sports
22:00
Nantwich Town
Radcliffe Borough
22:00
Scarborough Athletic
South Shields
22:00
Gainsborough Trinity
Stafford Rangers
22:00
Buxton
Stalybridge Celtic
22:00
Grantham Town
Warrington Town
22:00
United of Manchester

462 England - Non League Premier: Southern Central

AFC Rushden & Diamonds
22:00
Coalville Town
Barwell
22:00
Leiston
Biggleswade Town
22:00
Tamworth
Hednesford Town
22:00
Royston Town
Hitchin Town
22:00
Bromsgrove Sporting
Kings Langley
22:00
Rushall Olympic
Needham Market
22:00
Alvechurch
Nuneaton Town
22:00
Redditch United
St Ives Town
22:00
Peterborough Sports
Stourbridge
22:00
Banbury United
Stratford Town
22:00
Lowestoft Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

Noordwijk
20:30
Rijnsburgse Boys
AFC
20:30
IJsselmeervogels
HHC
20:30
Volendam II
Excelsior Maassluis
21:00
TEC
Kozakken Boys
21:00
Katwijk
Spakenburg
21:00
GVVV
Quick Boys
21:00
Scheveningen
Jong Sparta
21:30
Koninklijke HFC
De Treffers
00:00
ASWH

11 บุนเดิสลีกา 2

Hamburger SV
19:00
พาเดอร์บอร์น
Holstein Kiel
19:00
Eintracht Braunschweig
Jahn Regensburg
19:00
Darmstadt 98

11 Germany - 3. Liga

Kaiserslautern
20:00
Wehen Wiesbaden
Viktoria Köln
20:00
Magdeburg
Uerdingen
20:00
Hansa Rostock
Verl
20:00
Meppen
Türkgücü-Ataspor
20:00
Waldhof Mannheim
Unterhaching
20:00
Ingolstadt

11 Germany - Regionalliga: Nord

Phönix Lübeck
19:00
LSK Hansa
Wolfsburg II
19:00
Atlas Delmenhorst
Hannover 96 II
19:00
Werder Bremen II
Weiche Flensburg
19:30
Teutonia Hamburg
Heider SV
20:00
Eintracht Norderstedt
Drochtersen / Assel
20:00
Altona 93
Jeddeloh
21:00
Schwarz-Weiß Rehden

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Bahlinger SC
20:00
Sonnenhof Großaspach
Mainz 05 II
20:00
Kickers Offenbach
Aalen
20:00
Hoffenheim II
Astoria Walldorf
20:00
Balingen
TuS RW Koblenz
20:00
Freiburg II
Elversberg
20:00
Bayern Alzenau
Homburg
20:00
Ulm
Hessen Kassel
20:00
Teutonia WS
Eintracht Stadtallendorf
20:00
Stuttgart II
Schott Mainz
20:00
Pirmasens

11 Germany - Regionalliga: West

Rot Weiss Ahlen
20:00
Köln II
Borussia M'gladbach II
20:00
Bergisch Gladbach
Rot-Weiß Oberhausen
20:00
Rödinghausen

11 Germany - Oberliga: Bremen

Bremer SV
19:00
OSC Bremerhaven
BTS Neustadt
19:00
Aumund-Vegesack

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Meiendorfer SV
20:00
Union Tornesch
Curslack-Neuengamme
21:30
Dassendorf

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Ramlingen/Ehlershausen
20:00
FT Braunschweig
HSC BW Schwalbe Tündern
20:00
SVG Göttingen

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Torgelower SV Greif
19:00
RSV Eintracht
SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
Pampow
BSC Süd 05
19:00
Hertha Zehlendorf

2454 Albania - Superliga

Kastrioti Krujë
19:45
Bylis Ballsh
Skënderbeu Korçë
19:45
Kukësi

143 Austria - Tipico Bundesliga

Hartberg
23:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
Rheindorf Altach
23:00
Sturm Graz
Ried
23:00
Admira

556 Belgium - Pro League

Mechelen
22:15
เกงค์
AS Eupen
00:30
Royal Excel Mouscron
OH Leuven
00:30
Beerschot-Wilrijk
Kortrijk
02:45
Sporting Charleroi

556 Belgium - First Division B

RWDM
02:45
Union Saint-Gilloise

266 Croatia - 1. HNL

Osijek
21:00
Istra 1961
ดีนาโมซาเกร็บ
23:05
Šibenik
Hajduk Split
01:10
Lokomotiva Zagreb

116 Cyprus - 1. Division

Doxa
21:00
Enosis
Apollon
23:30
อาโปเอล

116 Cyprus - 2. Division

Omonia Aradippou
20:00
ASIL Lysi
Othellos
20:00
Onisilos
Ahironas
20:00
Akritas
EN THOI Lakatamia
20:00
Ayia Napa
Aris
20:00
Digenis Ypsonas
Alki Oroklini
20:00
PAEEK
Kouris Erimi
20:00
Digenis Morphou
Xylotympou
20:00
Anagennisi Deryneia

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Teplice
20:00
Karviná
Slovácko
22:00
České Budějovice
Pardubice
22:00
Příbram
Sparta Praha
00:30
Bohemians 1905

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Troyes
21:00
Auxerre
ตูลูส
21:00
Clermont
แก็งก็อง
01:00
Pau
Chambly
01:00
ก็อง
อาเมียงส์
01:00
Châteauroux
Ajaccio
01:00
Grenoble Foot 38
Nancy
01:00
Paris
Niort
01:00
Le Havre
Rodez
01:00
Sochaux
วาล็องเซียนส์
01:00
Dunkerque

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

Sinnamary
01:30
Club Franciscain

125 Greece - Super League

Larissa
20:00
Volos NFC
Asteras Tripolis
22:15
Aris
Panathinaikos
00:30
Lamia

125 Greece - Football League

Triglia FC
06:00
Thesprotos
Almopos
06:00
Veria
Pierikos
06:00
Kavala
Apollon Pontou FC
06:00
Olympiakos Volos
Panserraikos
06:00
Pontion Karagiannion
Aspropyrgos Enosis
06:00
Egaleo
Kalamata
06:00
Rodos
Santorini 2020
06:00
Ialysos
Niki Volos
06:00
Asteras Vlachioti
Kallithea
06:00
Episkopi

674 Hungary - OTP Bank Liga

MTK
18:30
Puskás
Mezőkövesd-Zsóry
20:45
Újpest
เฟเรนซ์วารอส
23:00
Várda SE
MOL Vidi
01:30
Honvéd

802 Israel - Ligat ha'Al

Maccabi Netanya
23:45
Ashdod

251 Italy - Serie B

Ascoli
20:00
เบรสชา
Virtus Entella
20:00
Cosenza
เอ็มโปลี
20:00
โฟรซิโนเน่
Pordenone
20:00
เลชเช่
Pisa
22:00
Reggiana

2756 Malta - Premier League

Sirens
20:00
Floriana
Hibernians
20:00
Tarxien Rainbows
Senglea Athletic
00:00
Hamrun Spartans
Gudja United
00:00
Zejtun Corinthians

2756 Malta - First Division

Qrendi
20:00
Zebbug Rangers
Pietà Hotspurs
00:00
Swieqi

491 Northern Ireland - Premiership

Cliftonville
22:00
Glenavon
Coleraine
22:00
Crusaders
Portadown
22:00
Warrenpoint Town
Carrick Rangers
00:30
Ballymena United

491 Northern Ireland - Championship

Queen's University
21:00
Annagh United
Institute
22:00
Ards
Dergview
22:00
Dundela
Ballyclare Comrades
22:00
H&W Welders
Ballinamallard United
22:00
Knockbreda
Newry City AFC
22:00
Loughgall

2 Poland - Ekstraklasa

Warta Poznań
21:00
Cracovia Kraków
Lechia Gdańsk
23:30
Jagiellonia Białystok
Górnik Zabrze
02:00
Lech Poznań

20 พรีเมียรา ลีกา

Nacional
22:30
Famalicão
Tondela
01:00
Farense
Portimonense
03:30
Boavista

20 Portugal - Segunda Liga

ชาเวช
18:00
Feirense
UD Oliveirense
00:00
Vizela

155 Romania - Liga 1

Gaz Metan Mediaş
17:15
Academica Clinceni
Sepsi
19:15
Voluntari
FCSB
01:15
CSM Iaşi

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

เซลติก
22:00
St. Mirren
Livingston
22:00
Aberdeen
Dundee United
22:00
Hibernian
Kilmarnock
22:00
St. Johnstone

1161 Scotland - Championship

Ayr United
22:00
Alloa Athletic
Hearts
22:00
Dunfermline Athletic
Inverness CT
22:00
Queen of the South
Greenock Morton
22:00
Arbroath
Raith Rovers
22:00
Dundee

1161 Scotland - League Two

Albion Rovers
22:00
Edinburgh City
Annan Athletic
22:00
Elgin City
Queen's Park
22:00
Stirling Albion
Stenhousemuir
22:00
Cowdenbeath
Stranraer
22:00
Brechin City

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เรอัล โอเบียโด้
22:00
อัลบาเซเต้
อัลกอร์กอน
00:15
มาลากา
มาจอร์กา
02:30
คิโรน่า
อัลเมรีอา
03:00
Castellón

62 Switzerland - Super League

St. Gallen
02:30
Zürich

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Kasımpaşa
17:30
Kayserispor
อิสตันบูล บีบี
20:00
Hatayspor
Fenerbahçe
23:00
Rizespor

404 Turkey - 1. Lig

Osmanlıspor
17:30
Keçiörengücü
Adanaspor
20:00
Eskişehirspor
Balıkesirspor
23:00
Tuzlaspor

5 Brazil - Serie B

América Mineiro
07:30
Avaí
Guarani
07:30
Juventude
Paraná
07:30
Cruzeiro
Brasil de Pelotas
07:30
Vitória
Náutico
07:30
CSA
Chapecoense
07:30
Confiança

5 Brazil - Serie C

Remo
03:00
Vila Nova

80 Chile - Primera Division

O'Higgins
05:00
Universidad Católica

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportivo Cali
08:00
Envigado
Patriotas Boyacá
02:00
Boyacá Chicó
Rionegro Águilas
04:00
Santa Fe
Atlético Nacional
06:05
Deportivo Pereira

353 Colombia - Torneo Betplay

Fortaleza CEIF
02:00
Atlético Huila
Orsomarso
03:00
Llaneros

1739 Costa Rica - Primera Division

Limón
04:00
Grecia
San Carlos
06:00
Sporting San José

458 Mexico - Liga MX

Mazatlán
10:30
Pachuca

158 Uruguay - Primera Division

Progreso
20:00
ลิเวอร์พูล
Deportivo Maldonado
04:00
Rentistas

158 Uruguay - Segunda Division

Rampla Juniors
07:30
Sud América

146 South Africa - Premier League

Orlando Pirates
20:30
Kaizer Chiefs
Black Leopards
22:00
TS Galaxy
Golden Arrows
22:00
Maritzburg United
Bloemfontein Celtic
22:00
Tshakhuma
SuperSport United
22:00
Moroka Swallows

614 Algeria - Ligue 1

Olympique Médéa
20:30
ASO Chlef
RC Relizane
20:30
Tlemcen
CR Belouizdad
20:30
ES Sétif
Paradou AC
20:30
Aïn M'lila
CS Constantine
20:30
NC Magra
MC Alger
21:00
US Biskra
MC Oran
21:00
JS Saoura
JS Kabylie
21:00
JSM Skikda
CA Bordj Bou Arreridj
21:00
NA Hussein Dey
USM Bel Abbès
21:00
USM Alger

911 Angola - Girabola

Académica do Lobito
21:30
Wiliete
Sagrada Esperança
21:30
Onze Bravos
Interclube
21:30
Sporting de Cabinda
Petro de Luanda
22:30
Recreativo da Caála

886 Egypt - Premier League

Al Mokawloon
22:00
ENPPI
Ismaily
00:30
Pyramids FC

468 Ghana - Premier League

King Faisal
22:00
Berekum Chelsea
Hearts of Oak
01:00
Great Olympics

1179 Kenya - Premier League

Nairobi City Stars
19:00
Kariobangi Sharks
Ulinzi Stars
19:00
KCB
Vihiga United
19:00
Sofapaka
Leopards
19:00
Posta Rangers

1424 Morocco - Botola 2

AS Salé
21:00
Riadi Salmi
Tihad Casablanca
21:00
Olympique Dcheïra
Kawkab Marrakech
23:15
Wydad Fès

200 Senegal - Ligue 1

Douanes
23:00
Diambars
Dakar SC
23:00
Pikine

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Young Africans
06:00
Mtibwa Sugar
Dodoma Jiji
06:00
Polisi Tanzania
KMC
06:00
Kagera Sugar

2568 Zambia - Super League

Power Dynamos
20:00
Green Buffaloes
Kitwe United
20:00
Zanaco
ZESCO United
20:00
Lusaka Dynamos
Prison Leopards
20:00
Kabwe Warriors
Nkwazi
20:00
Buildcon
Red Arrows
20:00
Lumwana Radiants
Green Eagles
20:00
NAPSA Stars
Indeni
20:00
Forest Rangers

2931 Andorra - 2. Division

Atlètic Amèrica
02:30
Ordino

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Tractor Sazi
18:30
Aluminium Arak
Mes Rafsanjan
19:00
Sanat Naft
Persepolis
20:25
Machine Sazi
Sepahan
20:30
Padideh Khorasan
Foolad
20:40
Paykan

21462 Kuwait - Premier League

Al Fahaheel
21:55
Khaitan

7091 Oman - Professional League

Sohar
20:15
Al-Nahda
Al-Musannah
20:15
Al-Ittihad
Muscat
22:30
Al Seeb
Al-Rustaq
23:30
Al Nasr

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Faisaly
19:40
Al Taawon
Abha
20:00
Al Shabab
Al Ittifaq
22:00
Al Ittihad

1439 Tunisia - Ligue 1

Monastir
20:00
Tataouine
CA Bizertin
20:00
Kairouan

2802 United Arab Emirates - Uae League

Khorfakkan Club
20:30
Al Ain
Shabab Al Ahli Dubai
20:30
Al Ittihad Kalba
Al Sharjah
23:15
Al Fujairah
Bani Yas
23:15
Al Wasl

2802 United Arab Emirates - Division 1

Masafi
20:10
Emirates
Masfut
20:10
Al Hamriyah

190321 Bahrain - Premier League

Malkiya
20:45
East Riffa
Busaiteen
23:15
Al Riffa
Manama
23:15
Al-Najma

64306 Hong Kong - Premier League

Eastern
14:00
Kitchee
Pegasus
16:30
Happy Valley

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Mumbai City
21:00
NorthEast United

153732 India - I-League

NEROCA
15:30
Aizawl
Gokulam
20:30
Real Kashmir

2817 New Zealand - Premiership

Team Wellington
07:00
Waitakere United

69697 Vietnam - V-League

FLC Thanh Hoa
17:00
Nam Dinh
Sai Gon
19:15
Song Lam Nghe An

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Atlas
03:10
Deportivo Paraguayo

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

SteDoCo
20:30
Ter Leede
VVOG
20:30
Ajax Amateurs
DOVO
20:30
DVS '33
ODIN '59
20:30
Harkemase Boys
Barendrecht
20:30
GOES
HSV Hoek
20:30
ACV
Lisse
20:30
Sportlust '46
Staphorst
20:30
Excelsior '31
Sparta Nijkerk
21:00
VVSB

99474 World - African Nations Championship

มาลี
23:00
Congo
คองโก
02:00
แคเมอรูน

11555657 South America - Copa Libertadores

Palmeiras
03:00
Santos

556 Belgium - Division 3: ACFF

La Louvière
02:00
Hamoir
Couvin-Mariembourg
02:00
Jette
RES Durbuy
02:00
Tubize
Rebecq
02:00
Excelsior Virton

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

PAC Buzet
01:30
Schaerbeek-Evere
Union Namur
02:00
SG-Tertre-Hautrage
Albert Quévy-Mons
02:00
Rapid Symphorinois
Braine
02:00
Aische
Tournai
02:00
Entité Manageoise
Jeunesse Tamines
02:00
Gosselies Sports

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Sprimont-Comblain
02:00
Wanze / Bas-Oha

556 Belgium - Provincial-Brabant

Houtem-Oplinter
01:30
Sporting Kampenhout
Huldenberg
02:00
Melsbroek
Ixelles
02:30
Stade Everois

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Longlier
02:00
Jeunesse Freylangeoise
Bastogne
02:00
Saint-Hubert
La Roche
02:00
Libramont

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

RC Lauwe
00:30
Sassport Boezinge
Meulebeke
01:00
Blankenberge
Dadizele
01:00
Diksmuide
Rumbeke
01:00
Eendracht Wervik
Oostduinkerke
02:00
Wielsbeke

116 Cyprus - 3. Division

O Kormakitis
20:00
Peyia
APEP
20:00
Elia Lythrodonta
Halkanoras
20:00
Ormideia
ENAD
20:00
Olympiada Lympion
MEAP Nisou
20:00
Omonia 29is Maiou
Elpida Astromeritis
20:00
APONA Anagias
Ethnikos Assias
20:00
Oroklini / Troulloi

17 France - CFA Group A

Versailles
20:30
Poissy
Rouen
00:00
Caen II
C' Chartres
00:00
Saint-Malo
Blois
00:00
St-Pryvé St-Hilaire
Granville
00:00
Vannes
Sainte Geneviève
00:00
Chateaubriant Voltigeurs
Guingamp II
00:00
Fleury 91
Lorient II
01:00
Stade Plabennec

17 France - CFA Group B

Épinal
00:00
Metz II
Sedan
00:00
Gobelins
Beauvais
00:00
Bobigny
Gazélec Ajaccio
00:00
St Maur Lusitanos
Haguenau
00:00
Entente SSG
Lens II
00:00
Belfort
Auxerre II
00:00
Schiltigheim
Reims II
00:00
Olympique St Quentin

17 France - CFA Group C

Louhans-Cuiseaux
00:00
Chasselay MDA
Rumilly Vallieres
00:00
Jura Sud Foot
Aubagne
00:00
Martigues
Marignane Gignac
00:00
Hyères
Grasse
00:00
Monaco II
Saint-Priest
00:00
Olympique Lyonnais II
Toulon
00:00
Andrézieux
Olympique Marseille II
00:00
Fréjus St-Raphaël

17 France - CFA Group D

Bourges Foot
00:00
Nantes II
Béziers
00:00
Bourges 18
Le Puy F.43 Auvergne
00:00
Bergerac
Les Herbiers
00:00
Romorantin
Trélissac
00:00
Angoulême
Yzeure
00:30
Angers SCO II
Canet Roussillon
01:00
Chamalières
Stade Montois
01:00
Colomiers US

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Aurillac Arpajon
00:00
Montlucon
Vaulx
00:00
Saint-Étienne II
Thonon Évian
00:00
Bourgoin-Jallieu
Ain Sud
00:00
Velay
Chambery
00:00
Limonest
Moulins Football
00:30
Clermont II

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Morteau Montlebon
00:00
Racing Besançon
Grandvillars
00:00
Jura Dolois
Besancon FC
00:00
Pontarlier
Gueugnon
00:00
Dijon II
Selongey
00:00
Montceau

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Orleans II
00:00
Vierzon
Montargis
00:00
Tourangeau
Déols
01:00
Avoine OCC
Montlouis
01:00
Saran Municipal

17 France - National 3: Hauts-de-France

Le Touquet
00:00
US Chantilly
Feignies-Aulnoye
00:00
Olympique Marcquois
Amiens AC
00:00
Amiens SC II
Lille II
00:00
Boulogne II
Saint-Omer
00:00
Valenciennes II
Croix Football IC
00:00
Maubeuge

17 France - National 3: Normandie

Bayeux
00:00
Vire
Dieppe
00:00
Alencon
Cherbourg
00:00
Quevilly II
Évreux 27
00:30
AG Caennaise
Dives-Cabourg
00:30
Oissel CMS

251 Italy - Serie C: Girone A

Olbia
18:30
Alessandria
Lecco
21:00
Livorno
AlbinoLeffe
21:00
Pergolettese
Piacenza
21:00
Pontedera
Pro Vercelli
21:00
Pro Patria
Carrarese
23:30
Pro Sesto

251 Italy - Serie C: Girone B

Triestina
21:00
Cesena
Virtus Verona
21:00
Imolese
Gubbio
21:00
Sambenedettese
Fermana
21:00
Südtirol
Ravenna
23:00
Legnago Salus
Vis Pesaro
23:30
Modena

251 Italy - Serie C: Girone C

Potenza Calcio
18:30
Palermo
Teramo
21:00
Bari 1908
Ternana
21:00
Paganese
Virtus Francavilla
21:00
Turris
Foggia
23:30
Casertana
Trapani
06:00
Catanzaro

251 Italy - Serie D: Girone A

Gozzano
21:00
Pro Imperia
Saluzzo
21:00
Sestri Levante

251 Italy - Serie D: Girone B

Breno
20:30
Brusaporto
Crema
20:30
Virtus Ciserano Bergamo
Nibionnoggiono
20:30
Sona
Seregno
20:30
Villa d'Almè

251 Italy - Serie D: Girone C

Ambrosiana
20:30
Cjarlins Muzane
Este
20:30
Chions
Mestre
20:30
Manzanese
Union S. Giorgio-Sedico
20:30
Caldiero Terme

251 Italy - Serie D: Girone D

Ghivizzano Borgo Mozzano
20:30
Fiorenzuola
Lentigione
20:30
Aglianese

251 Italy - Serie D: Girone E

Sporting Trestina
20:30
Ostia Mare Lidocalcio

251 Italy - Serie D: Girone G

Gladiator
20:30
Vis Artena
Latte Dolce
20:30
Nola 1925
Savoia
20:30
Lanusei

251 Italy - Serie D: Girone H

Portici
20:30
Fidelis Andria

20 Portugal - 2. Division: Group A

Montalegre
22:00
Cerveira

20 Portugal - 2. Division: Group B

Pevidem
22:00
Fafe

20 Portugal - 2. Division: Group C

Amarante
22:00
Gondomar

20 Portugal - 2. Division: Group E

Benfica Castelo Branco
19:45
Marinhense
Alcains
22:00
Condeixa
Oliveira Hospital
22:00
Mortágua

20 Portugal - 2. Division: Group G

Fabril Barreiro
17:45
Praiense
Rabo Peixe
19:00
Oriental Lisboa

32 Spain - Segunda B - Group 1

Celta de Vigo II
22:00
Pontevedra
Salamanca CF UDS
22:00
Guijuelo
นูมานเซีย
22:00
Sporting Gijon II
Covadonga
23:00
Real Valladolid II

32 Spain - Segunda B - Group 2

Athletic Club II
21:45
Portugalete
Leioa
21:45
Arenas de Getxo
Osasuna II
22:00
Haro
SD Logroñés
23:00
Izarra

32 Spain - Segunda B - Group 3

L'Hospitalet
00:00
Llagostera-Costa Brava
Villarreal II
00:00
La Nucia

32 Spain - Segunda B - Group 4

Marino
19:00
Algeciras

32 Spain - Tercera - Group 1

Polvorín
22:00
As Pontes
Arosa
01:00
Barco
Arzúa
06:00
Deportivo La Coruña II
Alondras
06:00
Rápido Bouzas
Estradense
06:00
Ribadumia

32 Spain - Tercera - Group 3

Ribamontan al Mar
22:00
Atlético Albericia
Escobedo
22:00
Tropezón
Torina
22:15
Castro
Solares
23:00
Cultural Guarnizo

32 Spain - Tercera - Group 4

San Ignacio
22:00
Lagun Onak
Pasaia KE
22:30
Urduliz
Sodupe
23:00
Ariznabarra
Gernika
23:30
Somorrostro
Sestao River
23:30
Urgatzi
Deusto
23:30
Aurrera de Ondarroa

32 Spain - Tercera - Group 6

Benicarló
22:00
Acero
Jove Espanol
22:30
Crevillente
Olímpic de Xàtiva
23:00
Eldense
Saguntino
06:00
Roda

32 Spain - Tercera - Group 7

Moratalaz
06:00
Complutense

32 Spain - Tercera - Group 8

Mirandés II
21:45
Numancia II
Cultural Leonesa II
22:00
Cristo Atlético
La Granja
22:00
Colegios Diocesanos
Beroil Bupolsa
22:15
Arandina
Real Ávila
23:00
Gimnástica Segoviana

32 Spain - Tercera - Group 9

Melilla CD
06:00
El Palo

32 Spain - Tercera - Group 10

Xerez
00:00
Antoniano

32 Spain - Tercera - Group 11

Santa Catalina Atlético
21:30
Binissalem
Santanyi
22:30
Alcúdia
Andratx
22:30
Cardassar
Ferriolense
22:30
Génova
San Rafael
06:00
PE Sant Jordi

32 Spain - Tercera - Group 12

Santa Úrsula
23:30
Atlético Paso
Panadería Pulido
23:30
La Cuadra
Ibarra
00:00
Velke Levare
Villa Santa Brígida
00:00
Gran Tarajal
Las Palmas III
00:00
Arucas

32 Spain - Tercera - Group 14

Extremadura UD II
23:00
Campanario

32 Spain - Tercera - Group 15

Pamplona
21:30
Subiza
Burladés
22:30
San Juan
Bidezarra
22:30
Baztan
Ardoi
22:30
Fontellas
Valle Egüés
23:00
Huarte

32 Spain - Tercera - Group 16

Alfaro
22:30
CDFC La Calzada
Calasancio
22:30
River Ebro
Agoncillo
23:00
Arnedo

32 Spain - Tercera - Group 17

CDJ Tamarite
22:00
Fraga
Almudévar
22:30
Borja
Valdefierro
06:00
San Juan de Mozarrifar

32 Spain - Tercera - Group 18

Atletico Ibanes
22:00
Quintanar del Rey
Tarancón
23:00
Azuqueca

5 Brazil - Carioca 1

Americano
01:30
América RJ
Friburguense
01:30
Sampaio Corrêa RJ
Cabofriense
01:30
Nova Iguaçu

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวสเทิร์นยูไนเต็ด
13:05
เมลเบิร์น วิคตอรี
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
15:00
เมลเบิร์น วิคตอรี
Macarthur
15:10
ซิดนี่ย์ เอฟซี
บริสเบน รอร์
17:15
แอดิเลด ยูไนเต็ด

2454 Albania - 1st Division

Luftëtari Gjirokastër
20:00
Turbina Cërrik

556 Belgium - First Amateur Division

Dessel Sport
01:30
Knokke
Thes Sport
01:30
Patro Eisden
Mandel United
02:00
URSL Visé
Olympic Charleroi
02:00
SV Roeselare

251 Italy - PrimaVera 1

Cagliari U19
17:00
Ascoli U19
Milan U19
17:00
Spal U19
Juventus U19
19:00
Lazio U19
Sampdoria U19
21:00
Bologna U19

251 Italy - Primavera 2

Salernitana U19
17:30
Benevento U19
Cosenza U19
18:00
Lecce U19
Frosinone U19
20:00
Virtus Entella U19
Brescia U19
20:30
Verona U19
Vicenza Virtus U19
20:30
Pordenone U19
Parma U19
20:30
Reggiana U19
Udinese U19
20:30
Cremonese U19
Venezia U19
20:30
Cittadella U19
Napoli U19
20:30
Crotone U19
Reggina U19
20:30
Pescara U19
Spezia U19
20:30
Pisa U19
Monza U19
21:00
Chievo U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

JDR Stars
20:30
Uthongathi
Jomo Cosmos
20:30
Free State Stars
Royal AM
20:30
Cape Umoya United
Sekhukhune United
20:30
University of Pretoria
Steenberg United
20:30
Polokwane City
TS Sporting
20:30
Cape Town Spurs

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup A

ÍA
19:00
HK
Keflavík
19:00
Grindavík
Breidablik
20:30
FH

1796 Iceland - Reykjavik Cup

KR
18:00
Fram
Fjölnir
00:00
Fylkir

716 Nigeria - Npfl

Akwa United
22:00
Kano Pillars

360931 Mauritius - Mauritian League

Pamplemousses
19:00
Grande Riviere Sud Est
Savanne
19:00
Petite Rivière Noire
Cercle de Joachim
19:00
La Cure Sylvester
Bolton City
21:30
Petite Rivière Noire
Pamplemousses
21:30
ASVP

2493 Mauritania - Super D1

JAHE
20:15
Inter Nouakchott
Sahel
23:00
Ksar
Police
23:00
SNIM

1560 Congo - Ligue 1

Racing Club Brazzavile
20:00
CARA Brazzaville
Leopards de Dolisie
21:00
V.Club Mokanda
Otôho d'Oyo
22:00
JS Talangaï

6783 Mozambique - Mocambola

Ferroviário Maputo
20:30
Ferroviário Nacala
ENH Vilankulo
20:30
Textáfrica

35376 Saudi Arabia - Super Cup

Al Hilal
00:15
Al Nassr

32 Spain - Primera Division Women

Valencia W
18:00
Atletico Granadilla W
Sevilla W
18:00
Santa Teresa W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Lugano W
22:00
St. Gallen

556 Belgium - Super League Women

Club Brugge W
20:00
White Star Woluwé W
St. Liege W
20:30
Eendracht Aalst W

556 Belgium - 1st National Women

Eva's Tienen W
20:00
Voorwaarts Zwevezele W
Massenhoven W
21:00
Standard Liège II W
Wuustwezel W
21:00
Genk II W
Famkes Merkem W
22:00
OH Leuven II
Chastre W
22:30
Kontich W
Mechelen W
22:45
Anderlecht II W
Gent II W
23:00
Moldavo W
RFC de Liege W
23:00
SG-Tertre-Hautrage W

11 Germany - Dfb Pokal Women

Walddörfer SV W
21:30
Bayern Munich W

458 Mexico - Liga Mx Women

Atlas W
23:00
León W
Juárez W
01:00
Mazatlán W

98 Australia - W-League

Sydney W
13:00
Perth Glory W
Canberra United W
13:05
Western Sydney Wanderers W
Perth Glory W
17:05
Canberra United W

614 Algeria - Algeria Youth League

MC Alger U21
16:00
US Biskra U21
Olympique Médéa U21
16:00
ASO Chlef U21
CR Belouizdad U21
16:00
ES Sétif U21
MC Oran U21
16:00
JS Saoura U21
JS Kabylie U21
16:00
JSM Skikda U21
Paradou AC U21
16:00
Aïn M'lila U21
CS Constantine U21
16:00
NC Magra U21
Bordj Bou Arreridj U21
16:00
NA Hussein Dey U21
USM Bel Abbès U21
16:00
USM Alger U21
RC Relizane U21
17:00
WA Tlemcen U21

32 Spain - Segunda Division Women

Vic Riuprimer W
19:00
Zaragoza II W
Racing Santander II W
22:00
Gijón FF W
Sevilla II W
22:00
Mérida AD W
Cáceres II W
22:00
Real Betis II W
Atlético Madrid III W
22:00
León FF W
Castejón W
22:30
Atlético Revellín W
Viajes Interrías W
23:00
Sárdoma W
Almería W
00:00
San Miguel W
Torrelodones W
00:00
Getafe W
Villarreal II W
00:00
Valencia III W
Málaga II W
06:00
La Rambla W
Las Torres W
06:00
Unión Viera W
Julio Suárez W
06:00
Achamán W
Puerto del Carmen W
06:00
Las Majoreras W
Montaña Alta W
06:00
La Garita W
Llamoro W
06:00
Geneto del Teide W
Furia Arona W
06:00
Real Unión Tenerife II W
Güímar W
06:00
San Antonio Pilar W
Tarsa W
06:00
Juventud San Sebastián W
Murcia Féminas W
06:00
Levante III W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Ballymena United U20
21:00
Carrick Rangers U20
Crusaders U20
21:00
Coleraine U20
Glenavon U20
21:00
Cliftonville U20
Glentoran U20
21:00
Larne U20
Warrenpoint Town U20
21:00
Portadown U20

32 Spain - Spain Youth League

Stadium Casablanca U19
18:00
El Olivar U19
Granada U19
18:00
Santa Fe U19
Córdoba U19
18:00
Sevilla U19
Athletic Club U19
18:30
Eibar U19
Elche U19
19:00
Albacete U19
Rusadir U19
20:00
Maracena U19
Tudelano U19
22:00
Txantrea U19
Sabadell U19
22:00
Real Zaragoza U19
Jàbac i Terrassa U19
22:00
Lleida U19
La Cruz U19
22:00
Badajoz U19
Burgos CF U19
22:00
Alcorcón U19
Santa Marta U19
22:00
Leganés U19
Atlético Pinto U19
22:00
Móstoles U19
Talavera U19
22:00
Toledo U19
Archena U19
22:00
Real Murcia U19
UCAM Murcia U19
22:00
Atlético Madrileño U19
Real Avilés U19
22:15
Atlético Perines U19
Conxo Santiago U19
22:30
Ural U19
Roces U19
22:30
Bansander U19
Valvanera U19
22:30
Oyonesa U19
Real Sociedad U19
22:30
Deportivo Alavés U19
Aurrerá Vitoria U19
22:30
Danok Bat U19
Los Yébenes SB U19
22:30
Unión Adarve U19
Mutilvera U19
23:00
AD San Juan U19
Antiguoko U19
23:00
Santutxu U19
Alboraya U19
00:00
Valencia U19
Rayo Majadahonda U19
01:00
Real Madrid U19
Orientación Marítima U19
06:00
Arucas U19
Maspalomas U19
06:00
UD San Fernando U19
Victoria U19
06:00
Acodetti U19
Unión Viera U19
06:00
Huracán U19
Las Palmas U19
06:00
Puertos Las Palmas U19
Mensajero U19
06:00
Laguna U19
Tenerife U19
06:00
San José U19
Ofra U19
06:00
Los Llanos Aceró U19
Sobradillo U19
06:00
Llano del Moro U19
Juventud Laguna U19
06:00
Marino U19

251 Italy - Coppa Italia Women

Empoli W
20:30
Juventus W
Inter Milano W
20:30
Fiorentina W

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Chauvigny
00:00
Libourne
Aviron Bayonnais
00:00
Neuville
Bordeaux II
00:00
Chatellerault
Poitiers
00:30
Stade Bordelais
Bressuire
01:00
Lège-Cap-Ferret
Anglet Genets
01:00
Niort II
Cognac
01:00
Tartas-St Yaguen

17 France - National 3: Occitanie

Nîmes II
00:00
Blagnac
Balma
00:30
Toulouse II
Muret
01:00
Fabrègues
Alberes Argelès
01:00
Narbonne
Olympique d'Alès
01:00
Stade Beaucairois

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Aubervilliers
22:00
Linas-Montlhery
Les Ulis
22:30
Paris II
Blanc Mesnil
00:00
Racing Colombes 92
Ivry US
00:00
Mantes 78
PSG II
00:00
Drancy JA

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Istres
00:00
Ajaccio II
Cannet Rocheville
00:00
Rousset-Ste Victoire
Consolat Marseille
02:00
Lucciana

2507 Gambia - GFA League

Banjul
23:00
Brikama United
Fortune
23:00
Real de Banjul

80 Chile - Segunda División

Fernández Vial
03:00
Concepcion

99474 World - Club Friendlies Women

St. Polten W
20:30
Sparta Prague W
Leczna W
00:00
GKS Katowice W

49477 ไทยลีก 3

ACDC
16:00
Bankhai United
Banbueng
16:00
สมุทรปราการ ซิตี้
Kohkwang
16:00
Cha Choeng Sao
Rayong United
16:00
Marines Eureka
Kabin United
16:00
Royal Thai Fleet
Sa Kaeo City
16:00
Chanthaburi
Chiangrai
16:00
Kamphaeng Phet
Lamphun Warrior
16:00
Phitsanulok
Nan
16:00
Maejo United
Northern Tak United
16:00
Uttaradit
See Kwae
16:00
Chiangrai Lanna
Khonkaen Mordindang
16:00
Chaiyaphum United
Ubon Ratchathani
16:00
Surin Sugar
Mahasarakham United
16:00
Yasothon
เมืองเลย ยูไนเต็ด
16:00
Sakon Nakhon
Surin
16:00
Udon United